Thông tin về PS3 bàn tại đây nhá các fanboys!!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Rociel, 6/2/06.

1. None_1

None_1 Mario & Luigi

Topic kia thì ko nói rồi còn đây là box PS3 làm ơn coi giùm. Đúng là đâu óc vẫn ko phát triển sau khi rời khỏi 1 topic.

2. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Chậc có thế cũng tranh nhau thọ.Người còn thì đời còn thì đồ còn,tốt hơn mấy chú ráng làm sao để thọ lâu còn chơi so tài với mấy thằng con nữa...khạc khạc...Nói chứ còn cái mấy cách đây 40 năm nè vẫn còn chơi ngon lành tức là nó vẫn còn thọ...chứ nó mà hư/chết là hết thọ rồi....

PS: Ờ mà topic PS3 mà sao cứ hay có ng nhảy vào khen X360 độ đáo để thật.Anyway con gàway,ta cũng là thần dân của game cho nên => cái gì cũng chơi ráo.Nếu so đồ họa thì PC vạn tuế bây giờ kg thằng nào bì đc.

3. Hung Long

Hung Long Silent Assassin Administrator

À, vậy thì về nhà ghi lịch đi nha. Nhớ là 10 năm sau, năm 2016 đem ra coi lại hồi 10 năm trước, "tiên tri" None_1 nói PS3 sẽ còn sản xuất và phát triển game nha. Haha.

Ở đây không mấy ai ngu làm tín đồ của thằng hãng nào đâu, trừ None_1. Chưa có PS3 mà cũng tài lanh, nói chuyện mù quáng quá. Đó mới là đích gốc tín đồ. Mà cứ cho tôi là tín đồ 360 đi nhưng tôi cũng mua hơn 200 mấy game PS2 & PS1 đĩa gốc nha. Đỡ hơn ai tự là Sony fanboy mà.... ;;)

4. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

Đầu óc tôi không phát triển sau khi rời khỏi topic thì bác là cái thứ mà không có óc ngay từ khi bước chân vô topic này và các topic khác. Khi rời ra thì nhồi thêm c... vào nên ngày càng đần ra đó.

5. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

None_1 kêu anh HL là` "tín đồ" của X360 thì ngu rồi em ơi =)) =)) =)) , ông ý là true gamer , collector , cái nào hay thì chơi , chứ đâu có bị dở hơi như chú em đâu :))

6. None_1

None_1 Mario & Luigi

Cái đó thì tui ko biết nhưng nhìn cái chữ kí thì cũng đoán ra thôi.
    Mà tui đâu có nói là nó thọ đến 10 năm đâu chỉ là nó thọ hơn mà thôi. (Xem lại bài 1353)

7. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

Đoán gì cơ ? ng` ta để gamertags mà cũng kêu là "tín đồ" của X360 ah , chú này bệnh hết cỡ ah , thế mấy hôm nữa chẳng may PS3 network nó cũng có 1 cái na ná như gamertags , ng` ta để vào đấy, thì chú nói sao , chẳng nhẽ bảo ng` ta hi-fi =)) =)) =)) , bố chú có phải thằng nào cũng dở hơi như chú mà cứ ôm 1 cái máy (mặc dù là chú ko có =)) =)) =)) ) rồi đi xỉa xói khắp nơi như chú đâu

8. duabemoiyeu

duabemoiyeu The Warrior of Light

dụ zì dị......mấy cha ơi.....cãi nhau chi cho mỏi tay.....đợi
    1 năm nữa rồi muốn cãi gì thì cãi.....lúc đó chắc chắn ps3 và xbox 360 cũng đã có những game cực đỉnh rồi.....
    Chà....Admin Long post bài....^^

9. None_1

None_1 Mario & Luigi

Nếu như có 2 hệ máy thì ko nói làm gì nhưng chỉ sở hữu 1 hệ máy thì rất dễ đánh giá chủ qua.
    Tui mà Edit con mắt nào thấy, hay cả 2 con đều thấy. Xem giùm cái trích dẫn máy bài dưới giùm đi.

10. None1_Fanboy

None1_Fanboy Youtube Master Race

Thằng em None_1 vừa ngu vừa thích phán bừa, lại còn dở cái trò edit bài ra , không thấy xấu hổ hả !=))=))=))=))=))=))

11. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Chết thật nhắc cái gametags mới nhớ ra là mình chẳng nhớ nổi cái email lập tag acc khi chơi.Ặc nhớ ra dc thì làm 1 cái cho anh em cùng khoe tài thoai....

PS3 mới có vài game cũng hấp dẫn nhỉ....kiểu này chẳng thua X390 roài.PSP cũng vừa ra vài game đỉnh trên đỉnh,kiểu này X90 và PS3.1 chạy kg kịp roài,

12. None1_Fanboy

xin lỗi chú , thằng cha Mike_shinoda chắc nó bị quáng gà nên vu oan cho chú là đi edit bài =))

13. Hung Long

Không có máy nào thì đánh giá chính xác nhất nhỉ? Hmmm... ;;)

14. Rociel

Rociel シェンムー Ryo Hazuki

Chà..đánh giá...lại đánh giá...bi đờ quay...đánh giá cũng là ý kiến chủ quan/khách quan thôi.Hôm nay thấy nó kg hay thì nói là kg hay nhưng mốt thấy nó hot quá thì khen nó rối rít.

Ý mà cái topic này thành hồ câu cá rồi ta.Hết bàn thông tin bây giờ thành Arena Console nhỉ....nhưng như vậy cũng tốt cho s...x

15. None_1

None_1 Mario & Luigi

To Hung Long: Cái này người ta gọi là người ngoài cuộc luôn sáng suốt hơn người trong cuộc đấy bác ah.
    None1_Fanboy(sao tên giống mình vậy ý tưởng gặp nhau chăng): Nói hay nhỉ vậy đứa nào cũng vừa vu khống đó. Mà dụ này nói chung cũng thường cái tiết là ko thấy Rù kí à ra vì tay này cũng là chuyên gia chửi người khác.

16. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

từ đầu tới cúi tui chả chửi gì bác cả nha. Do bác tự động gây chuyện rồi nói tui kém phát triển. Mà tui nhớ không lầm hồi đó có 1 thằng nói là GOW được chính nhà sản xuất đánh giá là game không hay. Rồi sau đó phải vội vàng edit chậc. Làm ra game mà chê game mình làm không hay giống như mà đẻ con mà chê nó ngu vậy nó xấu vậy. Không biết mẹ bác none1 có chê bác "không hay" bao giờ chưa.

17. None1_Fanboy

Tôi hỏi chú None1 một câu là tại sao mặt chú có thể dày đến thế , cái thớt nhà tôi cũng khó mà bì được với da mặt của chú , bị người khác chửi cho thối mặt ra mà cũng không thấy ê thì.......... đấy là lý do vì sao cái nick này tên là None1_fanboy đấy =))

18. None_1

None_1 Mario & Luigi

Topic này thì ko có nhưng bên kia thì người chửi tui đầu tiên la ông, mà ko hề nói là ko phát triển. Vụ GOW thì ko nói nhiều nữa, mà tui cũng edit lúc nào hay chỉ coi tới lúc bị nói là edit chứ ko có coi lúc là tui đc chứng minh là ko edit bài hả. Đúng là nhà sx ko có khen nó nhưng tui đâu có nói là chê nó đâu.

19. Hung Long

Hay quá. Vậy người ngoài cuộc chưa có máy game chơi, chưa có game chơi thì đã biết máy hay/máy dở, game hay/game dở rồi ha? Cái này giống như thấy Genji đẹp mà chơi như hạch, nhưng vì chỉ thấy chứ chưa chơi nên bảo là game hay. ::)

20. longakka

longakka Đầu gấu nhà quê

ếu cho mình xin tí thông tin về chỗ nào "nhà sx ko có khen nó" ??? nếu đọc trên web thì đưa link mình coi với, đừng nói là đọc báo giấy tiếng Lào nha

Còn mình toàn thấy chúng nó quảng cáo rùm beng, nghe câu trên tò mò quá !