Thông báo chính thức thời gian Beta Test 19/07 – Cửu Âm Chân Kinh

Thảo luận trong 'Cửu Âm Chân Kinh' bắt đầu bởi Jukanius, 15/7/13.

1. Tathan15

Tathan15 Donkey Kong Lão Làng GVN

Mua vip danh tuấn thì mới đc thế :))

2. save123

save123 Legend of Zelda

Thoát game ở thôn thì sẽ thành tiểu nhị nha dịch v.v.., thoát game ở phái thì thành đệ tử tuần tra tình báo v.v..., chả liên quan vip hay ko

3. dongodfather

dongodfather Youtube Master Race

đúng roài, game này nó bựa ở chỗ nhân vật ko biến mất khỏi giang hồ:D, nên vê phái mà off ko lại bị bắt cóc

4. JimmyDuong

JimmyDuong T.E.T.Я.I.S

GVN mình có bang không nhỉ ??????

5. RickBe

RickBe Thy Phương Nhi Thảo Lão Làng GVN

anh em nào ở bang GVN add vào với, IGN là MạcNgânPhong

6. mjo1901

mjo1901 Mr & Ms Pac-Man

các bác ơi em bị nhốt vào tù 1 ngày chờ chém đầu thị chúng thì offline nó có tính ko hay phải onl mới đc :(

7. Moody

Moody Mega Man Lão Làng GVN

Phải online mới hết chứ offline thì còn gì gọi là tù tội nữa.

8. code47

code47 Mario & Luigi

mấy ông cho hỏi...mình mới tham gia gosu vn bản free 9 ngày
    tíh chơi thử coi sao
    mình có đọc qua cái 7 ngày lam quen với CACK...theo đó thì sau khi vào phái rùi xong quay lại tan thủ thôn thì chả có nv nào để làm .... @@ giờ kiếm nv tân thủ làm sao vậy mấy ông

9. dont_ask_why

dont_ask_why Donkey Kong

Mấy cái kiếm khinh công này có đúng ko thế, ttt thì tìm Phong nhi ra em bé xích đu, có cần khinh công gì đâu, phù dao thì tặng đồ tăng hảo cảm nhg ko thấy gì lun.
    4. Phù Dao Bộ Pháp:
    Giúp cho nhân vật nhảy được hai bước trên không trung
    Phù dao nhi thượng cửu vạn lý
    Bình hư ngự phong đạp vân không
    Phát huy nội lực bản thân lên giới hạn cao nhất, có thể đạp mây cưỡi gió, xoay tròn trên không trung.
    Phương pháp sử dụng: Trong trạng thái Lăng Không Đạp Hư nhảy tiếp.
    Phương pháp đạt được: Đá quán
    Cách 1: Tửu Quán nhỏ ở hướng Tây của Thành Đô tìm NPC Lỗ Siêu Võ gây thiện cảm, sau đó theo manh mối nhiệm vụ tìm ông chủ của quán rượu Túy Thiên Hạ gây thiện cảm, sẽ gửi cho bạn một cái túi, mở ra là bí kíp khinh công này.
    Cách 2: Nhận được thông qua nhiệm vụ Do Thám Giang Hồ và Do Thám Môn Phái.

5. Xuyên Vân Tung:
    Dùng để phi thân lao về phía trước.
    Động nhược kinh lôi thoái phong thệ
    Cấp như tử điện phá vân xuất.
    Phương pháp đạt được: Đá quán
    Cách 1:Kết giao với 9 hảo hữu, độ thân mật đối với 9 hảo hữu phải đạt trên 120.
    Cách 2: Nhân được từ Thích Quán Trà Lâm.

6. Nhạn Hành Công:
    Di bộ thành ảnh tùy tâm ngự
    Động nhược phi tinh phong lôi trì.
    Nhanh như sao băng, sau khi tích tụ đủ nội lực thì bộc phát, ấn xuống bàn phím, cơ thể chạm đất lao nhanh.
    Phương pháp đạt được: BOSS trong cấm địa hoàng hôn chi thôn.
    Cấm địa BOSS của thôn Mộ Sắc rơi ra hoặc Thích Quán Trà Lâm của Thiên Đăng Trấn.

7. Thượng Thiên Thê:
    Trên mặt tường bấm W và Shift để kích hoạt
    Tá lực phù dao tung thân việt
    như lữ bình địa thượng vân thê.
    Đi trên tường như trên mặt đất, lao với tốc độ nhanh.
    Phương pháp đạt được: BOSS trong cấm địa hoàng hôn chi thôn.
    Cách 1: Tìm được cô gái Phong Nhi ở thôn trang Tây Môn của Tô Châu nhận được thông tin bát quái, sau khi hoàn thành kỳ ngộ nhận được mật thư (Trước tiên cần học được khinh công Thượng Thiên Thê mới có thể tìm thấy NPC này).
    Cách 2: Học được thông qua do thám môn phái, giang hồ, triều đình

10. mjo1901

mjo1901 Mr & Ms Pac-Man

Cho em hỏi có ai đã sở hữu bộ Phiêu tuyết xuyên vân chưởng ở bản US và Cubi thấy bộ chưởng pháp này pvp có hiệu quả không e xem trên youtube thấy đẹp quá. Và e là CYV nội công là Dương mà muốn học bộ âm nhu này thì có đc không hay cần phải học thêm nội công khác =,=

11. Moody

Thôi khuyên bạn ko nên học, ko đáng đồng tiền bát gạo đâu. Âm nhu học còn chả ăn thua nữa là dương cương, mà nó là set nội công đấy, bạn ngoại công dương cương học set này thì duy nhất trên thế giới có mình bạn .set này chủ yếu đi đánh nhau loạn chiến + buff đi phu bản thôi, solo lao động đường phố phạch cực kỳ. Bỏ ra vài chục ding ( về VN hơn chục củ ) mà hiệu quả ko bằng set skill phái khác lvl 4. để tiền sau này mua chục set khác ngon hơn

12. mjo1901

mjo1901 Mr & Ms Pac-Man

Vâng.Thế bộ Đả cẩu bổng và Long trảo thủ cổ thư thì sao hả anh e ko tìm thấy opt của từng skill trên mạng.Bộ Đoạn tình e cũng thích nhiều người mua quá cạnh tranh ko biết bh mới đủ bộ mà e đang muốn đầu tư mua dần 1 set để dùng.

13. Moody

Đả cẩu bổng và thái cực quyền thì ngon rồi, có đủ 2 set đấy thì cũng đc xếp vào hạng vô đối của sv rồi còn gì. khi có 2 set đấy rồi thì Đoạn tình xách dép thôi. về sau đánh nhau ko còn kiểu phi vào spam spam skill như ĐTTT nữa đâu em, spam thế cúng rage cho đối phương thì nó chơi 1 combo là nghẻo luôn .

Mà đầu tư cả 2 set kia ở VN cũng phải đến trăm triệu đấy, đắt hơn nhiều cái ĐTTT. 1 skill lvl 1-3 tầm 600$, 4-6 tầm 300 400$ gì gì đấy, full set là cả một vấn đề, mà tìm đc ng bán cũng mệt. dự định là về đại gia ks nhau còn khiếp hơn cả us

14. dongodfather

dongodfather Youtube Master Race

Các bạn cho mình hỏi chút về bắt cóc:
    1. vào thời điểm từ 17h - 23h có thể bắt bán cho thằng buôn người, nhưng mỗi thành nó đòi fai khác nhau, vậy mình có thể bắt phái khác bán cho nó không?, các thời điểm khác trong ngày có bán được cho nó nữa ko
    2. Ngoài ra bán cho các chủ tiệm thì có cách nào kiếm được giá cao ko, tớ bán toàn 500 -600 xu bạc ko khóa, chẳng bõ dính răng. Không hiểu các con zoi keu kiếm 200 -300 L kiểu gì
    3. Bán vào kỹ viện thì chỉ acc nữ hay thế nào? tiền có kiếm được nhiều hơn ko?

thanks nhìu

15. chrjsx

chrjsx Youtube Master Race

Cửu âm của gosu...........hic gosu

16. Kelfer

Kelfer Mr & Ms Pac-Man

Nga Mi học skill ra sao để sau này đi cấm địa tốt các bác ?

17. *Zombie

*Zombie Youtube Master Race

IGN của mình : TieuThiPhong , nộp đơn xin vào bang GVN, bác nào invite hộ mình với

18. rickety

rickety Mr & Ms Pac-Man

đi cấm địa chỉ cần max kim đính, skill rage bộ chưởng bắn xa ấy là ngon rồi bạn

19. RickBe

RickBe Thy Phương Nhi Thảo Lão Làng GVN

Nghỉ thôi, hết 9 ngày free rồi, thật sự thì game khá hay với mặt bằng chung game online hiện nay. Nhưng VIP và free công nhận chênh lệch quá. cái quan trọng nhất là NC, mà chơi free có máy ở nhà treo còn dc, ko thì cũng chả bằng ai.

20. thienthantudo

thienthantudo Mr & Ms Pac-Man

Vào game chỉ chạy lòng vòng khám phá cho vui thôi. Chứ không dám đua hay là pk với các bác VIP Code. :5cool_big_smile: