ti le % thang cong khi dap do soc

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi zZz(^_^)zZz, 22/12/05.

1. heropain

heropain The Warrior of Light

2. shinichi79

shinichi79 Thám tử lừng danh

Ai đọc không kỹ, văn mấy điểm mà sao viết văn ngu quá vậy, trích một đoạn "nhưng tui cũng biết muốn up sock được thì phải biết time sock của món đồ đó". Đã gọi time sock là random mà còn biết cái chó gì?tranh luận với người như ông thiệt mệt.

3. ==!Manchias===>

==!Manchias===> Youtube Master Race

Cảm ơn bác DL đã chia sẽ kinh nghiệm up soc cho mọi người .Phải công nhận up soc đa phần là hên hay xui . Nhưng theo kinh nghiệm up soc ( của em ) thì em hay up soc lúc 12h đêm , chính xác là 12:18 . He he , các bác tin hay không thì tin , nhưng mà nhóm đệ cũng lên được 8 cái soc rùi đó , đã thế boot 1 soc còn lên 2 soc nữa .Lúc đó là 8h15 tối CN .up từ lv 40 lên lv 70 .^^ nói thế thôi , các bác cố lên nha.NHưng mà cũng là may mắn thôi .Không lên soc thì đừng chủi em nha !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

4. flyingrain79

flyingrain79 T.E.T.Я.I.S

Hy vọng mình lên thêm 2 lvl nữa , với kinh nghiệm mấy bác truyền đạt lại , làm được cái item sock đầu đời. TY TY Ty All

5. i am noob

i am noob T.E.T.Я.I.S

hahah lau lam moi gap lai nguoi wen. ban noi the' thi` tui cung chang phan? oi' cai 'gi` cA? tui. nhung mu` cai thoi gian up duoc soc thi`cung~ may man thui.theo tui nghi~ thi` ko co thoi gian de? len soc va cung~ ko co' qui dinh bao nhiu met len duoc soc . vi` neu' la` dieulinh thi` biet thua phu_thuy_ao_den voi makha va duocday rui` chu' ong duocday thi` thoi gian len soc ko on? dinh nhung ma` tui va makha up len soc thi` toan bo item co duoc thuong` la vao buoi? toi' . nhung rui` co nhung~ ngay` up den 400 qua? lien` 1 toi cung~ dau co len .con` ong duocday thi` moi' sang ngu? day .log vo nick danh' vai` con monter rot' ra 1 qua? met duc luon len soc lien` sau do' ong? len twin city lam 10 qua? met nua~ len duoc cai neck.hoac co nhung~ buoi chieu` voi 80 met ong? cung~ duoc 2 item soc .va`cung~ co nhung~ toi makha lam 1 luc 3 do` soc 2 boot and 1 earing khoang? 60 met. vay thi` thoi gain chinh' xac la` dau .ai dam dam? bao? dung' thoi gian dung ngay` la len .ah` the' DL chac cung~ ko quen ma_nu_da_tinh chu' sv moi mo? no lam duoc cai ring 2 soc khi con lam noob chinh hieu. sau do' len 1 loat do` soc nua~ bao nhiu thi` tui ko ro~ vi` ko choi cung` quan' nhung chac cung~ duoc it' nhat 7 do` .<<<<<< sau do' 1 thoi gian dai` no' ko biet mat mui~ do` soc nhu nao` mac du` ton rat nhieu` met .rui` moi day tu nhien no' len duoc gan 10 do` soc ' cach day khoang 1 thang no lam 2 do` 2 soc lien trong 1 tuan hay sao ay'...hay lai noi den minoan voi DL thi` chac la` never quen duoc :D:D:D.. voi 1 met len earing 2 soc xin loi~ moi nguoi` vi` ko co' dau can? than nhung mu` vua pót bai` vua choi game nen ............LOL

6. ==!Manchias===>

thì cũng có ai nói là có time up soc đâu, chẳng wa ai up soc lên được vào lúc nào, thì coi đó là lucky time thôi . Nếu 2,3 lần lên soc giờ đó thì coi đó là time up soc của mình thôi . He he , chứ còn thực ra, thì len soc cũng là may mắn thôi mà .

7. tan_paul

tan_paul Youtube Master Race

nói thật vì là game nên cũng có sự tuần hoàn của nó,chẳng hạn như giờ up soc ai nói là ko tin nhưng tui nói thật là đúng . Nếu như mà ko đúng thì sao chỉ trong 1 tuần 1 con fire bên server Eagle nó up được 3 món 2soc(earring,boot,atk ring).Tuần tiếp theo là thêm 3 món 2soc(2 tao robe,bracelet).................Và ko lâu sau đó là vài cái món 2soc của nó lại xuất hiện bag 2soc,tao cap 2soc(2 cái)............................Nói thật nhiều lúc nhìn chảy nước miếng mà đành ngậm ngùi vì ko biêt2 cách up soc như nó thôi.
    Hay như mình cũng vậy up được necky 2soc,cổnet soc,boot soc va` tao robe soc vào 1 giờ nhất định nhưng từ khi chia server sang Má thì ko ra soc nữa.....chắc là mỗi server giờ up soc khác nhau........giờ thấy hối hận khi chuyễn serrver ghê ::(

8. JK

JK Mr & Ms Pac-Man

>"< 60 mets to try >"<
    Đống giày không soc òi .... Đen đời

9. laichanhuyonline

laichanhuyonline Youtube Master Race

ca'i ering super ở lever do' kho' lên lă'm nhưng huynh mang no' ra cho mât' dura rồi dâp thì dễ lên hơn chu'c huynh thành công:)

10. zZz(^_^)zZz

zZz(^_^)zZz Youtube Master Race

chan' wa'
    that ra thi` neu tui noi dung' di nua~ thi`cung chang ai dam' bao la` dung'. vi` sao?
    vi neu' nhiu` nguoi biet thi` CO xem nhu bi dong' cua. va` day la bai cuoi cung cua tui trong forum CO nay` =((

a` ma` tui co`n ca'i neck sock ai giet duoc 'nuhoangvn' va` gui ve [email protected] som nhat tui se tang nguoi do'

11. mch1983

mch1983 Youtube Master Race

Nhan up soc ket sever lighting ( wishper Enemy_Sa1nT ) di nhien la co thu lao

12. ==!Manchias===>

Nhận up soc hả . Nếu ko lên thì làm sao ? Đưa 100 met len được cái soc nào ko , hay là lại xin thêm 100 met nưa để up

13. :(DieuLinh:)

:(DieuLinh:) Mr & Ms Pac-Man

mch1983 up được 8 món 1 soc trong 8 ngày, kinh thế. Nhưng tui cũng up được 2 món 2 soc trong 2 ngày, kinh hơn nhé. :D. Cho tôi cái cap soc đi, đang không co cap. Dạo này up soc không lên mà cũng chả có cap level low để up, cái cap 2 soc dùng để kéo water mất rồi :(.

14. meo_cai

meo_cai Youtube Master Race

Các bác ơi!!! sao ma` em up nhung~ 300 qua? ma` ko len dc 1 cai sock nao` moi dau.

15. -MiYuKy-

-MiYuKy- The Warrior of Light

em DieuLinh ơi, qua Jupitor giúp anh với, vẫn chưa có sock nào bên Jupitor