TheOne chiêu mộ nhân tài sever vespanola

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi 777nguyen, 4/9/07.

1. thang_ngu_&_MU

thang_ngu_&_MU Mr & Ms Pac-Man

hehe tiếc quá , vì cái vụ 2 acc per comp mà giờ đây phải ngồi down lại GE , không được chứng kiến hunt boss !

2. gunz

gunz Legend of Zelda

Xin nói thật với bạn thì lúc đầu mới chơi K2, do bắt đầu từ số không,nên phải chơi 5 tuần mới max 100 lên Vet. Bây giờ đã có đầy đủ trang thiết bị nên 2 tuần 8x là bình thường thôi. 1 ngày đã có thể lên đến 37-38 trong 12h rồi.

Còn bạn LuvYou chủ guild TheOne thì cũng đã có khoảng 5-6 vet chars trong accounts, và vài con khác, family lvl cũng đã 19, mà bạn cũng biết K2 nó ra cách đây trong bao lâu!!! bọn mình chơi sau khoảng 4-5 ngày.
    Chơi 3 cath thì bình thường. Tình ra tụi mình cũng có đến 3 - 4 con cath veteran rồi, và còn mấy con của các bạn khác mới chơi, cũng 7x8x rồi.
    Còn nếu bạn vẫn thích chơi bên Sing với tụi x2 exp đó thì cứ việc, tiền bỏ ra bằng nhau mà phải cày gấp đôi thì không biết ai Ngu, thông minh thật.

3. thang_ngu_&_MU

Hmm , đây là bài post để tuyển binh mà đâu phải chỗ tranh luận , mà nếu có tranh luận thì cũng đừng nên dùng từ mạnh thế chứ , dễ cay cú quay sang tranh cãi rồi cãi vã rồi vã mồ hôi rồi hôi mồm lắm :D . Nhân tiện quay lại chủ đề chính đi mấy bạn : kêu gọi anh em việt nam vào 1 clan với tiêu chí "đoàn kết đoàn kết đại đoàn kết , thành công thành công đại thành công" , gửi lời chào quyết thắng :D

4. ĐL

ĐL Mr & Ms Pac-Man

LuvYou đừng kick mình nha máy mình hỏng phải bảo hành 1 tuần nên tuần này ko chơi dc :D

5. thang_ngu_&_MU

vụ này là xin bảo lưu à , lấy giấy chứng nhận của phường rồi lên giải quyết :))

6. shivakl

shivakl Dragon Quest

Bó tay , cố tình ko hiểu đi cãi cài cãi cối ... đọc kĩ bài viết cũa con đi rồi hãy cãi pa nhé

K2 5 tuan max vert sao ??? nge có lầm ko vậy , có ai kiểm chứng hem ? nhanh vậy wa chơi k2 cho rồi shit ...

bên k2 ko bit nhưng bên Sing hình như exp cũng ngang tầm k2 : tui nhắc lại nhé : NOWAY 2 WEEK TO VERT cho dùng cả exp x2 đấy pa đừng có nổ . mà mới chơi wai gi ma 2 week

gặp thằng bullshit nói wai đếch hiểu : ngu si wa sing mà đếm số lượng vert người việt và nước ngoài đi , hay có chơi sing bao h đâu mà ngồi đó to mồm , hay chỉ thấy cái vụ singtell là đem đi bô lô ba la khắp nơi , thật kém hiểu bít ..

dạ cho em nói thêm là fact rebith và neptureword ( chỉ mới ở 2 fact nài ) ***** thằng nào xài singtell đấy đồ con lừa , mày có đi diều tra vụ singtell bao h chưa mà nói ra vẽ ta đây thế .. fack X(

to Guz : dạ con mua card 21 000 GB có 25 m vis bên Sing ạ , xài được 21 000/4400 = cỡ 4 tháng x2 đấy anh ạ ... đừng to mồm đếch bít gì chỉ thấy người ***** ngi đến ta ... shit

7. gunz

gunz Legend of Zelda

Pó tay bác này thật, tranh luận 1 hồi lại nổi nóng, K2 mở server khi nào ? cũng mới 2 tháng, nhưng trước đó bọn này đã lên vet sau 5 tuần chơi rồi, cái này là sự thật, nếu thích vô k2 sẽ cho xem bọn này đã có bao nhiêu vet chars, có nói xạo bao giờ đâu, cái này muốn kiểm chứng quá đơn giản. Ngoài ra trước đó còn có mấy thằng nước ngoài lên Vet trước tụi mình nữa kia. Nếu không tin vô Forum K2 xem có topic chúc mừng thằng nước ngoài FAIL, player đầu tiên max lvl 100, mà hình như mới chơi có 3 tuần. Chuyện vậy có gì mà xạo.

K2 mở server khi nào ? Mới mở ah pa nội. Vậy mà vẫn không hiểu gì. Mà ý ông là mới chơi làm gì 2 weeks là sao ? Pó tay thật, tụi này chơi 2 tháng bên K2, khoảng sau 4-5 ngày khi server nó mới mở. Rõ ràng ông chính là người không hiểu gì cả.

Làm ơn qua trang 2 trong topic này, ở dưới thấy cái hình tank Diablo không ? Account ZergLord chính là của tui đấy.

Và tôi bảo bi giờ 2 tuần 8x, chứ không phải 2 tuần lên Vet nhé. Nếu không tin cứ tạo account đưa đây tụi tui train, nếu lên 8x trong 2 tuần thì cứ xì ra vài triệu VND gọi là tiền công + thua độ đi. Chán ghê. Chịu không ?

Với lại chuyện đóng tiền x2 thì tui đâu có bàn, nhưng ý tui là tụi nó đã được 80% boost exp, x2 vô rồi nó thành cái gì đây ?

Ai thích chơi Sing thì cứ chơi Sing, có ai cấm đâu. chỉ phân tích những điểm mà tôi cho rằng chơi K2 lợi hơn. Thế là 1 fan của Server Sing vô đây gây sự, chuyện thường ngày ở huyện ^__^ Mà tranh luận 1 hồi tưởng sao rốt cuộc đành dùng ngôn ngữ "trong sạch" để nói chuyện, thú vị thật ^__^ chắc là dân 9x :D

Mà thôi không cãi nữa, cãi 1 hồi tưởng sau nó tưởng mình mới chơi ^_^ nên mới nói mình còn chơi chưa được 2 tuần ^_^ cãi làm gì cho mệt.

Anh em ai vô K2 thì cứ tiếp tục pm LuvYou để vô Guild TheOne cho xôm tụ bà con cô bác nhé.

8. BnoL

BnoL Youtube Master Race

Up cái nèo, Bay lên nèo :x:x:x

9. _Zero_

_Zero_ Donkey Kong

Ko ai rãnh rỗi đi gây chuyện với mấy người K2 đâu,chỉ là mấy người ko còn chơi nữa chẳng phải nói này nói nọ về server Sing àh,lolz!
    Đừng nói 2 tuần chứ 2 ngày thì dẫu sao đó cũng là công sức người khác.
    Mà nghĩ ra ông nói cũng hay thiệt,chơi 24/24 suốt 2 tuần mới đc 8x mà bão là chẳng tốn công sức,xem ra sức lực bạn dành cho Game nhìu wa hả Gunz =))
    Mới Test K2 xong,sao lv 1 mà cứ mặc đủ loại costume vậy chời >.<

10. gunz

gunz Legend of Zelda

Thật ra mình cũng không tranh cãi, hay đả kích GE Sing gì cả. Chỉ kêu gọi anh em ai vô K2 chơi được thì vô.

Bạn hãy xem lại đi, dù không biết mấy bạn bên Sing kinh dị ra sao, nhưng đòi nào là tài trợ vài mils vis, tài trợ cath, và thậm chí cả Irawain, mà thậm chí làm ra con đó tốn kém như thế nào chắc cũng không biết, thì không thấy hơi bị ... nhảm ah ?

11. BnoL

BnoL Youtube Master Race

- Con Irawain muốn làm thì phải xì tiền VND ra mua item của nóa thì mới lèm đc ><

12. _Zero_

_Zero_ Donkey Kong

Lolz nói 1 hồi lại lôi cái dzụ này ra,tui muốn bạn nhìn nhận lại sự việc đi.Tôi ko muốn công sức bên Sing bõ dễ dành chỉ để wa K2 chơi cho có bạn nên mới xin mượn ( mượn nhá,còn việc ai tin tui trả hay ko thì tùy) vì lúc này ko biết irawan là trade ko đc.
    Còn bạn nói làm Q Cath hay Irawan khổ cực lắm hả O.o?Cath's hips lv 8x-9x thì đi Tri 3 kiếm dễ rồi.Irawan khổ cái thì phải mua thêm mỗi thứ 5 cái nữa,còn làm Quest thì tôi làm chưa tới 1 buổi =.=" ( Khổ nhất là đợi 12h pm mới làm đc ^^)
    Thấy bên K2 nghe nói LuoYuo lv cao rồi nên mới vào xin mượn Irawan,tưởng nó rẽ như bên Sing (giá items chưa tới 10m).
    Thoai dẫu sao 2 ở 2 server khác nhau nói chi cho nhìu!
    Sry vì dẫu sao tui cũng mượn con NPC quá......so với server các bạn ^^!

13. 777nguyen

777nguyen Youtube Master Race

Hì tin vui cho mọi người đây thứ 3 K2 sẽ open thêm 1 channel nữa cho mỗi sever . Clan update 40 member " kick 10 do đang đi bot :P "

14. yutaka_hikaru

yutaka_hikaru C O N T R A Lão Làng GVN

^^" hay qua nhỉ anh em đỡ phải tranh cướp bãi .^^" ^^" đỡ bị mấy thằng clan Abyss bem trộm rồi .

15. rommaz

rommaz Youtube Master Race

Rảnh thì cho xin cái NAME cua pác ở SẺ SING di anh EM mình PK chơi.
    Tui bỏ GE SING cũng cả tháng rùi đấy để xem pác TO CÒi cỡ nào.
    Có To = thằng RockU bên IAMVIETNAMESE cua GE Sing ko.
    KO có TIỀn THÌ ĐỪng chơi GAME ONLINE tốn thời gian XIn xỏ làm gi` cho nó NHỤc

16. yutaka_hikaru

yutaka_hikaru C O N T R A Lão Làng GVN

mấy bác ai vô dc game ko sao tự nhiên tôi ko vô dc game hay website của K2 vậy.

17. _Zero_

_Zero_ Donkey Kong

Tôi làm gì mà to còi?Có nói chuyện với mấy người như bác hiểu cũng lâu,đụng tới là đòi Pk >.<.FAM em có ghi lại đó bác chịu khó xem lại
    O` o` thì em ko tiền nên mới chơi GE Sing,còn bác lolz (câu này tui chỉ dành cho rommaz ko đụng chạm tới mọi người bên K2 )
    Mong chuyện này kô còn đc nhắc tới trong Topic này nữa ^^

18. 777nguyen

777nguyen Youtube Master Race

Chúc mừng clan lên lv 52 :) 7 family finish quest .

19. rommaz

rommaz Youtube Master Race

Nếu bác ở TPHCM hẹn 1 ngày 2 ANH EM mình cầm hết tài sản trong GE SING fi shop hết coi thằng nào NHiều hơn chỉ có điều là sợ bác chết nhát thôi.

Tui ko giàu nhưng cũng đủ tiền để dập chết những thằng XIN ĂN như bác,8x bên GE SING la` LV cao lắm bác nhỉ.
    Gà thì lắng tai mà nghe,Ngu thì để người ta dạy cho mà khôn.
    Đã Ăn XIN mà đòi hỏi cao we.Đúng là...........(từ ngữ bất tiện ko nên nói)

20. Misaki_Sarbi

Misaki_Sarbi Youtube Master Race

tui lính mới cần cứu nè.chỉ dùm đường đến ngôi mộ cổ cái.híc chay long vòng 2 ngày nay rồi.mệt quá.híc.ai biết chỉ dùm mình nhé.thanks.hẹn 1 ngày nào đó sẽ bằng mọi người.hihi