Thông báo Ragnarok Việt Nam sống dậy với một huyền thoại mới

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi doikho1508, 2/4/13.

1. yeunhemnhem

yeunhemnhem Mr & Ms Pac-Man

Chỉnh sửa cuối: 21/4/13
  2. lithong722

lithong722 Youtube Master Race

Call boy nhà giàu ??? sủa?? ( Éo biết cái nồi j` về a thì tốt nhất đừng có xl )
    DM a mày thấy ngứa mắt cái kiểu người éo ra người, súc vật cũng éo ra con loài j` nên ngứa mắt nói đấy. Đéo fải bênh cái nồi j` hết, nhưng cứ ăn r` đi dìm hàng như 1 thằng con đàn bà thế có thấy vui ko ? Mở mồm ra là bảo người khác là dog, sủa... bla bla có thấy thỏa mãn ko ??? SV này a éo chơ, đội ngũ WStar VN Gaming là nồi j` a cũng éo wen éo biết thì bênh cái chó j` ???
    Cho dù chú mày có cố gắng ntn nào đi nữa thì sv ng` ta vẫn fát triển theo cách của những người làm ra nó thôi. Cgắng dìm đến đâu nó cũng *** có sập dc chỉ vì những dòng cmt trên 1 cái 4rum ntn đâu thì việc j` fải cho cả thiên hạ biết mình đàn bà đến mức nào như thế ???
    Trước a còn khuyên này khuyên nọ cho dừng cái thói thấy đâu đớp đó đi chứ bjờ còn cứ vậy thì xin fép được chửi thẳng vào cái bản mặt *** của chú mày ấy ... VL ít thôi

3. VjpXjnh90

VjpXjnh90 Youtube Master Race

Đúng là dân Việt Nam không có văn hóa. Mình không dần giải thích nhiều. Nếu WStar VN muốn chứng minh bản lĩnh, sự thành đạt và phát triển thì cái RokVN này là minh chứng đầu tiên. Trước tiên hãy làm cho cộng đồng tin tưởng đi. Đừng giải thích gì nhiều.!

4. kastuki110

kastuki110 Youtube Master Race

Chưa gì mà hung hãn vậy bạn, mình chưa đụng gì nhà bạn mà bạn cắn nguyên nhà mình rồi, dzữ tợn vl :4cool_beauty:

Mình so sánh vậy thôi mà bạn cũng tự nhận là con dog thật, tội =))

Bản tính ngấm sâu vào máu rồi nhỉ :7cool_feel_good:

P/s: Nhà bạn cũng gia giáo ghê, huấn luyện thằng con cũng mất dạy vl:2cool_burn_joss_sti Đi đủ sv, éo hợp ý bạn là cắn nguyên nhà người ta =))

5. Pou

Pou Youtube Master Race

Thật ra chả ưa cái sv này lắm, tiền thân là cái lovero,code thì kém,lại thẩm du cá nhân, make item hàng loạt ra cho cả họ xài,xong rồi thì chơi mẹ nó luôn mấy char toàn 99 stat. sau thì bị hack =]] make ra đồ chơi với hack luôn,thẩm qua lại,xong thấy ko ổn thì tự phá sv,đổ tội cho hack xóa data =]] nghe xong chả biết thằng ad có hiểu biết gì về data ko nữa.

Sv private thì mong mẹ gì vào cái gọi là liêm chính,thật thà. Quan trọng là cái thái độ khi cầm quyền thôi. "Admin,GM cũng là người bình thường", ừ chuẩn mẹ luôn,bình thường đến chán cơ ấy. Nhưng mà mở sv ra thu tiền rồi thì cũng phải nhún nhường tý. Bán táo mà cứ cầm táo ném vào mặt khách hàng,thì bảo sao nhận gạch. GM sv này thì củ chuối vãi cả ra,trả lời trên forum thì giống kiểu ghét nhau đã lâu,giờ đỗ ông huyện thì quay lại chửi dân đen. WStar Studio gì đó =]] nghe ***** vãi,từ studio là gì chắc mấy bạn cầm quyền cũng chả tìm hiễu cho rõ.

Ghét ở đây là cái kiểu "treo đầu dê bán thịt chó",mồm nói một kiểu,làm một kiểu. Lại thêm cái vụ "gắp lửa bỏ tay người" ,vác đít vác chim đi ddos sv người ta,rồi bảo là sv đang bị ddos,tắt mẹ nó luôn game với forum :-h. Thái độ từ bài pr đến forum các kiểu thì như khiêu khích người khác. Trình các bạn tới đâu,chả biết,cũng chẳng cần phải biết,nhưng mà cái thói tự mãn vô tình bóp dái chính bản thân,đại loại là bị gạch đá từ khi mở thớt tới giờ =]], cái này dài,thì có cái kia dài hơn,phải tâm niệm thế =]]

Vsro,hay bất cứ cái private sv nào cũng có thị phi thôi,cũng hút máu cả,chuyện,tốn công code rồi pr này nọ mà ko thu về thì phí,mà muốn làm gì thì cũng cho người ta tin yêu phát đã,cứ ném cứt vù vù nào hội nghị thế thì chó nó ưa :-s,vẫn cáu hơn 1m nạp vào cái lovero,chưa kịp xài hết nó đánh sập mịe sv,thằng admin thì ôm tiền qua làm sv mới =]]. Àh,thực trạng cái rokvn hiện tại,chưa thấy sv nào,mới chưa mở sv,chưa ổn định đã tung mẹ cash shop ra,giá thì bất hợp lý vl,nhưng vừa nghe gamer bảo là giảm giá để người ta mua là mần liền =]]. Riêng cái Vanir Class thì để coi nó là như thế nào. À cơ mà bạn nào có đang chơi rokvn thì mình khuyên là khoan hãy tin tưởng mà chìa tay hiến máu nhé =]]. Kẻo nó lại sập quá sớm thì các bạn lại buồn,lại cáu bẳn giống mình :"<

p/s : host nó có 410k/tháng thôi. =]

6. cloud3591

cloud3591 Dragon Quest

^ 1 LIKE cho ban Pou =)) Bạn nói đúng ý mình =))

7. mr.kemchuoi

mr.kemchuoi Mr & Ms Pac-Man

Vâng !

Thì ra Vanir là job 3

Lý do gọi là Vanir class vì skill đã bị nerf nên các bạn ấy tự đặt tên job 3 thành vanir, khá là bãnh :->

Chỉnh sửa cuối: 25/4/13
  8. Tieu^Long

Tieu^Long C O N T R A Lão Làng GVN

Chơi vui, vì đông AE đấy, cơ mà hơi lag lag.

9. yeunhemnhem

yeunhemnhem Mr & Ms Pac-Man

Trời sv lậu , Vps lỡm đã ăn đc tiền Member đâu mà mua Sever =)) thôi dẹp cái sv đi cho lành

Tiêu chí Rokvn.com Ăn tiền là 1. Khách hàng là 2