Thông tin mới và bàn luận về VMS

Thảo luận trong 'Maple Story' bắt đầu bởi chipOdo, 16/5/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kichun

Kichun Legend of Zelda Lão Làng GVN

Nói lun với các bẹn là Brasil MS đã cho download close beta version với 2000 accounts chơi thử bản BMS từ hôm 10/6 rồi đấy.

Cùng thời gian confirm với Vietnam sẽ có MS mà Brasil đã đi trước rồi ::(

2. shiro1208

shiro1208 T.E.T.Я.I.S

thì chúng ta cũng thừa biết phong cách làm ăn của VNG rùi, tính lời chứ hok quan tâm đến gamer, mà có thì trừ phi mặt trời mọc phía tây mất thui

3. Silver188

Silver188 T.E.T.Я.I.S

Thì cái gi vào tay VNG là giảm 50% giá trị vị chậm chạp, thất hứa và dủ loại khác.

4. matsu_

matsu_ Youtube Master Race

thì quá tệ là đằng khác, chẳng qua dính phải con VL1 17x nên vẫn trung thành với VNG, nếu ko bibi lâu rồi. dạo này ít chịu bổ tiền ra cho việc tăng exp nên rank giảm liên tục.
    p/s việc tôi nghe bảo MS ra vào tháng 9 là từ 1 team leader của vng. xin đừng hỏi đó là ai. và tôi cũng không phải thằng trẻ ranh còn đi học thừa hơi rỗi việc nghĩ chuyện bịa đặt. và trong cái bài viết về ms tháng 9 mới có thì tôi cũng hy vọng nó ra sớm. (VNG bao giờ công bố thông tin cũng có cái đoạn, Lưu ý: các thông tin trên hoàn toàn có thể thay đổi từ nhà phát hành Vinagame) bài đầu tiên cũng có đó.

5. shiro1208

shiro1208 T.E.T.Я.I.S

vâng tụi này hiểu tâm trạng của bạn mà, bạn muôn giúp chúng tui, nhưng lại bị VNG phá, theo tui bạn nên nghĩ bên VLTK1 ih qua maple chơi chung vơi tụi tui đỡ tốn tiền nhiều (đang dụ dỗ mem mới )

6. Silver188

Silver188 T.E.T.Я.I.S

VLTK bây giờ nản lắm ( nghe nói chứ mình ko chơi ). Vừa có auto, mua time tính theo giờ, mua exp, thế thì tốn tiền lắm, nhiều người có tiền nhưng thấy thế ko công = nên ko chơi.

7. shiro1208

shiro1208 T.E.T.Я.I.S

đồng quan điểm nên dang dụ dỗ mast_su qua choi maple nè, hồi đó dụ được 4 mem choi maple ^^

8. matsu_

thì game gì của VNG ra mà mình chẳng chơi, mình rất háo hức cái MS nhưng cái hôm 30/5/2008 đến thấy cái dòng comming soom vẫn chình ỉnh ở đó, mấy hôm sau mất cái chữ 30/5/2008 dòng comming soom vẫn đó nản luôn.
    bản thân cũng mong MS sớm ra nên luôn cập nhật thông tin, hỏi cả những người bạn làm bên VNG, nên biết gì thì nói lên +_+ cuối cùng bị cho 1 phát baned nick 15 ngày. nói mình spam thì sao cái nick này đăng ký 10/10/2007 giờ mới viết được có chục bài +_+!

9. chipOdo

chipOdo Legend of Zelda

Việc bạn đưa thông tin lên mà chưa xác nhận chính xác hay ko thì bị chém, mình nghĩ cũng ko oan đâu. 10 người đưa 10 thông tin sai lệch thì loạn cả, việc này bạn cũng ko nên để bụng làm gì, 10 ngày sau thì được thả thôi, chuyện này nghĩ về tình nhiều hơn. Nên kết thúc việc tranh cãi chém member ở đây thì hơn.

10. matsu_

nói thật với bạn thì ước gì mình đưa thông tin là sai sự thật (nói vậy bạn đủ hiểu là mình muốn cài gì rồi).
    quan điểm của mình là MS ra càng nhanh càng tốt.

11. Squall Leonaheart

Squall Leonaheart ♠ HCuM oS EvoL 'N sSiM ♠

Nếu bạn nghĩ tôi chỉ biết chém member và ko làm các chức năng còn lại thì bạn có quyền ko tham gia box này. Đối với tôi việc lập 1 topic mới để nói về 1 vấn đề mà các topic khác đang bàn luận là spam! Việc chửi hay ko thì chính bản thân bạn phải nhớ rõ hơn ai hết. Bạn bảo off ở hội nghị VNG ai cũng biết game CB vào tháng 9 là những người nào? Riêng tôi thì tôi cho rằng ko có phần này. OK?

12. baolinhvn

baolinhvn Youtube Master Race

CB vào tháng 9 thì sao mà chơi T_T .. bây h còn đi học thêm lung tung >"< ... Dô năm chắc phải dẹp để còn mà thi tốt nghiệp .... VNG CB đi VNG ơi :x

13. matsu_

vậy xin hỏi bạn bảo tôi đưa thông tin thiếu chính xác là sao, vậy hãy đưa cái thông tin chính xác của bạn ra. còn nếu bạn bảo tôi chửi NPH thì đưa ra đừng nói vô bằng cớ.
    p/s cái mail infact bạn lock tôi cũng không thấy nói tôi chửi NPH, mà giờ vu cáo tôi thêm tội chửi NPH, đúng là làm mob mà thích nói gì trả được. nói mà không đưa ra được à. nếu bạn thích tôi đưa hản cái mail infact của bạn ra ra đây xem chỗ nào chửi NPH, không đưa được thời gian nào phát hành để bảo t9 là thiếu chính xác, giờ thêm vụ vu khống chửi NPH.(có cần tôi đưa cho xem lại cái mail infact bạn gừi có đính kèm bài viết của tôi không?)

14. LitLit

LitLit T.E.T.Я.I.S

ah.. cái forum nào mà bàn tán chúng nó nhìu thế? mage ko cần max tele and về sau ko hao mp..vân vân và vân vân ở cái forum nào thế? Nghe điên ko chịu dc.

15. Squall Leonaheart

Thông tin của tôi là 25/6 OK? Nếu cho rằng "mod nói gì chả được" thì cứ cho là như vậy nhé ! Tôi ko cần phải trả lời thêm.

16. matsu_

móa chưa cả CB mà đòi 25/6 OB. (nghe như ngày ra sv mới của SOR)
    mà không thấy đả động đến vụ ngậm máu phun người chửi NPH nhỉ +_+!

17. Chim cò

Chim cò Youtube Master Race

forum của vng chị lit à :D

18. Squall Leonaheart

Trong bài tôi có nhắc gì đến chữ OB hay CB ko? Hay tự suy diễn ra rồi nói? Ngậm máu phun người hay ko thì cứ đưa topic cũ ra mà dẫn chứng. Đã cho rằng mod nói sao chả được thì tôi ko cần thiết phải giải thích!

19. matsu_

rồi để tôi đưa cái mail cũ của ông và cái đoạn ông bảo tôi chửi nhà phát hành.

20. LitLit

LitLit T.E.T.Я.I.S

roài, vừa vào xem, cứ như box thư giản của wewe ý.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.