Thông báo chính thức thời gian Beta Test 19/07 – Cửu Âm Chân Kinh

Thảo luận trong 'Cửu Âm Chân Kinh' bắt đầu bởi Jukanius, 15/7/13.

1. Riddonels

Riddonels Mario & Luigi

thế mà nhìu anh đại gia nạp tiền vào như nước ko nghĩ đến NPH nó ntn =)) đúng là coi tiền như giấy rác =))

2. tattrungcau

tattrungcau Youtube Master Race

Up top, Mọi người cùn thảo luận nào

3. ViscaElBarca

ViscaElBarca Donkey Kong

Mọi người chơi game này bình thường hay làm gì?Mình thấy có vẻ hơi ít người chơi,đi mấy phụ bản nhỏ nhỏ thì ít người đi,Mộ Sắc Chi Thôn thì đông nhưng toàn đòi có Quy Nguyên Trận(nội công 21 trở lên),mà giờ mình chả biết làm gì ngoài off để lấy tu vi,lên thì luyện 1 đợt 25+ 1 đợt 10 xong tập pvp rồi off.Còn j khác để làm k?mình k nạp vip và cũng k định nạp

4. khanhet

khanhet Youtube Master Race

cái nay chơi theo cộng đồng mà bạn,bạn vào game kiếm cho mình 1 team nào đó khi đi cái ji thì pm team cùng đi như thế sẽ ko bị thọt hơn người khác :d

5. asian4you

asian4you Youtube Master Race Lão Làng GVN

Không có VIP thì càng phải ol nhiều nc mới lên nhanh đc, chịu khó tham gia các hoạt động trong game như do thám, tuần tra môn phái để lấy lệnh bài với bình tăng % luyện tu vi. Tham gia vận tiêu lấy phiếu đổi exp. Tham gia các phó bản nhỏ vừa luyện mạch vừa kiếm bình tăng %. Mà nói chung cái game này phải vào bang kiếm team đánh cùng thì mới vui chứ cứ lủi thủi 1 mình thì chả làm đc cái gì mà dễ chán, với lại có team thì mới chế giám định ra đồ mà xài chứ 1 mình ngồi chế có mà đến tết chưa có đồ mà mặc.

6. thienthantudo

thienthantudo Mr & Ms Pac-Man

Nghèo không thể mua nỗi VIP code mà còn chăm chơi game, chăm online thì mai mốt thành ăn mài quá. :5cool_big_smile:
    Tốt nhất là chăm ăn học để làm giàu có tiền mới mong chơi đỡ khổ trong mấy game cố tình hút máu này. :1cool_look_down:
    Game chung quy cũng chỉ là thế giới ảo mà thôi, trong khi thế giới thực mới là cái mà cần chăm bẫm. :1cool_byebye:
    Chơi vui là được, hết nhiệm vụ thì lâu lâu log vào chạy vòng vòng chơi, xem thiên hạ đã thế nào rồi cũng được. Game giờ phát triển theo hướng thu lợi nhuận, thương mại hóa rồi.
    Bởi lẽ lúc trước game không có hút máu kinh dị như bây giờ. Chơi game có thể cày lính lấy tiền từ quái để mua đồ ngon trong tiệm hàng trong game. Giờ thì tiền trong game chỉ làm những thứ tạp nham như đi xa phu v.v....đồ bán trong tiệm hàng trong game thì toàn phế liệu. Riết rồi game thiết kế quái ra để auto làm nhiệm vụ cứ không còn có chuyện tranh nhau đánh quái luyện cấp như game lúc xưa nữa. :3cool_nosebleed:

7. ltt26905

ltt26905 T.E.T.Я.I.S

Đi phụ bản mini kiếm demon là cách giết tgian thú vị đấy bạn :5cool_big_smile:

8. Holylight

Holylight Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

CACK yêu cầu cấu hình có cao lắm đâu trời. case mình mua 2m amd athlon cùi còn tải được 3 acc nữa là. Còn chơi CACK không có máy cũng đơn giản thôi có gì đâu, vip nó có luyện công offline căn đến giờ thì nhờ bạn nó up tầng dùm. Bạn bè, hảo hữu để làm gì ? LC thì có vip, up tầng thì nhờ bạn, rảnh thì ra net oánh nhau cướp sách, đồ sát v..v... thực sự là quá nhàn ấy chứ.

9. JimmyDuong

JimmyDuong T.E.T.Я.I.S

đâu nhất thiệt phải nạp VIP tháng đâu, nạp tuần cũng đc mà, mình cứ cách tuần nạp 1 lần cho tiết kiệm, còn hơn tụi VL3 hàng tháng phải đóng 120k kìa :))

10. 1HitGOHome

1HitGOHome Donkey Kong

Uhm, nhàn nhưng nhàn sẽ yếu, chăm sẽ mạnh, nó phản ánh đúng xã hội đó mà.

Nhưng thôi, tốt nhất là bạn nên tập trung học hành, không thì làm ăn kiếm tiền thì hơn. Có tiền rồi đạp vào trò này thì cũng bá đạo sớm thôi.

11. ssathubongdem

ssathubongdem Youtube Master Race

ờ thì không bắt buộc nhưng mà chơi rồi thì thấy VIP là 1 thứ không thể thiếu,có thể không mua ngựa phiên vũ này nọ,không skill xịn nhưng vip là phải có.Đi pb với team ngta lên nc cao đi pb mới mà mình ko đủ nc thì xác định bị sút bị thọt bí kíp nguyên liệu chế đồ .v.v. chưa kể không có vip mà để có kì ngộ đèn lồng đỏ thì mình chưa thấy ai được.Không vip thì chỉ đc 3 cái kì ngộ rởm rởm chứ còn đòi bàn chế này nọ thì tới tết ma rôc bạn à :6cool_smile::6cool_smile::6cool_smile:

12. .::DND::.

.::DND::. C O N T R A

nạp tiền mà ko biết cách tiêu thì cũng chỉ là thằng đại gia đầu đất thôi ;)
    nạp vào cũng phải biết build đồ, build skill cho hợp với phong cách đánh của mình nữa cơ. Chưa kể đến bản thân người chơi điều khiển thế nào nữa, gặp mấy thằng combo tốt nó lại cho đứng nhìn từ đầu đến cuối luôn ý chứ :))

13. rickety

rickety Mr & Ms Pac-Man

sợ thật, 12 này nó ra nc 2 luôn, ko biết có bn người max dc nc 1 rồi mà đã cho ra nc 2
    game mới ra chưa dc 1 tháng mà tụi nó ra cho nc 2 luôn, game đã ít người chơi lại còn cố đuổi bớt đi thì chơi với ma à zzzz
    như kiểu làm nhanh rút gọn ấy, vét nhanh còn té
    có ai thấy sợ sợ thằng GOSU như mình ko zzzzz

14. Moody

Moody Mega Man Lão Làng GVN

Nó ra nc mới càng nhanh, càng gấp thì bọn NON VIP càng thọt :)) có làm như vậy thì bọn non vip mới chịu bỏ tiền ra pay vip chứ bác, cứ thế này chả mấy chốc nó mở nc3 và kinh mạch luôn, cái lúc mà mở kinh mạch ônng nào ko có víp thì xác định siêu thọt, hầu như khi mà sv mở 4 5 tháng trở đi, thằng non vip ko bao giờ có cửa ăn đc thằng full vip. sv mở 1 tháng thì OK ko lệch nhau nhiều nhưng 4 5 tháng vip thì mạnh hơn nhiều là cái chắc chắn, với lại tầm 4 5 tháng thì bảo bọn nó gà thì cũng ko phải. Giờ ok công nhân VN gà nhiều, đến cái auto block còn ko biết bật nhưng vài tháng nữa thì lúc đây pvp vip với non vip sẽ thấy khác ngay mà.

Tôi cũng cảm giác gosu đang có chiến thuật làm nhanh rút ngọn vậy @@

Rất là chơi luôn nhé, 1 tuần cho 2 bản patch luôn à :D

Chỉnh sửa cuối: 8/8/13
  15. Holylight

Holylight Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

Mình chơi tàng tàng vậy thôi mà h NC 34 skill cũng 5 hết, đồ cũng phọt phẹt tí +, mấy thằng bạn thì cũng same same. Không mạnh nhưng cũng chả yếu đến mức để người ta bắt nạt bạn ah.

16. Moody

Moody Mega Man Lão Làng GVN

Thế tôi mới bảo hiện giờ ở NC1 thì thế, chứ về sau nc3 + kinh mạch có trăm nghìn thứ để mà luyện, cắm máy 18/24 cũng ko lại đc VIP đâu, vip nó luyện kinh mạch nhanh gấp 5 lần nữa. Snail nó cũng khôn bỏ mẹ, nó dại gì thiết kế ở lúc nc1 acc VIP và acc ko VIP lệch nhau? ngu gì làm thế, làm thế để người chơi quit hàng loạt à? nó từ từ cho các bác chơi 1 thời gian đầu thì cảm giác VIP với ko VIP chả khác gì nhau,vài tháng đã, cho cá cắn câu đã, nghiện rồi công sức bỏ ra quit thì tiếc, đến lúc đấy ko vip cũng sẽ cắn răng VIP thui :D còn ko thì chấp nhật bị bắt nạt

Chỉnh sửa cuối: 8/8/13
  17. ViscaElBarca

ViscaElBarca Donkey Kong

Nói thật là tôi k biết bạn có ý gì,nhưng cái cách nói ch của bạn rất trịch thượng.Bạn nghĩ bạn là ai mà nói giọng dạy đời người khác?Nói thật là với cái nhà phát hành làm ăn chộp giật và đã có phốt như Gosu thì chỉ có ngu mới nạp tiền vào,có khối game offline xịn để bỏ tiền vào.Đừng có nói ch cái kiểu như trong quote nữa,lố bịch vô cùng.

18. ssathubongdem

ssathubongdem Youtube Master Race

hihi bác Moody phải thêm vào là 1 khi đã xài vip là ghiền không rút ra được đâu,xài xong tự nhiên thấy khác hẳn :)).Mà thôi ai đã chơi mà không trâu cày hay may mắn thì ráng cắn răng mà nạp cái vip chơi cho thoải mái,chớ còn ai bảo chơi GO cho vui lâu lâu log vào đi ngắm cảnh bla bla này nọ thì e xin lỗi chắc đc 1 2 tuần del game là cái chắc.Nói chung mình gặp nhiều ngươì đều thấy CACK hay hơn vl3 nhưng vẫn ko chơi 9yin vì sợ thằng gosu,à mà vẫn còn đang test mà ra cả nc 2 @@ riết thấy giống server lậu quá haiz...
    P/s:cái bản update mới bên US nặng thế ta mà lên down patch nó ứ cho,h ngồi chờ update lâu quá T.T

19. lamchikhang2006

lamchikhang2006 Youtube Master Race

ai nói cứ nói, mình chơi cứ chơi quan trọng là biết kiềm chế đừng lao đầu vào như con thiêu thân là đc rồi, về khoảng pk của game này riêng mình thấy cái phần wánh nhau nó cho thấy ống máu của đối phương và ngược lại đâm ra mất hay, đã pk thì máu của anh anh biết, máu của tôi tôi biết thì thú vị hơn.

20. JimmyDuong

JimmyDuong T.E.T.Я.I.S

Hay hơn và khó hơn VL3 nhiều , mấy cái nghề sao mà nó khó khiếp, mình đi đào khoáng mà kiếm lòi mắt nguyên 1 map mới đc 1 quặng mà đào đc có 3 lần :(. NC chênh lệch chơi ức chế khiếp , mình NC 12 đi tuần tra, gặp mấy thằng NC cao phát hiện ra nó , nó đè ra hiếp tại chỗ luôn, nên giờ đi tuần tra toàn đi chung nguyên 1 nhóm :(

Chỉnh sửa cuối: 9/8/13