Thiên long vui, vui PK, giải trí và miễn phí 100%

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi rkitvn, 24/9/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Koi[test.sv]

Koi[test.sv] T.E.T.Я.I.S

GM ơi vẫn không thay đổi gì ak .. game thế này thì dễ nản lắm .... nên chia máp train đồng đều đừng tụ họp 3 4 máp thế này . % ép ngộ tĩnh va cường hóa nên để cao cao chút ..... vàng cho nhiều hơn đi .. cầy thế này bạn donate luôn đi

2. rkitvn

rkitvn Mr & Ms Pac-Man

Chưa có bảo trì nên chưa có thay đổi gì, khi nào bảo trì sẽ có thay đổi bạn à, cảm ơn đã góp ý.

3. mrklaka0

mrklaka0 Youtube Master Race

bây h ai bị bọn CM ăn hiếp thì báo danh lập pt đi làm nv hay Q riêng :))

4. mrklaka0

mrklaka0 Youtube Master Race

ai chơi sv này vào báo danh để lại họ tên để ae biết đường mà nhờ

5. thu6ngay13thang8

thu6ngay13thang8 T.E.T.Я.I.S

có vào chơi nhưng đã bỏ rồi, nhọc quá :))

6. rkitvn

rkitvn Mr & Ms Pac-Man

có khó khăn mới có người vượt lên, có sự đua tranh chiên thắng mới vui hơn.

7. thanhdk

thanhdk Mr & Ms Pac-Man

vẫn biết khó khăn, tranh đua mới hấp dẫn chơi, nhưng GM tụ hết các địa điểm train vào vài map làm khó mem chơi, nhất là giai đoạn train ở cổ mộ,,bọn chơi lâu hơn hay ăn hiếp newbie,, mình lv 39 vào solo với boss, ko có ks gì đâu, mà lúc nào cũng bị pk,, chơi 1h mà lên co lv42,,

8. Koi[test.sv]

Koi[test.sv] T.E.T.Я.I.S

sv chơi rất hay nhưng mong GM nên chú ý đến những ý kiến của anh em ... biết rằng GM đã mất công làm free cho anh em ... tớ biết điều đó nhưng mong GM hiểu được anh em

9. netcontrai

netcontrai Youtube Master Race

sao ko đăng ký nhanh được vậy GM ơi

10. gamethu_didepmu~

gamethu_didepmu~ Youtube Master Race

GM ơi cho mình hỏi: sao phần kỹ năng ám khí mình dùng ko đc, cứ mỗi lần đưa con trỏ vào biểu tượng kỹ năng ám khí trong Alt+S là bị dis game, nhiều khi bên phần kỹ năng môn phái cũng bị dis như vậy? có cách nào khắc phục hay ko, giúp mình nhé.

11. Koi[test.sv]

Koi[test.sv] T.E.T.Я.I.S

dow bản full đi bạn .....................10x char
    mọi người vào cùng chơi cho nó vui ....................... sv cầy châm nhưng vui .....

Chỉnh sửa cuối: 26/9/11
  12. Z_Kiler

Z_Kiler Mr & Ms Pac-Man

tăng exp lên đê chứ cày như vầy thì chắc lòi Phèo quá à :-w

13. Koi[test.sv]

Koi[test.sv] T.E.T.Я.I.S

GM xem sét thế nào hôm nay vô sv có 32 người onl không ak ........... kiếm pt đi đâu cũng khó quá .........................................................mong GM hiểu được nỗi lòng của người nghèo

14. jayle1991

jayle1991 Youtube Master Race

ta chơi từ ngày đầu ra mắt nè, hắn bảo sẽ update nhìu cái hay, mới... ta xin làm Q bang và chạy TN hắn cũng chẳng màn rồi lôi đâu ra cách PR điên khùng: giảm các map 50%exp, tăng điên dại Cổ mộ 1... lên trang chủ là thấy. Đồng ý là nhìu thằng mới ham hố sẽ vào, rồi vào có yên ko, chiều hôm đó cha MinhGiao nắm địa bàng đó, chạy qua chạy lại bật đồ sát, làm quái gì lên đao.
    Còn làm việc theo cảm tính, dell mất acc bạn ta daocongtu, thôi k nói tới, bảo hắn thì hắn bảo chạy xe nên ko rãnh update, ko rãnh vậy mở sv làm chi rồi giậm chân tại chỗ.
    1 câu: "ĐÚNG TƯƠNG LAI LUNNNNNNN!"

15. Đại Bàng Đen

Đại Bàng Đen Legend of Zelda

Tên topic là cày cuốc thì dĩ nhiên 1h lên 42 rồi :))

Bạn thử cày fpt 3h lên đc 42 ko :))

16. rkitvn

rkitvn Mr & Ms Pac-Man

Sẽ mở các bải train sẽ cho rớt vàng luôn, để anh em vừa train vừa săn được vàng.

---------- Post added at 15:52 ---------- Previous post was at 15:48 ----------

Hiện tại người chơi ít nên chưa mở các Q bang là điều dễ hiểu.
    Còn acc daocongtu chửi tần số thế giới, chửi GM, kêu dẹp game thì bị khóa acc là chuyện dĩ nhiên, đó không phải là cảm tính mà là qui định của game. Việc Pr cho game đông vui là mong mỏi của từng gamer và GM. Nói thẳng 1 câu, đúng là chủ yếu là vui, vui là chính nhưng phải theo qui định của GM. Việc GM cần người chơi ai ai cũng hiểu nhưng trái với qui định của Game tôi sẽ khóa acc không thương tiếc đâu. Chúc chơi vui, thích thì vui, không thích có thể nghỉ nhé bạn, việc mở ra nói người khác điên khùng chắc cư xử của bạn không mấy lịch sự, nếu bạn chửi trong game, bảo game dẹp mình cũng sẽ khóa acc bạn thôi. Chúc bạn và tất cả mọi người chơi vui và may mắn.

17. rkitvn

rkitvn Mr & Ms Pac-Man

Đã chỉnh sửa túc cầu cho hợp lý: Cấp 80 và tâm pháp 50 đi được, 1 ngày đi 1 lần, 1 lần đi được gần 900 vàng. Chúc anh em chơi vui.
    Dự định thu phí x2.5 và xóa đao (chỉ 1 ngàn 1 cụt) cho anh em nào lười cày cuốc có thể mua vẫn bán bằng knb bình thường nên anh em có knb vẫn mua được, nhưng không biết ý anh em thế nào nên chưa có thu, nếu anh em đồng ý thì mình làm không thì thôi, vì mở ra là miển phí mà, thu cũng không bao nhiêu, sợ mang tiếng. Thân.

18. Koi[test.sv]

Koi[test.sv] T.E.T.Я.I.S

GM hay quá .... exp cũng đã chỉnh cao hơn thì phải ... cảm ơn GM ... GM add thêm ám khí và pháp bảo đi ..... cho nhieu bãi train nữa .. .. gần như game gần đạt tới mức pro rồi ....... hiện tại cũng đã là quá hay

19. duck16

duck16 Youtube Master Race

có lẽ 1 phần cũng do phiên bản quá cũ nên ít người chơi

20. jayle1991

jayle1991 Youtube Master Race

Uh thì cứ mở, cứ thế mà làm.. phát triển chậm hơn người ta thì cũng có thế thôi. Quy định của game ah, đã có từ lâu hay vừa nghĩ ra thế chú. Tùy chú, tôi ko thích chơi và sẽ ko chơi => kệ tôi, chú mở ra và với cách làm ăn như chú thì để xem thu hút đc ai => kệ chú:))
    Và nói lun, thế chú nghĩ xem, thức cũng 3ngày liền cày lên đc 80 rồi chú thay đổi vớ vẫn, dồn về mấy cái map nhỏ như lỗ mũi ng ta và exp vù vù. thế xin hỏi chữ cày cuốc chỗ nào, nếu nói làm theo quy định thì chú có làm đúng theo quy định như lúc đầu đã nói ko?
    Và nếu nói là chiều theo ý gamer hay mún sv nhìu ng biết hơn thì xin hỏi, có hỏi ý mọi ng trc khi thay đổi ko mà dám nói cái câu tự xem giá mình lên như thế "Việc Pr cho game đông vui là mong mỏi của từng gamer và GM" ( đơn giản vì điều này ai chả mún, nếu ko mún đi giới thiệu sv cho chú làm gì???)
    Thế chú xem khi chú mới đổi, bao nhiu ý kiến trái chiều, chú có xem xét ah, cách PR rẻ tiền đạp lên mồ hôi công sức ng khác của chú thì cũng chỉ là 1 pé GM vô tên tuổi thôi. Công nhận nói chuyện với ng trình độ như chú thì chỉ có thế, biết suy nghĩ những cái mà ko ai có thể nghĩ tới đc, phục chú lắm!
    Đúng như quy luật cung - cầu, ko thích thì ta ra sv khác chơi, thiếu đâu nào??? và thiếu ta trong sv chú cũng đâu mất mác gì to lớn, cũng chả ai lệ thuộc ai, vô tư!
    Okey, chúc chú vui vẻ với cái sv "tương lai" của mình, còn acc ah, thích thì cho khóa đó, chỉ là ta ko thích chữi bậy nên ko chữi thôi!

Đúng tương lai!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.