Thư Viện Game Online !!!!!

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi subasa_87., 6/2/05.

1. haokhianhhung

haokhianhhung Youtube Master Race

Chán quá, năm ngoái thi Đại Học bị trượt, năm nay đéo biết thế nào? Cứ lang thang trên mạng thế này thì chắc lại trượt quá.
    Thôi, quyết tâm về học bài, "QUYẾT TÂM ĐỖ THỦ KHOA TRƯỜNG ĐẠI HỌC KINH TẾ QUỐC DÂN"_Mình thề đấy!
    Làm cách nào để xoá hẳn cái nick này vậy?
    Hỡi các bạn, các bạn đang đánh mất tuổi trẻ của mình một cách cực kì lãng phí. Trong khi những người bằng tuổi chúng ta đang bay cao, bay xa. Họ là những Thủ Khoa, những học sinh giỏi cấp quốc gia, quốc tế. Còn chúng ta thì sao? Nếu chúng ta biết chắc không trở thành những game thủ cấp quốc tế, thì ít nhất chúng ta cũng phải trở thành một sinh viên hay cái gì đó tương tự.
    Cho dù bạn có leo cao đến đâu trong diễn đàn, cho dù bạn có chơi game rất hay, vậy thì sao chứ? Chúng ta vẫn tụt lùi so với cuộc sống hay chúng ta là những kẻ thất bại trong cuộc sống.

Nếu bạn yêu công nghệ thông tin, vậy thì bạn hãy trở thành một lập trình viên hay chuyên viên tin học, đừng mất thời gian & tiền bạc cho game nữa, chúng ta có thể từ bỏ được chúng không khi mà chúng có một sức hút mãnh liệt, một ma lực khủng khiếp.
    Cả nhà thằng Quản trị viên, cả họ mày, còn thằng Admin nữa, chết cụ mày đi, **** YOU. Bọn mày cũng chỉ là quân cờ mà thôi, còn thằng tạo ra diễn đàn mới là người chơi cờ. Bọn mày cũng như tao tốn thời gian và tiền bạc một cách vô ích.
    Admin_mày chỉ là một thằng chó chết, mày chỉ là một thằng bỏ đi, một thằng ăn hại. Ba má mày chắc thất vọng về mày lắm đấy con ạ!
    Mong Mod để bài này lâu 1 chút cho mọi người trong diễn đàn đều đọc được!
    Hãy xoá nick của tao vĩnh viễn, tao xin bọn mày đấy.
    Tao nhất định sẽ đỗ Đại Học nguyện vọng 1 trong năm nay & bọn mày hãy giúp tao 1 phần nhỏ bé.

2. Gold_Storm

Gold_Storm Donkey Kong

ho ho, đúng đúng, thức tĩnh rùi hã, tốt tốt, cố gắng nhe.....nhưng mù tui lỡ ghiền rùi, ai cứu tui dzới, huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

3. Xhou Xing Chi

Xhou Xing Chi Youtube Master Race

hông biết cha này thức tĩnh hay thất tình nữa

tui thì không thể rồi , game đã ăn vào máu , ăn mòn gan , và đang chuyển dần về tim , híc , biết tác hai không tui chỉ cho : khi đó sẽ lấy tiền mua game , hết tiền , lấy tiền của pồ mua game , bồ hết tiền , bán đồ , mua game , bán hết đồ , bán nhà mua game , còn lại cái computer :D ( vật di nhất kg thể bán ) sao đó đi ăn trôm để nua game ... giết người , cướp của kiếm tiền mua game --> làm xã hội đen vì game .... ( nhưng vẫn chưa kết thức đâu )

4. rickie

rickie Youtube Master Race

Tui thiệt không hiểu mấy ông?!chơi game đắm đuối rồi đổ thừa nó làm mình thi rớt,ai biểu các ông không biết kiểm soát thời gian của mình?đáng đời mấy ông!GAME KHÔNG CÓ TỘI!

5. wewa

wewa Mr & Ms Pac-Man

[/b][/quote][/u]
    >học Ko Chơi Bỏ Rơi Tuổi Trẻ
    Chơi Ko Học Sức Khoẻ Zồi Zào<
    Ai Muon Nhu Tui Nao`
    Zôzozozozozozôzozozozozozozozozozo

6. Nhẫn

Nhẫn Guest

0
    có người bị thi rớt rồi đổ tội cho game àh? nghĩ lại đi chính game đã nuôi các ông khôn lớn từng ngày ,dạy các ông nhiều thứ , đem lại cho các ông trí khôn tối thiểu của 1 con người , vậy thi rớt chắc là do trước khi thi không ra bắn halfllìe rồi chứ gì ??tui cũng có mấy thằng bạn như thế mà , lạ gì?

7. Nhẫn

Nhẫn Guest

0
  8. Roman1111

Roman1111 Legend of Zelda Lão Làng GVN

Ha ha , em van choi game hang ngay.Em dang hoc KTQD nam thu 4,co gi dau.Chang qua biet chi phoi thoi gian hop ly thoi.Chu hoc ma khong choi thi chan lam.Ong kia chac ham choi hon hoc khong biet chi phoi thoi gian nen bi nhu the'.Co khi ong nay bi dien that roi`..Kho than, da hoc dot lai con ham choi bay gio lai bi dien nua...hu hu hu ...thuong thay.Em ko biet danh tieng Viet nhung tru mp cua em thi ko duoc dau day.....

9. lemonfire

lemonfire Youtube Master Race

MU ***** biến qua chỗ khác chơi mày ,***** me. cái trò dành cho mấy thằng quê mùa việt nam chơi là trò MU hêhh mày biết MU là gì không là mu ***** của mấy đứa con gái đó hehhee #>:)

10. lemonfire

lemonfire Youtube Master Race

thằng Căclồn kia nói ngu như trâu mày học cho cố về đám dỗ mày àh mẹ mày học cho cố tự nhiên ra đuờng xe tông chết mẹ maỳ lúc đó dừng ân hận , 1 ngày mày bỏ ra 10 tiếng chơi game có vẻ hay hơn mày đi học , học cho cố mày chết thì hết !!!!!!!!!!!!!!!! ^,......,^ #>:)

11. gà_con_lon_ton

gà_con_lon_ton Youtube Master Race

ma tro legendsthegame nay dang ki o dau vay chi tui voi tui tim mai ko dc

12. gà_con_lon_ton

gà_con_lon_ton Youtube Master Race

va ca dow nua tui dow ve xong rui ko the nao choi dc du da dơ 2 ban nen ve nha roai may bac giup cho voi bac nao coi tro nay rui giup tui nhanh len voi tui dang co het suc de ma choi dc no

13. giangho2000

giangho2000 Youtube Master Race

14. tuantinh87

tuantinh87 Youtube Master Race

15. Chow Sing Chi

Chow Sing Chi Youtube Master Race

nó mà free tui chít lìn , chơi đi rồi biết , nó free có 14 ngày thui , chơi đi rồi biến luôn ha ha ha

buồn quá

16. Pro_Gamer

Pro_Gamer Youtube Master Race

Link die me roi con dua len!
    May ong nay toan di choi may game o tan đẩu tan đâu,cha ra lam sao
    game hay nhu Tibia (www.tibia.com) da bao thi o vao ma choi
    nhieu tro gioi thieu o day hinh anh thi trong ac liet that nhung gameplay chan bo me,nen choi 1-2 tro cụ the thoi...
    ---that vong tran tre ve cai dinh nghia "game hay" cua may dua o day-----

17. Pro_Gamer

May cai game moi ra hay gi day ma cho choi free vai ngay
    xong roi o co xien o choi dc nua thi nghi me cho khoe di
    gioi thieu lam cai que gi chat them forum............

18. Caosuthủng

Caosuthủng Youtube Master Race

hỡi ơi!! dân chơi game và ghiền game bây giờ nói năng thấy ghê wá.
    Người ta động viên mình bỏ game mà anh em nó thiếu điều chiên người ta luôn.
    tui không phản đối việc chơi game ngày đêm nhưng cần có chừng mực.
    tui đã từng ovẻnight nhiều ngày, bỏ học nhiều buổi vì global Muonline nhưng đến kho trò chơi kết thúc tui mới thấy thật vô bổ.
    cũng có những cái học được từ thế giới ảo đó nhưng cái mất thì quá nhiều và không bao giờ lấy lại được. thử hỏi thời gian mất đi sao có thể lấy lại. chẳng phải thời gian, tuổi thanh xuân là vốn quý nhất của mỗi người sao, khi nó qua đi có mấy người không hối tiếc.
    chi bằng chơi ít một chút để dành thời gian cho việc học. chơi chỉ nhằm giải trí cho khuây khoả và làm quen kết bạn mà thôi.
    xin hết!!!

19. Pro_Gamer

Gom noi dc nhu ong da o chui vao cai dien dan nay ma fi thoi gian doc voi lai post bai
    hahhahhahhahha,
    daythang den 30 -40 tuoi van game suot ngay,lam ve fat la game
    noi chung la choigame cung chang chet ai ca
    nen coi veic choi game no nhe nhang 1 ty,o can fai qua nang ne
    Choi mai roi cung den luc chan thoi..................
    Thu xem co co tro gi hay hay moi ra xem dam ca bo Caosu lai chui vao day suot ngay chu que gi hêuhêuheuêh
    --- dinh vao game la kho "cai" lam hêuhêuhe,moi ng roi se tu tim ra cach "cai" cho minh thoi ,toan sap vo con ca roi, may ra vo con se giup moi ng lay lai dc "tuoi thanh xuan" cho chinh minh hêuhêuhêuhêuhêh

20. Nhẫn

Nhẫn Guest

0