Tiên Kiếm Kỳ Hiệp Truyện 4

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Rociel, 18/12/07.

1. kamatri

kamatri T.E.T.Я.I.S

Post ảnh lên diễn đàn nè :
    http://www.nhatnghe.com/forum/showthread.php?t=3957

cái chỗ : Bước 5 : Đợi chút xíu để file ảnh được Upload ( lâu hay mau tùy vào dung lượng & kích thước file ảnh ), sau khi xuất hiện trang mới, kéo chuột xuống cuối trang copy đường link trong khung "Direct link to image"

"Direct link to image" đổi thành " Hotlink for forum (1)" :D

2. kamatri

kamatri T.E.T.Я.I.S

Bạn bí chỗ nào ở ngôi chùa, mình chỉ cho ...

3. itpro1369

itpro1369 Youtube Master Race

có ai cho mình hỏi,đi tới cái làng chài , lên núi đánh con hồ ly 3 đuôi rồi quay về làng chài,gặp cái thằng thư sinh rồi làm ji nữa , mình pí roài.Ai đi qua rồi xin chỉ giáo :hug:
    .
    ___________Auto Merge________________

.

Bạn quay về thành, ngay cổng vào , gặp 2 đứa hay đi chung với cái thằng biết cưỡi kiếm ấy , nói chuyện với tụi nó xong , nó dẫn bạn lên núi bái sư

4. kamatri

kamatri T.E.T.Я.I.S

hình như bạn quay về cái thành lớn nhất, chỗ bạn có được bộ đồ mới đó ... 1 là quay về phòng mình ... 2 là đến chỗ 2 vợ chồng già ở gần con suối ( đường đi tới đó xung quanh có hoa anh đào ) hỏi chỗ có hang động lửa ... vào hang động lửa đánh rồng lửa ... item máu nhiều ... hồi sinh nhiều là được ... ( ko nhớ rõ lắm nếu có gì sai sót mong anh em thứ lỗi )::(

5. thuytrinh299

thuytrinh299 Youtube Master Race

Cho e hỏi là chỉnh level ở trò này như thế nào thế? E thử chỉnh bằng artmoney thì hok biết chọn dòng nào để chỉnh lên level nữa (mỗi lần đánh quái xong là cái chỉ số để tăng level hok những hok tăng mà tụt xuống, hok hiểu có phải là nó hok), đã thế artmoney khi cho chạy thì chậm rì, đợi 5 phút mới xong cái step 1.

Nhân tiện hỏi lun là làm sao chỉnh cho cái màn hình trong game nhỏ lại như cái hình mà mọi người up lên ấy.

6. kamatri

kamatri T.E.T.Я.I.S

Muốn chình nhỏ lại thì bạn vào phần congfig trong thư mục game mà chỉnh ... còn về hack level thì mình ko biết ( vì chưa bao giờ thử ) ... Bạn ko nên hack vì sẽ làm mất đi sự thú vị của game ::(

7. thuytrinh299

thuytrinh299 Youtube Master Race

Thank bác đã trả lời, về phần hack thì e biết cách chỉnh rồi, thì ra là hok phải cái dòng chỉ số mà e vẫn tưởng, nó là một dòng khác, trong lúc thử chỉnh thì tự nhiên biết, có điều e chỉ chỉnh chút xíu thôi hok sợ chỉ số nhảy lung tung. E chỉnh đc cả tiền + level, level càng cao thì càng nhiều skill, có điều e chỉnh cao, chỉ chỉnh để vừa chơi thôi.

Vụ chỉnh nhỏ lại cái màn hình thì e cũng chả biết chỉnh chỗ nào, vào phần option mà hok biết nên nhấn nút nào ngoài hai cái thanh music.

8. kamatri

kamatri T.E.T.Я.I.S

À , cái chỉnh nhỏ màn hình nó nằm ở phần config trong " Thư mục cài game " chứ ko phải " Trong game " :cool:

9. airbender1991

airbender1991 Youtube Master Race

có bác nào cho em xin file .mds của game ko :(( ..... mua disk về ko có => ko làm ổ disk ảo dc :hu hu :(( , ai từ bi share cho em vơi :D (thanks mí bác trước)

10. goodluck14

goodluck14 Youtube Master Race

hì anh ơi. em nói chuyện với tụi nó xong rồi. nhưng không biết phải làm gì để tụi nó dẫn lên núi bái sư. anh làm ơn chỉ rõ chỗ này giúp em với. em đi quanh quẩn trong cái thành này tuần nay rùi::(.hixhix.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    đoạn này em làm nhiệm vụ ở ngôi chùa vào ban đêm ấy.làm xong rùi.lên đến trên đỉnh gặp đứa con gái,có đoạn clip rùi sau đó em quay về phòng trọ.gặp cái thằng cưỡi trên mấy cái kiếm to to ấy.nó đi cùng đứa con gái,nói chuyện xong,em ko biết phải đi đâu ?, làm gì nữa cả. đi khắp cái thành đấy rùi::(.chỉ còn cái lối vào thành lúc đầu thui. lối quay lại cái khu lăng mộ ấy.rât mong bác nào biết đoạn này chỉ rõ giúp em với.ko biết tiếng trung nên ko biết nó nói chuyện với nhau những gì.nên em ko biết đường

11. vanness308258

vanness308258 Donkey Kong

làm ơn chỉ dùm mình ở quận 1 có tiệm nào bán game này không vậy.mình định mua của hashu nhưng xa wa

12. kamatri

kamatri T.E.T.Я.I.S

Mình có bán nè ... mình ở Q10 ... nhưng mà mình thấy nhà Hashu ko xa như bạn nghĩ đâu ... nó ở đường Lý Thường Kiệt đó ... nói ở tân bình vậy thôi chứ gần xịt à:>

13. vanness308258

vanness308258 Donkey Kong

vậy bạn có tiện đem xuống cho mình không vậy.mình còn cần thêm mấy trò nữa

14. goodluck14

anh ơi giúp em với. em đang chơi đến cái đoạn sau khi ra khỏi ngôi mộ,đi qua một khu rừng,đến một cái thành,trong thành khá rộng,và nhận nhiệm vụ lên chùa vào ban đêm,sau khi em lên đến đỉnh của ngôi chùa thì gặp một cô gái,sau đó là movie,tiếp đến là đoạn movie ở quán trọ,em đi xuống tầng 1 thì gặp cưỡi kiếm,nó có cái thanh kiếm to to ở sau lưng ấy, nó đi cùng một cô gái,sau khi nói chuyện với nó xong,em không biết phải đi đâu.em hỏi thì có một bác bảo là nó đưa mình lên núi bái sư.nhưng em đi khắp cái thành và qua cả bên ngôi chủa,nhưng vẫn không thấy gì cả.chỉ cỏn một lối duy nhất em chưa đi là trở về ngôi mộ. mong anh chi giúp em đoạn này phải làm gì với.rõ ràng một tí anh ạ::(.em lơ ngơ lắm:D.mong anh ngày đêm

15. DUONG QUA 89

DUONG QUA 89 Mr & Ms Pac-Man

mình chơi xong game này hồi tết nên cũng kô nhớ rõ lắm
    mình chỉ nhớ khi lên núi bái sư
    thì sẽ được chàng trai và cô gái cho ngồi kiếm bay đưa đến ngôi làng sa mạc
    từ ngôi làng sa mạc mình làm nhiệm vụ xong mới đi lên núi
    chứ nó kô trực tiếp dắt mình lên

bạn chơi tới đoan này còn dài lắm mới xong đó

16. kamatri

kamatri T.E.T.Я.I.S

uh, vậy bạn nói địa điểm và thời gian đi ... mình đem xuống cho

17. goodluck14

hix.ko biết phải làm gì nữa nó mới chịu đưa lên núi.sau khi em nói chuyện với nó xong,thì nó bỏ đi mất,chẳng biết là em có nhận làm thêm quest phụ gì nữa ko? chẳng thấy đi được,chả lẽ lại quay lại ngôi mộ.huhu.::( co bro nào biết chỉ em với

18. Pocollo_version2

Pocollo_version2 Youtube Master Race

hình như là trò chơi online mà mấy trò 3-d này hình xấu òm, chơi laịt hấy nhức đầu, chỉ có 2 d là ok thôi ví dụ:VLTK, MU...:'>

19. **ronaldo**

**ronaldo** T.E.T.Я.I.S

Online ở đây thì ăn chém chết!Offline đó ông bạn và không xấu đâu lại còn rất đẹp là khác.

20. itpro1369

itpro1369 Youtube Master Race

Mình cũng không nhớ rõ nữa,tốt nhất bạn chạy vào nhà trọ ngủ 1 phát , chạy ra hướng cổng quay lại khu lăng mộ,nếu thấy 2 đứa (1 đứa con gái nhí nhố+1 thằng thư sinh) là ok.Nếu không bạn đi tới nhà ông già có đứa con gái chỉ biết nằm ngủ xem sao,rồi chạy ra cổng kiếm 2 đứa mà mình nói đó.Nói chung để qua được cái thành này thì phải gặp được 2 đứa nó,khi đó bạn cưỡi kiếm bay đi được.

Nếu có nói ji sai các bác cho y kiến nhé.Thanks