Tí hon Huyết Sát gửi lời tuyên chiến gã khổng lồ GiaPhong

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi TauManhDuc, 8/8/09.

1. TauManhDuc

TauManhDuc Mr & Ms Pac-Man

phục bác vũ doãn thật, phù thành gì xa thế??? chưa thấy đông gì đã bo kín thành thế kia , em nhắc lại là bác đi công co ai thèm đánh thành bác đâu, bác cứ vác quân xuống làm trân cho no hoành tráng a e nó nể:)
    con nếu bác cứ bo thành tập xây như tân thủ thì xin mời, em cũng ngồi chờ bác ở nhà cho đỡ vất vả chứ chịu ko dám mò lên phá thành cấp 1 của bác.....mà bác bay thành gần gần tí xa thế ng` ta lại nghĩ bác sợ đấy (cách nhà em gân 300 ô ) =((=((

2. sontungqx

sontungqx Donkey Kong

chắc bác ấy sợ quỷ đêm =))=))=))

3. paolosenier

paolosenier Youtube Master Race

em ngĩ bác ấy chỉ đi ngag thôi chứ ko có ý định vào nhà bác đâu...;))=))=))

4. TauManhDuc

bác ý phù thành xa quá, lần đầu tiên em chứng kiên cảnh tương này, phù thành như thế chăc phải phù thêm cái nữa để tiếp lương nếu muốn đánh ng` khac nhỉ =)) chỗ trốn thì có rồi tiếp lương chắc phải xem lại =))=))=))

5. paolosenier

paolosenier Youtube Master Race

:(e đag chờ đợi chiến thuật của cả 2 bên...:(
    cả 2 đội đag có độg thái thăm rò zà chờ đợi chiến thuật của nhau....:|
    đội GP đag có ~ bước thăm rò cẩn trọg...các chú bán báo...bán chíu...bán muối lần lược cải trag spy hòg làm loạn trại lính của TMD...
    đội HS vẫn đag chờ đợi ~ đợt tấn côg mạnh mẽ hơn từ GP...đag có 1 trận đồ bát quái chăg???????\m/
    cố lênnnnnnnnnnnnn 2 độiiiiiiiii........\m/

6. Medusablujeand

Medusablujeand Youtube Master Race

thằng này cá độ bóng đá hay sao mà cố với chả lên.............. cổ vũ ít thôi kẻo tai bay vạ gió đấy iem ah ;));));)) lòm nhòm ngó cửa sổ nhà anh TMD kiểu gì cũng có cục tiền văng vỡ mặt b-(b-(b-(
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ơ xa thế cơ ah :( 300 ô eo thế thì có mà thuê Kamas chở gạch xếp trại cũng chẳng kịp nhỉ ........................

7. TauManhDuc

buồn cười quá, máy bác GP tưởng mình gà co HT + ngoại quan lại tương mình úp xot ban đêm =)) đêm dây đi đái thấy lửa đỏ trêu tí tu quân đông thật =)) vui phết nhỉ =))

8. shuri711

shuri711 Vác Cứng ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

cách nhà tớ có 70 ô thôi :-s

hay là :-ss :-ss

9. huyhoang0020

huyhoang0020 Mr & Ms Pac-Man

chắc người ta lên bảo vệ mem ở biên giới chứ ko có ý đánh thẳng vô nhà bác TMD đâu ;;);;) tớ nhận xét thế đún kô bác nhoem, vũ doãn ;;)

10. shuri711

shuri711 Vác Cứng ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

đún b-)

11. Maichi2008

Maichi2008 Donkey Kong

Dau co, chac ngoi doi anh Ha cua EF xuong thi moi tan cong 1 the day ma, thoi do mat may cai THQ, tuong danh nhau con THQ chu hoa ra la ngoi nhin nhau thi cu thong tha den noi la vua=))

12. katethien8081

katethien8081 Mr & Ms Pac-Man

13. KBShjn

KBShjn Youtube Master Race

her her Chân thành nhận lỗi. Đưa cái thành chứa lương xuống chưa kịp MCB đêm qua về khuya thế là bị móc. oài. Vừa bị các trưởng lão thuyết giáo xong. Bác Lam mộng từ từ đợi em phù nốt thành xuống nhá

14. Medusablujeand

Cái này thì đúng chắc chắn 100% GVN đang xâm phạm địa phận của TN đề nghị đứng ở mép thôi nhé mò sang là phạm luật rồi đấy. Mà cái tội buôn lậu vũ khí qua biên giới đi tù mọt gông đấy............

Anh em TN đâu rồi bảo vệ Giang Châu
    (bữa rồi thằng Ngụy xuống phải đút lót mới được đấy TMD có ý kiến gì không nhỉ :-")

15. litamhoan

litamhoan C O N T R A

Chả có ý kiến gì... mua tiếp MCB đi =))=))=))

16. Medusablujeand

thằng này lại vào đây hóng hớt rồi ................... :| chán ghê

17. Maichi2008

Maichi2008 Donkey Kong

TN-Giaphong hay la Nguy - Giaphong the nhi??? cach danh nhau dung style cua anh Apo the.

18. Nhoem_Gp

Nhoem_Gp Mr & Ms Pac-Man

thôi Cho em Xin mấy ngày ko vô, GVN vẫn tự sướng ghê thế.
    àh Em nghe Mấy bác Bên HVD cũng Tham Chiến rồi Mờ. Hôm qua còn nghe Bác Triết Giang Xuống Thăm nhà em nữa cơ. Thôi Sơ ri gần đó vô nốt đi Chứ. Để cho Nó thành GP Vs GVN chứ. hờ hờ.:-*
    GP bọn em Vẫn 1 câu. Bọn em Bảo Vệ mem Gp ko xâm Phạm ai. Ok?
    bớt chém đi, đau đầu lắm. mới thắng vài trận đã ti toe hèn Gì Người ta gét.

19. TauManhDuc

TeddY_KuTe . truong phi , nhoem , thuydancer aphong trại nhiều vô kể vây kín bát phiên...... mỗi tội treo mcb với hòa bình hết :-s
    mấy bác GP dc cái hậu phương vững chắc , thành bay hàng loạt xuống DLD nhưng xét theo góc độ quân sự thì đây là 1 cách ném tiền qua cửa sổ , các bác nói các bác bay thành xuống để chuyển lương thực ma theo em dc biết là các bác đỗ sai vị trí rồi, ở đáy chuyển lương ko đến nơi đâu.....;));))
    các bác cứ thử chui ra khỏi cái đô thành cua aphong kiểu gì em cũng cho đi gặp hoa đà hết , góp ý là bật ngoai quan + HT em ko đến nỗi ngu ngốc cắm đầu vào chỗ chết đâu;));)) ngồi rình làm gi tốn thời gian
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    cậu cứ nóng , tuổi gì GP đòi lôi GVN vào cuôc thế;)) tại cậu bốc phét chém gió nhiều quá ng` ta ghét đấy ;));))
    cần gì phải bảo vệ mem , cứ xuất mcdl ra 1 thời gian tôi nản tôi về ý mà \:D/\:D/:-":-"

20. duongchanhao

duongchanhao Donkey Kong

VũDoãn phù 4 cái xuống kể cũng hơi lãng phí