Think you're skilful enough at FFVIII? Try this!!!

Thảo luận trong 'FFVIII' bắt đầu bởi Umi, 19/12/03.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Arcia Rinslet

Arcia Rinslet T.E.T.Я.I.S

ai bảo nén llevel là hèn hạ nếu chơi level 100 thì ai chả chơi được chơi nén level mới khó chứ ông này chả bít gì mà cứ nổ to ông chơi thử xem chơi lv 100 khó hơn hay chơi nén level khó hơn

2. RamboGVN

RamboGVN C O N T R A

Thôi,đang bàn vụ No-Juntion cơ mà???
    Bây giờ thì tui tin là đánh được rồi,căn bản chị tôi chơi rồi và còn nói là đánh được cả Omega rồi(tuy dựa một chút vào may mắn),nhưng dùng No-juntion mà đánh được như thế thì các con khác đâu còn vấn đề gì to tát nữa phải không bạn;;-)

3. Poseidal

Poseidal Legend of Zelda

Nếu thế thì bảo chị của bạn post chiến thuật lên đây đi xem nào, cứ nói suông, ai tin được.

4. Arcia Rinslet

ủa chị của ai mà ông đang nói với ai vậy nói phải có đầu đuôi chứ nói thế ai hiểu nổi

5. Coldeyes

Coldeyes Donkey Kong

bạn muỗn chiến thuật đánh ai :-/ mấy trang trước umi với justwonder nói chiến thuật đầy ra rồi kìa sao bạn không đọc, nếu chịu khó quan sát một chút thì đã không hỏi 1 câu như thế này

6. hoailionheart

hoailionheart Donkey Kong

Xin lỗi nhé mấy con chocobo kia ai bảo không đánh được hả.Thẳng nào tuyên bố câu này thì đúng là chocobo,chuby chocobo chứ không hơn không kém.
    To RamboGVN: ông không cần phải nói với mấy con chocobo đó nữa đâu cái lũ đầu óc thiển cận ngu ngốc ấy có dám chơi đâu.Mình không dám chơi lại cứ cho mình chơi giỏi rồi bảo ai làm được là thế này thế nọ(tui không nói ông đâu đấy đừng có hiểu nhầm vì tui để câu này vô chỗ này)
    Còn ai kêu là LV và Status của mấy con trùm đặc biệt không đổi nhẻ.Cho xin đi đồ con gà chơi hơi xấu đi từ đầu đến cuối ém không lên LV mà vào đánh mấy con đấy dễ như trở bàn tay máu bọn nó có mỗi 1 tẹo thôi à.
    Còn ai bảo chơi ém LV không phải fan của FF nhỉ có giỏi thì thử chơi thế xem ông có làm nổi không nào.
    Mà có cần tui phải nhắc lại ý của chị tui ngay từ đầu không hả không junction là không chơi luôn cả chocobo world cơ mà.Chơi vậy không cần gì GF cả nhé nghe chưa chẳng nhẽ cứ chơi là phải dùng GF hả đồ con gà
    To Mod: đọc bài này xong thích trừ exp thì trừ nhưng làm ơn để lại để cho mấy con gà đó đọc được giùm cái.

7. thuanminh

thuanminh †¤ Diệu Thủ Thư Sinh ¤†

tui không biết bác nói ai nhưng nghe hơi bị nhức lỗ tai, tui nghĩ bác là chicken thì đúng hơn, đã chơi không juction, no gf, vậy thỉ cho dù chocobo có luệy thành 3,4 power up thì làm gì sử dụng được item mà đánh, bác đánh thử đòn chocobo ulitima cho tui coi cái nếu không có Gf, đã là gà mà cứ tưởng mình là thiên tài

8. thuanminh

sorry bác hoài tui đọc lộn không rõ, bác chửi đúng lăm, mấy thằng đó là mấy thằng chicken, tui ủng hộ bác

9. RamboGVN

RamboGVN C O N T R A

Thôi thôi,cứ cãi nhau hoài,đây là nơi để tranh luận dân chủ,đâu phải là nơi để khích bác nhau,yêu cầu mấy bác tắt đài hộ cái,đau đầu quá:((:((
    To hoailionheart:giảm nhiệt đi,trời lạnh thế này mà nóng máu cẩn thận xốc đi cấp cứu đấy;;-)
    To All:Có ai phản bác vấn đề này cứ nói chuyện tự nhiên,tên Hoai hơi bị bốc lửa,thông cảm:x

10. hoailionheart

Tui đang lạnh đây máu nóng xốc lên cho nó đỡ lạnh vào viện càng tốt mấy hôm nữa khỏi đi học luôn thế cho tiện
    Ai thích phản bác cứ nói đây chơi tất chỉ cần đừng có ăn nói cái kiểu khinh thường người khác như thế là đủ
    Còn thằng nào nói kiểu đó cho ra đây gặp mặt offline xem mặt mũi ra làm sao nào mà dám ăn nói kiểu đó hả

11. thuanminh

muốn gặp tui hay gặp ai, he he muốn gặp mặt không tui dạy dỗ cho nhớ, he he, họ và tên nè vo thuận minh, tới trường Trương VĨnh ký mà hỏi rồi đứng đó đợi nhé, tui sẽ gặp mặt bác, chicken

12. Arcia Rinslet

thêm chữ Wuss vào sau ch nó tình cảm
    to hoai nếu ông mún k0 phải đi học thì để tôi giúpnhé

13. yunatidus

yunatidus Dragon Quest

ÔNg này hay nhảy,hai người cãi nhau trong 1 cái topic còn chưa đủ hay sao mà còn thêm ông cho chữ Wuss vào nữa.

thuanminh:ông thích mod mod del cái topic này vì cứ thế này không,chưa kể ông post 2 bài liên tiếp đấyB-) B-) B-)

Nếu đánh không juntion thì cũng tốt,nhưng đó là cho những ai chơi FF nhiều lần thành thạo rồi.NHưng tôi thấy nếu đánh không vậy thì bạn có thể chỉ cho tôi cách đánh con Fake Prisident không.Vì nếu vào trận đầu tiên thì nhiều khả năng nó sẽ ra chiêu slowsilence,lúc đấy bạn sẽ đánh như thế nào :-/ :-/

14. thuanminh

trời ơi tại thằng đó láo quá mừ, tui phải cho nó biết chứ, khộng thể để nó lộng hành trong box này được
    còn không Juction thì giết là giết thui không thì bỏ chạy không có cách nào hết

15. RamboGVN

RamboGVN C O N T R A

Thôi nguôi giận đi bạn Thuanminh,mỗi người nhịn một tí có sao đâu,làm mất hoà khí anh em bây giờ...
    Mà hoai cũng thôi đừng có nói thế nữa...
    Tôi_xứ giả Peace xin can mọi người;;-):x

Còn vấn đề No-juntion này xem ra chẳng có gì mới mẻ cả bà con ạ,ai làm nó tiến triển tiếp đi,vậy mình khới luôn nha,đã ai chơi mà ngược lại với tựa đề của Topic này chưa;;-)Tức là bạn chỉ được dùng các phép khác,không được dùng Attack,không được dùng Limit Break ,đấy,như vậy mới thực sự là khó,mọi người thấy vậy không(chưa kể muốn chắn lên Level 100 quá khoai đấy:-")
    Ai dám khẳng định là mình chơi được không;;-)

16. hoailionheart

To Yunatidus: chẳng đến mức khó lắm đâu chỉ có điều bị Slow thì hơi khó chịu thật còn Silence cũng có tác dụng nào đâu có dính hay không mình cũng chỉ có mỗi 1 cách là attack thôi mà điều khiển nhanh 1 chút là xong vì như thế đánh limit dễ hạ con kém tắm đó lắm đâu.
    To Volcano: giúp được hả thế thì giúp đi chứ.Nhưng mà ông giúp bằng cách nào đấy hả đang muốn nghỉ học mà không được đây này
    Còn RamboGVN: ông nói với tôi vô ích thôi ông có bao giờ nói được tôi bao giờ đâu.Ông sứ giả của hoà bình thì cứ việc còn tôi chiến tranh kệ tui
    Còn cái thằng láo toét kia nữa tự đọc lại 2 bài post của mi đi đồ chocobo.Mà cái trường mi nói là cái trường nào thế hả mới nghe tên lần đầu hà(à chắc không phải ở HN hả vậy thì thôi mình không khoái đi xa).Đồ xấc xược tự mình làm còn nói ai hả.Đừng có tưởng là nói thế thì người ta sợ nhé đây chẳng sợ thằng nào cả kể cả admin nhé.Thích thfi cứ việc trừ Exp hay cho game over đây cóc cần

17. thuanminh

đúng là chocobo, trương vĩnh ký là trừơng giàu nhất Việt Nam mà không biết à, còn mày thì là chocobo thôi, trình độ ff8 của mày còn thua cả thằng em yevon của tao chứ đừng nói là tao nhé..

18. Umi

Umi Donkey Kong

Đánh mà chỉ dùng magic + các lệnh khác đâu có fải là khó đâu em, bởi vì em junction Mag được lên 255, sau đó dùng triple + expend 3-1 --> is that okay?
    Trước đó meltdown, slow và các status magic khác cho con moster. Cần thì dùng phép death hay lệnh Doom, Devour.
    Còn đối với con trùm thì dùng meltdown sau đó cứ triple ultima + để ability expend 3 - 1, nhớ là đừng junction Mag = phép Ultima là okie roài

19. thuanminh

nhưng tui nhớ là đánh no juction thì làm gì dùng magic được nhỉ, umi có lộn không vậy

20. yunatidus

yunatidus Dragon Quest

:)):)),chủ đề này hay đấy. B-) B-)
    Nếu đánh không juntion,không dùng limit thì sẽ rất mệt.Đánh với con Elvoret ở đài phát sống Doilet và con cua máy thì level phải trên 20 mới may ra dám đi đánh nó.Còn nếu level dưới 20 thì an tâm chết là vừa.
    Và khi đánh với các con boss khác thì level có lẽ phải tăng mạnh thì may ra mới có thể đánh nó.
    Mặc dù tui mới chơi đến không juntion và limit nhưng đoạn bị con cua rượt là chạy gần chết roài

To thuanminh,đã bảo thôi mà sao ông còn công kích thêm,chẳng nhẽ ông và hoailionheart đã giao chiến FF8 với nhau rồi hay sao mà biết trình độ của ai hơn ai

Mà sao Vocalno ham chiến vậy,thuốc bả gì ở đây X(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.