The Witcher - Thợ săn quái thú và người đẹp- ESRB M, pegi.com 18+

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Keitaro, 26/9/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ndkhoa

ndkhoa Youtube Master Race

Với lại combat trong The Witcher chủ yếu dựa vào nhịp tấn công,chiêu sau phải đánh vừa lúc chiêu đầu gần kết thúc,chơi mà hơi giật quá cũng hơi mệt,khó đánh lắm.

2. DevVn

DevVn The Warrior of Light

Nếu sợ giật thì chơi theo dùng phép thuật đi. XD~ Chẳng cần nhịp gì hết. :))

3. Soul Revanous

Soul Revanous Legend of Zelda

đã ai chơi bản mod của bọn nó chưa ? Lên gamespot thấy đòi bản patch 1.3 nhưg mà gamecopyworld ko có cái cần thiết để chơi =.=

4. TheGunner1234

TheGunner1234 The Warrior of Light

Mọi người cho hỏi sao tôi chơi bản Eng RIP cứ 1 lúc là nó lại out, và báo don't send. Nhất là lúc đang save hoặc load game ? Mình cũng đã cài cái vcredist_x86

Cấu hình : C2D 1.8GHz, RAM 1GB, VID 7300GT 256 .

5. ndkhoa

hình như cấu hình máy cậu hơi yếu nên hay bị văng game:D

6. TheGunner1234

Vậy hả ? Vậy bạn cho mình biết làm thế nào hết văng đi. Mình giảm cấu hình xuống thấp lắm rồi :|

7. lehoang15tuoi

lehoang15tuoi Fire in the hole!

Thì cứ up lên patch 1.3 xong rồi dùng cái mini image ấy, dùng crack làm gì.

8. TheGunner1234

Up lên patch 1.3 roài, dùng mini image chứ có xài crack đâu, vì kô tìm thấy crack 1.3. Daemon tools pro đấy, chơi 1 lúc là bị văng

9. TheGunner1234

Bạn nào hảo tâm up dùm mình 2 file launcher.exe và witcher.exe cái. Hum nay lỡ tay del mất tiêu :((.

Mình xài bản RIP, chạy bằng mini image. Kô biết bản full có 2 file đó kô ?

10. lehoang15tuoi

Mình sợ là do card của bạn yếu quá nên chơi mới bị văng đó. Giờ mình đang dùng laptop, chiều dùng desktop thì up 2 file kia cho bạn. Đợi chút xíu nhé. Mà bạn down được ở host nào?

11. silvertiger2007

silvertiger2007 Youtube Master Race

cac pac' cho em hoi~ co' pac' nao` bi. loi~ nhu em khi choi patch 1.1 kg. Loi~ do' la con nhan vật của em chả khi nào chít cả ngay cả khi bị quái đánh hết cả ống máu. Em nhớ hình như em chỉ chít có 1 lần lúc đánh con golem ở cheapter 1, nhưng mà kg phải bị golem đập chít mà là lỡ tay bấm vô cây cột thu sét quá sớm làm sét giáng xuống...đầu em chít kg kịp ngáp ~.~

12. huy1380

huy1380 Mr & Ms Pac-Man

bị quái giết không chết,thế thì là câu bài rồi,làm gì có lỗi này
    Sao chua có bản expansion nhỉ,đợi mòn cả cổ,còn bản 1.3 chơi chán phèo,nội dung thì cũng dc,ít ra còn biết tại sao thằng ESKEL bị vết thẹo rướm máu to đùng trên mặt,hóa ra là thích làm anh hùng rơm,haha

13. Slam

Slam Donkey Kong

AE cho hỏi fat' , máy tui core 2 duo 2.2Ghz , card 8400GS , khi cài win XP thì total video memory báo là 256MB , chơi Witcher ngon lành . Nhưng khi tui cài lại Vista , total video memory báo là 816MB thì ko chơi đc Witcher , toàn bị thông báo "Minimun system not met" .. Đọc mấy bài trc thì mấy pác bảo là 8400GS yếu ko chơi đc , vô lí , vì khi ở win XP total video memory 256MB mà vẫn chơi ngon lành , bác nào biết tại sao ko ????

14. lehoang15tuoi

Thử cài lại driver cho card màn hình xem sao.

15. ndkhoa

Hờ hờ...Vaio SZ giống tui nè hờ hờ...Cậu up patch 1.2 sau đó create 1 cái shortcut trên desktop,vào properties của cái shortcut đó,vào target box sẽ thấy
    "C:\Program Files\The Witcher\System\witcher.exe"...thêm vào cuối dòng đó -dontForceMinReqs ---->target box của cậu sẽ là "C:\Program Files\The Witcher\System\witcher.exe" -dontForceMinReqs
    Sau đó thì cứ...chơi bình thường:D

16. ndkhoa

Có cậu nào chơi bản Enhanced chưa thế?Hồi đó cài patch 1.3 mà phần quest mới ,tụi nhân vật toàn câm,nói ko ra tiếng nên thấy ghét,remove hết luôn:D

17. khoa_10919xd

khoa_10919xd T.E.T.Я.I.S

Mọi người ơi cho mình hỏi chút: Có trang wed nào có các lời đàm thoại của các nhân vật trong The Witcher ko?

18. Sir_ACP

Sir_ACP Mario & Luigi

Mình cũng bí đoạn này, đọc hết rồi nhưng ko ai nhới.
    Mình chỉ biết là khi nói chuyện với thằng Odo thì nó bảo Basta. Tra trên mạng thì ra là cái Q để lấy Eternal Fire Ring.
    Cái ring này lấy đc bằng cách giúp 1 bà già ở cái làng(gần giữa map) - gần cái thị trấn mà có 03 thằng lính đánh thuê đứng ở đầu làng ấy...cái thị trấn có nhà thờ ấy.
    bà già ấy nói cái gì về White Gull chịu chả mò đc nữa ... tra trên mạng nó cũng chỉ nói đến vậy.
    Phải có cái ring ấy thì Odo nó mới cho Quest, nếu ko nó chỉ bảo Basta... Basta là tên trên đầu của bà già đó. ko phải là cái tên "Old Woman" như những người khác...
    Giúp với lòng vòng mất 2 ngày rồi các bạn ơi

19. bloodomen2

bloodomen2 C O N T R A

Sorry cho tớ hỏi ngang xương tí:
    Sáng nay mới cài The Witcher vào,bản DVD mua ngoài hàng.Vào game ko thấy text nào cả,cứ lâu lâu hiện lên EMPTY và EMPTY:|.Bây h khắc phục thế nào?

20. dragonite474

dragonite474 Mr & Ms Pac-Man Lão Làng GVN

Cho tớ hỏi mới mua dĩa về chơi đếp lúc làm Q giết mấy con ghoul thì vô được hầm và muốn thấy được phải có cat potion vậy tìm cái đó ở đâu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.