Tí hon Huyết Sát gửi lời tuyên chiến gã khổng lồ GiaPhong

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi TauManhDuc, 8/8/09.

1. KBShjn

KBShjn Youtube Master Race

Bác Tàu đã có động thái đầu tiên rùi

2. GVRDee8Tee

GVRDee8Tee Fire in the hole!

ko tận diệt đc thì sau này nó trả thù mình
    vậy thôi
    kinh nghiệm xương máu
    , ko giết nó sau này nó giết mình

3. Medusablujeand

Medusablujeand Youtube Master Race

Kìa Gia Phong solo đi..... mấy cái GVN khác để anh em làm việc cho ;)) ko phải xoắn.....

4. TauManhDuc

TauManhDuc Mr & Ms Pac-Man

:-*:-*tán thành ý kiến bác này , tóm lại giờ GP đang cố né sang nhờ EF can thiệp , EF đứng ngoài thì GP bị san bằng , mà nói rõ nhé acc duyanhtuong của EF bị đánh cũng vì tư thù cá nhân, duyanhtuong thấy bên GP bất ổn chui sang EF lánh nạn (acc đấy ng` ta bỏ chơi rồi )
    GP luôn lẩn trốn câu hỏi có dám đương đầu với HS ko? liêu EF có dứng ngoài cuộc hay nhảy vào tham chiến ?? hominhha nói câu công bằng về cuộc chiến đê......có để HS solo với GP ko?

5. [LS]-GX

[LS]-GX Youtube Master Race

Không phải là nói câu công bằng. Mà là khẳng định chính kiến.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Đằng nào cũng sắp đánh nhau rồi, xếp bút nghiên lại, mài gươm thôi.

6. Minh_Ha

Minh_Ha Youtube Master Race

Đồng ý với TMĐ đây là Game nên ko có gì phải suy tính nhiều, DuyAnhTuong trước đây ở GP thì anh không biết nhưng đã là mem của LM EF thì anh cũng có ý kiến, vì vuốt mặt cũng nên nể mũi chút.
    Theo anh biết thì LM Gia phong họ đang rất bận do cũng đang đi làm cả nên không sẵn sàng cho cuộc chiến thời gian này. Để giải quyết khâu bức xúc muốn được đánh để trả thù thì anh nhận lời thay mặt 1 số anh em ngày trước có tư thù với em giao chiến đến khi nào em thỏa mãn thì thôi.
    p/s: xin góp ý với mọi người lời lẽ cũng không nên đao to búa lớn làm gì, cứ nhẹ nhàng, rồi đâu cũng vào đấy cả thôi.

7. tottochan

tottochan T.E.T.Я.I.S

nhớ xưa GP cũng hổ báo lắm,đánh mem GVN trong lúc có chiến tranh với TTV,sau đó thì bị quật lại phải chuyển xuống Giang châu,sao h lại như thế này,đọc mà thấy mệt,đánh không đánh thì 1 tiếng (Y or N) thôi ,kể lể than khổ mãi

8. TauManhDuc

hay thôi thế này bác cho em ý kiến nhé, em solo thì ko lại bác chắc rồi:-s GP đi làm thi HS cũng phải đi làm , nên em tính thế này bác cho ý kiến nhé
    em làm cỏ acc thuydacer vì ng` ta nói em gà nên chi cần acc đó là dủ xong em =((=(( va sau đó em sẽ lên tận nơi hỏi thăm 1 mình bác nhớem vì đây dc coi là tư thù cá nhân rồi....bác đồng ý ko? hay bác để HS vói GP làm vài trận trước ?

9. nicolasbinh

nicolasbinh T.E.T.Я.I.S

mình làm việc của mình, ai ngứa mắt thì phù xuống, còn ko dám thì ngồi nhìn và tiếp tục chém gió như bác nho_em. =))=)) =))

10. Minh_Ha

Anh nhất trí, không có ý kiến thêm, đây là chuyện riêng.
    Còn anh như đã nói Quan Độ dạo này cũng yên lặng quá, nếu các MC của GVN muốn giao lưu thì có thể cho ý kiến để tổ chức chiến tranh. Nói thật là anh cũng gà hầu như chưa đánh nhau bao giờ, kinh nghiệm thì toàn lên diễn đàn GVN đọc để học hỏi kn thôi, thật tiếc những người như TieuLinhLinh, Ma_Thuat... có nhiều kn chiến trường lại thấy không chơi nữa không có cơ hội giao chiến. Anh cũng muốn động viên mọi người chơi cho vui và có cạnh tranh mới có ý nghĩa, chứ 1 LM nào đó phát triển quá chênh lệch cũng chán.

11. Lá...

Lá... Mr & Ms Pac-Man

ko chuyện gì làm đi gây sự trước,gửi thư tuyên chiến ầm ầm,1 bên chuẩn bị quân sự lực lượg đầy đủ đi đánh mem chỉ toàn the sjm,tướg tửu chưa lên nổi 220,thế gọi là solo đếy.
    Còn về việc lôi kéo thì nói trc cho chuẩn bị luôn ko chỉ riêg EF còn có 1 số thành viên bên LM và LB # cũg tham gia đấy:-*,đã xác nhận đánh nhau thì ko có solo với nói tới nói lui làm gì,kham nổi thì đánh ko kham thì rút chả việc gì phải qê hay nhục cả.

12. TauManhDuc

oke thanks bác ....HS cũng đang có tí việc riêng nên lần này em chinh chiến trước.....bác MT OL yahoo em bảo tí chuyên nè co trò vui lắm.....
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    bác có gan xuống vân nam ko HS sãn sàng tiếp , GVN đâu phải hữu danh vô thực chẳng lẽ để các bác quây HS b-)b-)
    toàn các bác chém gió thôi, chỉ nể mỗi bác HMH chứ bác là ai mà dọa em thế :-":-"

13. Maichi2008

Maichi2008 Donkey Kong

Yen tam, anh Ha ma ghe tham Van Nam thi Ma Thuat, Phong Nhi, Aladanh va co the ca TLL nua se tiep bac, hehe, nhugn giao hen la ben bac ma la ben cong thi dung giong Nguy day nhe, cu het MCB lai Dang Long - nản kế đấy ben em so nhat day

14. Minh_Ha

ok, anh hứa sẽ phù thành xuống Vân Nam để đánh, còn vừa đánh vừa học hỏi rút kn, chưa xài miễn chiến Đăng Long bao giờ, nhưng phù thành xuống đang bị đóng băng thì phải dùng MCB chứ. Em phải đảm bảo những người trên tham gia đấy nhé, còn anh sẽ đảm bảo tất cả những mem mạnh nhất bên anh sẽ tham gia.

15. zai_viet

zai_viet Youtube Master Race

vậy còn sinh ra LM với LB làm gì, chỉ để ngồi ngắm chiến báo thôi hả?:P
    một khj ông đã xác định tuyên chiến với 1 LM thì ông cũng phải hiểu là có thể ông sẽ khơi dậy 1 cuộc chiến LB "Quốc gia hưng vong, Thất phu hữu trách", làm gì có chuyện bảo anh Hà ngồi xem ông xử Thuydancer rồi đến Nhoem,.. dần dần rồi sẽ đến Hồ Minh Hà :))

16. GVRDee8Tee

vui thế :-o:-o:-o:-o
    bên EF kéo đại tướng xuống đánh vs HS
    giao hữu vui ghế ;));));));))

17. TauManhDuc

mem quăng bom gây hấn cần xử lí nghiêm :))

18. GVRDee8Tee

hãy bầu em làm mod để xem xử lí bọn quăng bom bố láo \m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/

19. zai_viet

zai_viet Youtube Master Race

úi, hem phải quăng bom đâu, mình là mrDang 1 mem nhỏ của GP vào đây thấy vui qá nên viết vài câu thôi, đừng xử lý mình nhé :))

20. yeumforever

yeumforever Donkey Kong

dkm toàn chém gió linh tinh thế nào cũng chiều