Thiên long bát bộ, thất vọng, tương lai chắc giống TQC!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi KnightFightNight, 10/6/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dark-Angel-1092

Dark-Angel-1092 Mr & Ms Pac-Man

chê TLBB : fan của TL cầm dao rượt chạy tóe khói :D

chê GE, L2 cùi bắp : Nguyên cái GVN chém ko còn miếng xương =))

2. Vampiric_Cubic

Vampiric_Cubic C O N T R A

Ha Ha game của người ta hay mà nói dở thì chặt là đúng rùi :D :D :D :D :D :D
    GE,WoW là game hay đẳng cấp thế giới đóa còn TLBB thì kô bít có nước nào khác ngoài VN và TQ chơi kô ????

3. sanada

sanada Donkey Kong

@Asakura_Yoh: nói vậy cũng đúng. . . với kẻ vô học. Vì sai ko cần sửa. Nói tui trẻ con. Cám ơn lun, nhận mình già được gì, già chỉ tổ hết hơi.

Thích hay ko thích 1 game là tùy mỗi người. Ông ko thích thì có quyền nói ko thích, có quyền chê này chê nọ nhưng nếu nói những người chơi game đó là trình độ thấp thì .... trình độ được bao nhiêu mà lớn lối thế hay chỉ như con ếch coi trời bằng vung.

4. Asakura_Yoh

Asakura_Yoh

Xin thưa, trình độ của phần đông gamer vltk thì đâu có gì phải bàn cãi nữa :|, việc này ko phải đã có 1 topic bàn nát péc rồi hay sao :|, cái "trình độ" mà tui nói ở đây là trình độ của 1 GAMER, trình độ em ko phải là pro, nhưng dù sao cũng đủ tư cách để tự xưng mình là 1 gamer chân chính :|, còn cái lũ ngồi auto, bot trong vltk và cái lũ hack trong au, hkgh và các game vn khác thì chẳng lẽ ko phải là trình độ thấp??? :|, và số lượng này ko phải là ít đâu :|

Còn cái chiện viết hoa với thường, xin thưa, ai quy định chữ vn phải viết hoa khi ghi trên mạng ??? :|, chữ vn nhỏ hơn chữ VN là do nó viết thường hay là nó viết hoa mà cỡ chữ lại nhỏ hơn :|, nhãm rùi, còn trong văn bản vốn ko cho ghi là vn mà phải ghi là Việt Nam, nhãm rùi :|

Còn cái chiện trẻ con ko phải tui nói ông trẻ, mà là nói cái bộ não của ông...chưa phát triển :|, thời này là thời nào rồi mà còn chơi cái trò bắt bẻ từng chữ của người ta :|, bắt bẻ từng chữ cái nữa ấy =))

5. Dark-Angel-1092

Dark-Angel-1092 Mr & Ms Pac-Man

@asakura : mình nhớn roài, ko nên chấp nhất làm gì mấy bạn còn nhỏ..thôi đi ngủ đi ông ơi..G9 nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.