Thông báo cho tất cả member Legion Elyos DragonS

Thảo luận trong 'AION' bắt đầu bởi 0din, 14/9/09.

1. Tsunade

Tsunade Legend of Zelda

Sao em đăng ký nó báo There are no eligible destination shards available for this account service. là sao không có destination cho chọn luôn

Rùi xong:
    Bó hán

Chỉnh sửa cuối: 17/8/10
  2. Tsunade

Tsunade Legend of Zelda

lại kẹt lại nữa , chỉ còn mỗi Urtem cho move sang. Chẳng lẽ phải đợi elyos bên perento đi bớt à:((

3. tastatur

tastatur Youtube Master Race

Lance ơi, nếu anh nhớ không nhầm là turn tiếp theo weapon sẽ cho thằng Cudisper, mình cứ giữ cái Meno Sword trong kho, còn nó cần dùng thì lại không có. Giờ Legion chả biết bao giờ mới quay lại với nhau được, thằng này chơi cũng ok, chú thấy ổn thì login vào đưa nó cái Sword đi, nó không online thì quăng qua anh anh đưa nó cho. Giữ như mèo giấu đặc sản, hàng ngày nó toàn online pm anh hỏi thằng Horo với cái Sword đâu, mệt quá!

4. 0din

0din C O N T R A

Hohoh hôm lâu vào vent gặp nó .......

5. Tsunade

Tsunade Legend of Zelda

Ý anh là sao , mèo dấu đặc sản ? Em quit đây

6. tastatur

tastatur Youtube Master Race

sry chú, bực quá nên anh viết hơi stress tí. Tại hôm trước chú kêu là mang cái Sword qua tele rồi. Thằng HuyNC nó lại log vào nó show cái sword với cái golem ra trước cả legion là ở trong warehouse có ai muốn mua thì để giá rẻ, thế thì mấy thằng kia nó lại chả hỏi. Quit thì log vào cho thằng kia cái Sword đi, để lại đấy để làm mắm huh em...

7. Black_Stone

Black_Stone Mr & Ms Pac-Man

Lúc mình chơi lại AION thì các bác nghỉ chơi hết, chán vh, các pro giờ đi đâu về đâu rồi ?

8. Tsunade

Tsunade Legend of Zelda

Không phải em không mún đưa , mà từ đầu em đã muốn đưa rùi , chẳng phải mấy anh kêu giữ lại hết weapon cơ mà :-o. Dạo này chán với bận chả bùn log vô game , thằng huync nó làm gì em cũng chẳng biết.

9. Mi Goi

Mi Goi Mr & Ms Pac-Man

Vậy bé Lance xem xét thế nào lúc nào rảnh logg vào 1 tí cho thàng Sin kia cây kiếm cho nó vui , ngày nào nó cũng khóc bảo em hứa cho nó rồi mà nó đợi cả tháng chưa dc , tội nghiệp nó . Dạo này cả tháng legion chẳng ra gì mà bọn tây nó vẫn ko bỏ legion mình để chờ bọn em quay lại , giờ chả biết bao giờ mới quay về dc , mà nhiều anh em thì quit aion rồi , thì thôi em xem em là leader vào xem còn đồ đạc gì như thế nào , nói với mấy anh em Centuries 1 câu rồi phát cho đứa nào cần cho bọn nó ở lại chơi , ko khổ thân bọn nó , với lại em là leader em quyết cũng đc mà , sẵn legion cũng tan rã gần hết rồi .

10. bloodomen

bloodomen Temet nosce GVN LEGENDARY ⛨ Empire Gladiator ⛨ Moderator

2/11 này có ai theo anh qua GW2 ko ?;))

11. 0din

0din C O N T R A

Hohoh vậy để tháng 11 sẽ xem xét với lại thấy thông tin ko chắc lắm. NHiều khả năng là hè năm 2011 mới bem được.

@ All lol : nghe vụ legion bên eu có vể củ chuối quá nhỉ, mấy bé phá tung mẹ nó cái legion lên... thua. Chơi hay ko chơi nhưng cũng nên để lại trong lòng anh em ,bạn bè trong legion ( kể cà member nước ngoài đã đi theo legion ) tiếng thơm chứ. Anh quit vì éo thích lead 1 legion éo có sự đoàn kêt, tranh chấp nhau mấy cái vặt vãnh trẻ con. Hoho may cũng quit sớm đỡ mang tiếng keo kiệt nữa
    @Mice em : nick ym em là gì nhỉ anh add rồi mà chưa edit name nên ko nhớ, hoho có việc nhờ em chút.

---------- Post added at 20:11 ---------- Previous post was at 20:00 ----------

Sorry em nhé ! Hồi xưa sang chơi aion eu 4 fun thôi nên tổ chức cũng không tốt lắm. Dạo đó anh bận quá với lại sau này có 1 số bất đồng quan điểm với 1 số người. Anh cũng không muốn chút chuyện trong game mà làm mất vui trong cuộc sống thực ngoài đời vì vậy nên quit. Hoho anh em ở lại chơi vui vẻ nhé có gì cứ đè đầu thằng lance ra...

12. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

dạ...có em !!!

13. bloodomen

^ Đừng bảo em ko nhắc anh, chữ kí quá quy định nhé;)).

14. 0din

0din C O N T R A

HOho win 6 lose 15 mà cũng được rank 94 á =))

15. NamCungHuy

NamCungHuy ◊ The Blade Master ◊

Đồ boss chia sao thì do mấy lão tính, nhưng cái Ulan's Golem là hàng thải nhận lại từ người khác mà :| Đang lo giải quyết 12 vị thần để xong vụ treo bằng cái đã, cho nên cũng chưa log vào Aion được, còn cái transfer do bọn NCsoon làm ăn ncl nên chưa về Perento được luôn, phải đợi đăng ký đợt transfer tiếp, bọn hãm này delay thấy gớm, do vụ transfer này nên legion mới bị xẻ ra làm 3. Nói chung kiểu gì cũng phải play Aion 2.0 đã rồi tính tới TERA KR + GW2 sau :))

Ở Gamescom bọn nhà báo chấm GW2 là Best MMO trong khi trước thềm Gamescom là NCsoon nó ko có quảng cáo rầm rộ như TERA, cả 2 cũng cho chơi bản Demo thử ở đó, cuối cùng TERA bị đánh giá thấp hơn GW2 :))

Chỉnh sửa cuối: 23/8/10
  16. bloodomen

Thằng TerA thì demo có léo gì đâu, nhai đi nhai lại cũng chừng đó từ thời E3. Nói chung cứ chém gió cho lắm vào, ko sớm thì muộn cũng về với thằng anh của nó thôi: ZerA.

Sợ thật, giống cả font-style lẫn typo. Lời nguyền nhà họ A, lol.

17. Laozia

Laozia Youtube Master Race

Em ủng hộ em ủng hộ cả 2 tay 2 chân. Đừng bann em nhé :(, chỉ là ý kiến thôi.

Thật là những lời vàng ngọc của bật cao nhân.

18. faith

faith C O N T R A

đọc kĩ hdsd trước khi phán

19. 0din

0din C O N T R A

Hehe trang chủ có thấy gì đâu http://www.guildwars2.com/en/news/
    Các bé cứ test trước lúc nào có thời gian release chính thức thì tổ chức bem. Hoho những game khủng sẽ chơi dần dần trừTera thì éo chơi đâu

Chỉnh sửa cuối: 23/8/10
  20. bloodomen

Theo thông tin ngày ship từ gamestop thôi=). Mấy trang kia thì TBA 2011.