Thi đấu, thi đấu... hà hà hà...

Thảo luận trong 'Soul Calibur' bắt đầu bởi DHQG, 3/4/05.

1. DHQG

DHQG Donkey Kong

Hà hà... thường thôi #>:)

Chủ xị đây, chủ xị đây.
    Thế này đi, hôm đó đi Nhật Tân hà hà.. thường thôi!!!
    Chú nào nhậu cứ nhậu, chú nào ăn cứ ăn hà hà hà... thường thôi!!!

Không bàn tán ăn hay nhậu nữa,
    KOG cứ lên đi, thứ 7 là hợp lý rồi đó.
    Thường thôi!!! #>:) #>:) #>:)

Càng đông càng vui có sao đâu
    Mà đông thì cũng... thường thôi ha ha ha... #>:)

2. DHQG

DHQG Donkey Kong

Mọi người thấy thứ 7 tuan sau có được ko?
    Tui chỉ rảnh hôm đó thôi, và đến tối cũng bận rồi.
    Vì vậy mọi người cố gắng thu xếp thời gian.

Mai tui sẽ thử tài bác Kenzi!!!
    Rồi sau đó là minh chứng trình độ number one của DHQG cũng như cao thủ Hà Thành luôn ha ha ha... thường thôi #>:)

Mọi việc sẽ được miêu tả lại sau.
    Truyện truyền kỳ sắp tới sẽ là DHQG Nam Ký
    Nếu ai muốn tham gia viết truyện đề nghị đăng ký sớm
    Ha ha ha... thường thôi!!! #>:)
    Nói chung cũng thường thôi ha ha ha... #>:)

3. con gà

con gà Mr & Ms Pac-Man

thế đông đảo tín đồ SC Hà nội thống nhất đi vào ngày thứ 7 tuần sau (ngày 16/4) nhé. Tụ tập vào chiều ở cửa hàng mới của Quân Tê (228 Đường bưởi - gần dốc tập lái, cạnh cty limited Phương Vinh) sau đó sẽ từ đó mà xuất phát.

4. con gà

con gà Mr & Ms Pac-Man

Mà Quân già ơi....anh đi đến HCM city thôi chứ có phải sang Lào tập huấn đâu mà ko thể nào gọi cho anh dc... hay là Sfone ko đến đc HCM. Ngày nào cũng phải lên mạng để còn biết tin tức Chaos4 của em chứ.....ông anh đi vài hôm mà quân của em loạn hết cả lên rồi đây này (kiếm ko có, giáp cũng ko....loyer của quân chỉ còn 13 thôi đây này....chúng nó sắp đảo ngũ hết cả 1 lượt rồi...)

5. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

He he anh QuânT thay đổi của hàng hả vậy thì đúng là tin tốt lầnh rồi thế của hàng mới của anh có rộng ko có thể chứa được bao nhiêu người vậy,nếu đủ rộng thì chúng ta từ nay sẽ tổ chức giải SC ở của hàng anh thì hay quá.
    THế hoá ra anh Quân già vào HCM rồi à vậy thì cố gắng đánh thắng Kenji và Taki hộ em nhá cho họ biết thế noà là người HN phải ko.còn cái việc đi nhậu nhẹt hả có thể em sẽ đi được đó nhưng ko biết mấy người còn lại ra sao nhất là tện Ngựa ô nnó đang bị thi lại nên bận lắm ko biết có đi được ko nữa nhưng em sẽ cố gắng đi với mọi người
    TB:Đừng bắt em uống nhiều ko thì em thành cái thùng phi mất

6. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Quên mất ko nói luông Hellsing đâu sao dạo này ko thấy mày online nữa mày bảo cho anh mượn đĩa gamehentai trên PS2 cơ mà.đã có chưa vứt cho anh đi dạo này ko có trò gì chơi chán quá

7. hellsing

hellsing Mr & Ms Pac-Man

đây gì mà cáu thế.ĐT nhà anh cóc gọi được đĩa game đó em lấy được rùi nhưng chẳng hỉu hôm qua giúp việc dọn nhà để đâu.Giới thiệu sơ qua cho anh:
    Trò đó 2 đĩa, chơi kiểu RPG+đánh nhau chân tay.Hentai thì cũng được.Có phim đàng hoang.Khá đẹp đó.Do hãng gì sản xuất thì em ko nhớ nhưng là hãng nổi tiếng xuất bản game hentai(cái này thì người trong cuộc mới bít).Còn vụ mấy đĩa anime anh bảo cho em mượn đâu.ĐT nhà anh gọi mãi ko nhấc máy.ĐT nhà em nè: 8327362.

8. con gà

con gà Mr & Ms Pac-Man

lại lạc đề rôi.....chỉ bàn chuyện nhậu nhẹt thôi. Fat cứ yên tâm... ko bắt uống nhiều đâu, vui thôi mà... ...hehhe....mà chú thì thùng phi gì....thường thôi..hehhehehe.

Cũng thông báo luôn cho mọi người mừng là Quân t sẽ sớm chuyển ra 1 chỗ khác, khá là rộng. chúng ta có thể làm giải ngon lành, ai muốn chơi Game online thì cũng có. Xe cộ ko phải lo vì chỗ để khá rộng. Chỉ có điều ai mà chơi thì nên mang chai Lavie đi để còn dùng, nhớ là chai ko nhé. Trong thời gian đầu sẽ ko có WC có mọi người dùng hehhehé.....thường thôi....hehhe thường thôi.....hh

9. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Oẹ ghê oá,ông con gà định bảo làm trò xxx bằng cái chai lavie hả,đang bàn luận chuyện ăn uống mà ông lại nói đến chuyện này làm tui nhớ đến việc các ông ăn nhậu xong gặp hai đội bóng livephun và arsenon quá he he he he he :x =(( :p ::(

10. DHQG

DHQG Donkey Kong

Có khi phải cách ly cái tên Ngựa Ô này mất thôi.
    Người ta đang có ý tưởng hay mà toàn phá không àh.

Thêm vào đó là phong cách "đàn gảy tai trâu", "vải che mắt ngựa".
    Người ta đang bàn luận, nếu ko có ý kiến tham gia thì thôi.
    Im lặng cho người ta nhờ, đằng này lại phát biểu lung tung, hừ... thường thôi.

Theo ý tôi thì chúng ta nên tạm thời đòng ý là thứ 7 tập trung ở nhà Quân Tê
    Tuần tới tui về thi sẽ bàn luận coi chính xác là đi đâu và làm gì, ok?

11. hellsing

hellsing Mr & Ms Pac-Man

em chơi game online!!!!!!hoan hô!!!!!

12. con gà

con gà Mr & Ms Pac-Man

ở chỗ đó cũng còn 1 cái cần quan tâm đó là ăn uống ở đâu.....nhiều khi ngồi từ sáng đến chiều mới về thì chắc ko chết vì chơi mà chết vì đói mất. Hay là Quân tê bảo em Trà làm 1 quán bánh mì, xôi nóng..ko biết chừng lại đắt khách ý chứ

13. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

To Hellsing:sao lại ko gọi được anh ghi rõ cho mày rồi mà 9270857 gội tới đó họi Việt thì gặp ngay thôi mà anh ở nhà cả ngày.Mà mày phải nói rõ ra là Game hen trên PS2 hay là trên PC thì anh mới biết chứ nếu là PC rthì thôi anh ko khoái mấy trò trên PC đấu còn nếu là PS2 thì chú tìm đúng người rồi đó

14. kingofgame

kingofgame Mr & Ms Pac-Man

Hiiiiiiiiiiiiiiiiii khổ nhỉ QGĐH chuẩn bị ăn cắp bản quyền truyện của tôi ha?
    Truyện QGĐH là của tôi đấy ông viết tiếp tập cho cẩn thận kẻo làm tôi buồn!!
    Nếu vào HCM nhớ thắng Taki hộ tôi!!!Ông mà thua thì tốt nhất ở lại HCM cho rồi!!
    Thứ 7 này anh ko lên được rồi Hy vọng con gà đừng đợi nhớ!!

15. DHQG

DHQG Donkey Kong

Một sự thật phũ phàng...
    Chuyến Nam Ký lần này của DHQG chỉ thành công về mặt business thôi.
    Không gặp được mod kenzi or whom-ever hic...

Lý do là bận rộn quá, thôi đành để dip khác vậy.
    Chắc cũng ko lâu nữa là tui lại vô đó mà.
    Mà ông mod ơi, ông cũng phải cho mọi người biết tí chút về ông chứ.
    Làm đợt này tui vô mà ko có gặp ai hết.

Hà hà hà... cũng thường thôi... ha ha ha...

16. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

he he vậy là anh Quân Già đã thất bại trong chuyến đi nam lần này rồi mọi người chia buồn với anh ấy cái nào
    To KOG:ko sao đâu có thể hộm thứ 7 này dem cũng ko ddi được thôi thì anh em mình hẹn nhau dịp khác vậy

17. DHQG

DHQG Donkey Kong

Hà hà hà... thường thôi #>:)
    Chú Fat này, hôm nào đó anh em mình thi đấu SCII đi.
    Dạo này tập luyện với Con Gà ghê quá, chắc lần tới thi đấu lại vô địch mất thôi...
    Chán quá, nhưng mà cũng thường thôi hà hà hà... #>:)

Này chú Ngựa, bây giờ anh sợ chú đấu với Con Gà cũng ko nổi đâu.
    Con Gà bây giờ là vô địch của nhóm Zero đấy...
    Được đích thân DHQG truyền dạy võ công, nên bây giờ Con Gà đã đạt tới tầng công phu cao nhất rồi... đó là: "Điếc ko sợ súng" ha ha ha... #>:)

Cũng thường thôi ha ha ha... #>:)
    Ha ha ha... #>:)

18. Big-baby

Big-baby Mr & Ms Pac-Man

Tưởng gì. Công phu mà nhóm tôi đang luyện là "Củ chuối thần công" còn lợi hại hơn "Điếc không sợ súng". Để hôm nào tái đấu thì rõ ngay công phu mà ĐHQG truyền thụ cho Con gà hay công phu "Củ chuối thần công" lợi hại hơn.
    :D :D :D HA HA HA. Riêng Ngựa ô thì được cơ duyên học được môn thần công cái thế của Mộ Dung Phục là "Gậy ông đập lưng ông" nên công lực bị giảm sút, phải mất 1 thời gian mới hồi phục. HA HA HA :D

19. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Rất viu lòng tiếp đón anh Quân Già nếu anh đã ko muốn hưởng nốt mấy ngày thanh bình còn lại trong cuộc sống mà thách đấu với em thì em cũng ko thể làm anh thất vọng được.Chỉ cần khi nào anh thích thì cứ nói một câu là Fat Chocobo này sẽ tiếp đón tận tình và vùi dập hết mình như những người trong nhóm từng vùi dập em.Hay là anh em hẹn nhau ngày thứ tư này tới của hàng mới của QuânT giải quyết ân oán luôn một thể

20. DHQG

DHQG Donkey Kong

Đồng ý.
    Với điều kiện là ko được sử dụng Voldo
    Ha ha ha... cũng thường thôi ha ha ha...

Anh cũng ko sử dụng Sophitia & Nightmare