Theo các bạn thì CLB nào mạnh nhất trong WE LE

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi youandme808, 22/6/05.

1. bns

bns Youtube Master Race

Qui' vi. ban` luân. gi the' ha?
    CLB nao manh nhat u?
    ARSENAL
    Khoi can noi' nhiu`
    ai ko tin thi chien' chien' chien'

2. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

Tôi là người đã từng dùng Inter lâu lắm rồi, Inter mạnh nhưng đó chỉ là quá khứ thôi. Đồng ý là Inter vẫn là 1 thế lực lớn nhưng bây giờ thì sức mạnh đã giảm hẳn đi nhiều rồi. Janetti đá dưới yêu cầu của 1 hậu vệ cánh. Ivan Cordoba đá trung vệ quá dở, anh này chống bóng bổng cực kém, khẳ năng tì đè rất yếu (mặc dù chỉ số lại khá cao). Trong 4 hậu vệ của 4-4-2 thì chỉ cần 1 thằng kém thôi là đối phương sẽ khoét sâu vào đó -> teo :D . Còn nếu có thêm 1 thằng hậu vệ mà yếu nữa thì coi như rất khó đá.
    Ngược lại mới đúng. Vieri khoẻ bằng mấy Crespo mới đúng. Hậu vệ đè Crespo ngon lành, nhưng gặp Vieri thì nên tránh ra thì hơn.
    Stam, Thuram, Rio, Campbell theo tôi là 4 trung vệ mạnh nhất trong WE8LE. Campbell còn chơi được cả trâu điên Adriano chứ cần gì nói đến Torres :D

3. thanh thái

thanh thái Youtube Master Race

uh! bác nói kể cũng đúng:
    dù sao tui thấy Inter vẫn dễ chơi hơn câu lạc bộ cùng thành phố AC, nếu chọn câu lạc bộ bóng đá ý để chơi thì tui chọn Inter hoặc Juvetus chứ ít khi chọn AC. cũng ko biết nữa, tui chơi AC thử vài lần nhưng chẳng được. hậu vệ thì mạnh thật đấy nhưng nó có một cách chạy rất ư là lỏng lẻo chống bóng bổng lúc được lúc không, nói chung là rất khó di chuyển hậu vệ đội này khi tấn công thì thui rùi lươm ơi, nếu đội kia phản công thì....
    bác có chơi đội này được ko chỉ cho tui với vì tui chẳng biết chọn đội nào để thay cho Inter cả.

4. thair9

thair9 Mr & Ms Pac-Man

cho tui góp ý với mấy bác:

Tui cũng đồng ý với các bác là 4 trung vệ trên là giỏi, (nhưng cũng còn tuỳ thuộc vào phong độ nữa chứ, mà trong bản Liveware Evolution này nó đóng vai trò không nhỏ đâu nhá, tui thấy sót John Terry thì phải, anh này chọn vị trí rất tốt, và càng lướt đâu tồi, chuyền banh vượt tuyến cũng tốt nữa, theo cá nhân tui, thì Rio phải là người đứng đầu trong 4 hậu vệ trên. Ngoài ra, cũng nên liệt kê Canavaro vì anh này chọn chỗ tốt, "đánh người" cũng siêu nhưng gặp Rô bép thì thua. :((

5. thanh thái

tui cũng đồng ý như vậy nhưng tại sao không có S.Hyypia hay J.Carrager của Livepool ở đây nhỉ. tui thấy cặp này cũng hay lắm mà. A.Nesta cũng vậy. bác có đánh giá họ quá thấp không đấy.

6. kekhongtim

kekhongtim Dragon Quest

Hyypia chạy chậm lắm, gặp thằng có tốc độ dễ đứt. Carragher trong game thì khá thôi. Nesta cũng rất tốt, có điều gặp Ronaldo hoặc Adriano thì ngại lắm

7. thanh thái

biết là như vậy rùi nhưng vẫn còn những cầu thủ tiền vệ phía trên để bắt cầu thủ đối phương mà. Hyypia dùng để ở sau thôi, một máy ủi rất có hiệu quả đấy. phá bóng bằng đầu thì khỏi phải bàn vì có thể hình tương đối be con mà.

8. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

Hyppia với Carragher cũng được nhưng chưa hay được = 4 thằng kia. Nesta cũng vậy, cũng chưa khủng = 4 ông kia được. Hôm qua, có ông bạn SupperBadBoy nói Thuram đá còn gà, thấy hơi lạ vì cứ gặp Thuram là mình thua ... :D , Samuel và Terry thì ít đá nên chả biết 2 thằng đó nó thế nào cả ...

Topic này đang có xu hướng trở thành bình chọn trung vệ xuất sắc nhất trong WE8LE mất.

9. PTAXXX

PTAXXX Youtube Master Race

RealBravo! sorry tui ko go TV duoc, theo tui thi qua that la chi so cau thu quan trong that,sta,spe,shot, trau thi dung suong kinh khung, nhung con tuy nguoi dung nua,gap phai loi da ki ro thi co manh cung ko the nao lam j duoc sat,tuy tung doi ma minh cung phai co loi da khac nhau chu, nhu gap AC cu tim cach xoach chet Sheva, ti Kaka = 2 hau ve la no toi ngay,
    Cac bac loi them 1 thang hau ve ra kem = cach nhan[] dong thoi la on

10. thanh thái

từ bài viết:
    đồng ý. nói về hậu vệ hay thì cheasea là thằng khủng khiếp nhất. Terry, R.Carvanho, Galla mấy thằng đó cũng trâu hết chỗ. Galla mà ko được cho vào danh sách sao trùi.
    Thuram cũng rất cừ đấy. tui đá Juve thì gặp thằng tiền đạo nào tru thì anh chàng ta đè rất tốt.

sorry bác đang nói cái gì vậy?
    bác hãy xem qua cách chuyển kiểu gõ sang tiếng việt đi, trên diễn đàn có đó. tui ko hiểu gì hết trùi ui.