Thông báo, kiện cáo, thắc mắc, ý kiến ý cò, đóng góp cho box [đọc kĩ bài 1]

Thảo luận trong 'Thể thao' bắt đầu bởi JakeSatan, 27/11/09.

1. Raging Dragon

Raging Dragon Mr & Ms Pac-Man

2. JakeSatan

JakeSatan -=Devils' King=- Moderator

3. Bơm_Gió

Bơm_Gió Mr & Ms Pac-Man

góp ý chút là jozet vs Raging bị chết do nói ở pic chung,chứ còn nhà riêng thì đâu có gì nhỉ? ừ thì có gọi Manu là ... nhưng người ta nói ở pic nhà người ta mà,cũng đâu đến nỗi xỉ nhục quá mức đâu ?
    Còn kô thì Mod cứ set cái rule đại loại "cấm bất kì ai được đặt đội nào là rùa này rùa nọ cả" cho nó dễ chút.
    Kô kiện cáo hay để chèo kéo ,đơn giản là góp ý.

4. JakeSatan

Gọi là nhà riêng nhưng xin hỏi jozet là: fan khác có thấy hay không?
    Thế giờ fan về topic nhà mình, muốn gọi đội khác là con gì cũng đc àh? :-?
    Như thế cái box ra cái gì? Sở thú àh?

Giả sử nói Chel thắng rùa, ManU thắng rùa, Ars thắng rùa...còn có thể chấp nhận, còn cái này đã là một sự xuyên tạc tên của một đội bóng!

5. Bơm_Gió

Bơm_Gió Mr & Ms Pac-Man

kô có ý đó :|
    --uhm coi như là cái luật đi ha,cho mọi người còn dễ lựa lời lẽ :|

6. thangcb

thangcb Chutik Chào Buồng GVN CHAMPION Lão Làng GVN

Luật có lâu rồi mà 0.0 , đọc lại xem :|

7. Bơm_Gió

Bơm_Gió Mr & Ms Pac-Man

Nếu thế thì chắc là do tui( với 1 nick khác) kô để ý
    => đã ăn sẹo :|.đã thông suốt.

8. bazzani

bazzani Fire in the hole!

bác này chửi tui nứng nứng cái gì đó,rồi đại loại xúc phạm tui câu cuối!

9. Aasa

Aasa Mayor of SimCity

...ối =))...nứng thì sao nào :-O...từ đó có gì mà bậy bạ V_V...còn câu cuối thì mình nói tương phản đúng rồi...bộ não ai mà chả nhỏ hơn cái thân V_V...ko lẽ giờ phải mang ra so sánh cho bạn thấy sao V_V...google đi V_V...

10. bazzani

xúc phạm nhé,trên đời chả ai có não như trái nho cả,còn xúc phạm tới dòng họ con cháu mình nữa

11. Aasa

Aasa Mayor of SimCity

...xoắn ko được trên thì xoắn tới dưới à ;))...óc như trái nho là một cách so sánh mà bạn chưa nghe tới sao V_V...ý nói bạn ko được thông minh...ko thông minh khác với ngu dốt nha bạn V_V...còn cái kia là mình hy vọng bạn truyền dạy lại cho con cháu thì có gì là sia nhỉ...vì bạn nói ba của bạn cũng chơi cá độ mà...dòng họ cá độ thì có gì sai V_V...

...mình còn chưa kiện bạn dám giả làm bố mình đấy...như thế là rất là sỉ nhục gia đình mình...lọai như bạn làm lao công cho gia đình mình còn ko biết xứng đáng chưa??? V_V...

12. bazzani

Ủa thế cho hỏi Định nghĩa từ " nứng " giùm mình đi xem có nghĩa là gì nếu ko xúc phạm thì mình mai mốt dùng từ này để nói với bạn thoải mái.
    Mod vào đây xem thử coi cách so sánh này có hợp lệ hay ko nhé, nếu hợp lệ thì mai mốt mình dùng cách so sánh này thoải mái nhé.

13. Aasa

Aasa Mayor of SimCity

...mình ko có nghĩa vụ giải thích với bạn...nếu bạn ko hiểu thì câu óc như trái nho xứng với bạn còn gì V_V...thật ra lâu lâu mình cũng hay nứng và hứng lắm V_V...bạn cứ tự nhiên V_V...

14. bazzani

Ko có nghĩa vụ giải thích hay ko dám giải thích vì cái đó cũng gần như xúc phạm, hoặc còn 1 trường hợp nữa là " Ko biết giải thích ", nếu ko hiểu thì dc gán là óc như trái nho thì trên đời này ai cũng óc như trái nho hết vì chẳng ai có thể hiểu mọi vấn đề ( có bạn trong đó đấy trừ phi bạn hoàn mĩ bất cứ cái gì cũng hiểu ;)) ).
    P/S: Bạn có nói bạn viết báo kiếm tiền à mình đang nghi ngờ về cái cách viết báo của bạn đấy tại vì mình thấy lời lẽ bạn viết chẳng biết báo nào đăng nữa, từ nứng thì chắc mấy báo XXX đăng thôi nhỉ =))

15. Aasa

Aasa Mayor of SimCity

...vậy theo bạn nghĩ nó là gì V_V...hay đầu óc bạn đen tối như cuộc đời bạn V_V...

...còn báo thì sợ trình độ bạn đọc vô ko hiểu nói ra mang nhục lắm V_V...cho nên báo nào bạn ko cần quan tâm...mà nếu có báo đó mình sẽ mới bạn chụp hình V_V...

16. bazzani

Ko đầu óc mình ko đen tối đâu bạn mà cái từ đó nó vốn đen tối rồi, mà tóm gọn lại là tớ thì hiểu theo nghĩa của riêng tớ thôi ko biết đúng ko, còn bạn là người nói thì có trách nhiệm phải giải thích từ mình nói chứ đúng ko.
    Nghĩa là báo của bạn thâm sâu lắm à ko thể hiểu nổi luôn sao đó là trường hợp riêng như mình thì ko hiểu hay là ai cũng thế nếu chỉ riêng mình thì bạn cho mình biết đó là báo gì đi để mình tìm xem đọc có đúng như bạn nói ko ( Hay là ko có báo nào như thế hết ;)) hỏi nhỏ chứ " có thật sự bạn viết báo ko thế " ;)) )

17. Aasa

Aasa Mayor of SimCity

...từ nó vốn đen à V_V...mình thấy có đen gì đâu nhỉ V_V...một biểu hiện sinh lý bình thường...trừ khi bạn ko phải là con trai V_V...

...mình có viết báo hay ko thì mình ko nhất thiết phải chứng minh V_V...vì laọi như bạn tin hay ko cũng ko quan trọng với mình V_V...

18. bazzani

Chính xác đấy bạn đó là 1 biểu hiện sinh lí bình thường nhưng đâu phải dùng ở đây trong câu nói của bn và trong trường hợp của bạn đúng ko ;)) còn về đen hay ko thì mình nói rồi chỉ là do mình nghĩ là nó đen thôi còn nếu bạn nghĩ nó sáng thì nó sẽ sáng nhưng mình thì đang chờ mod vào xem coi cái đó là sáng hay đen và có thể xài dc trong box này ko rồi mình mới dám xài để có gì áp dụng cho " ai đó ".
    Cái câu " loại như bạn " ở đây là sao bạn mình là xem mình là loại gì thế thì bạn giải thích cho rõ đi vì đối với cái loại như bạn và cái loại báo mà bạn viết thì mình đúng ra cũng ko nên biết nhưng chẳng qua bạn xoắn quá làm mình cũng muốn tìm hiểu loại báo bạn viết là gì, đơn giản thế thôi

19. JakeSatan

Các bạn hình như không màng gì đến những cái quy định tôi đặt ra cho topic này nhỉ?

KHi nào dùng nick khác vào xem thì nhứo xem kĩ lại #1 giùm nhé!

20. sokis

sokis C O N T R A

mod cho mình hỏi sao nick baz của mình đây mới là lần đầu sao chem tới 10 point lận vậy,mod có ghi lần đầu dc du di 3 pts thôi mà