Tiếp tục BAN rất rất nhiều acc farmer + Gold !

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi hung_war3, 22/12/06.

1. Chimcò_vn

Chimcò_vn Chim Non Moderator Lão Làng GVN

ôi bạn hùng đâu ... kêu xe bắt chó lại bắt cái con chó này dùm ^_^ ! đã sủa nhặng xị lại còn đòi *ứt nữa kìa ^_^

2. giaodich

giaodich Youtube Master Race

Uh nhanh lên không khéo nó lại fxxx mẹ thằng chimcò_vn bây giờ, không khéo thằng chimco_vn lại có em nửa người nửa chó :hug:

3. Chimcò_vn

@giaodich thân mến ::) đây là lần cuối cùng tôi nhắc bạn ! đừng để tôi dùng biện pháp mạnh ! đề nghị bạn stop đúng lúc

4. giaodich

Thế mài làm gì được bố nào? Không phải mài nói đặc sản gì bên topic bên kìa à? Đang chờ mài dùng biện pháp mạnh đây :hug: Khi nào đầy tháng đứa em 1/2 người 1/2 chó thì bố đi tiền cho nhé :hug:

5. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

Chimco và Giaodich mỗi người warn 1 phát ! Còn nói nữa là ... cẩn thận đấy !

6. leest

leest Youtube Master Race

dm , mấy ông toàn chửi nhau lung tung thế này . Căn bản là không hiểu
    thằng giaodich nó cũng chỉ là game thủ cần tiền , nó chơi VLTK thấy kiếm được nên mới nói thế , có biết wow thế nào đâu. Mấy ông kia chơi rồi thì phải chỉ cho nó , đằng này chửi bới loạn xạ cả lên.
    Mọi thứ không phải tất cả đều đúng , mấy ông nói wow kiếm tiền nhiều nhất cũng ***** đúng , nó còn tùy nhiều vấn đề . Dĩ nhiên cái VLTK thì nó ko kiếm được nhiều là đúng rồi vì game này người việt chơi mà ( mà người người việt thì nghèo hơn người mĩ đúng ko nào )

7. HeoBietBay_2510

HeoBietBay_2510 Youtube Master Race

cái vụ này thì tui cũng không rành lắm , chỉ là chơi cho vui thôi >_< . Nhưng thiệt tình thì tui không có cảm tình với võ lâm cho lắm , game đó chán thấy bà >_< , hiện tui chơi everquest 2 với wow , và đang chơi cái Vanguard beta đó , có ai biết game đó kô , lag bà cố , hehe . Mọi người đều là gamer , thôi thì mỗi người nhịn một tiếng đi bà con >_< !

8. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

Cái tui ghét ở VLTK nói riêng và game online VN nói chung, đó là cái thói autoplay và hack, chơi kiểu gì mà sáng đến tối dùng BOT luyện dùm, rồi cái game AU gì đó, mới đây lại có hack ...
    Bô chơi game ko hack, ko BOT thì ko phải là game hay sao ???
    Gamer VN với cái thói đó thì đừng có mong có chổ trong WoW, nói trước cho nó biết chứ ai rảnh hơi mà chửi chi cho mệt, thời gian chơi WoW ko sướng sao ...

9. giaodich

Thôi các bác đừng tranh cãi nữa trước lạ sau quen với lại mod đã châm chước lắm rồi. Bây giờ thì tôi cũng đang chơi & tìm hiểu wow rồi. Và cũng có thể nói cùng chung sở thích với các bác rồi thế thì việc gì phải chửi nhau tiếp nhỉ? :hug: . Tôi cũng thật nóng nảy chửi bới loạn xạ sorry các bác nhé thật chẳng ra gì ::( . Mỗi người 1 hoàn cảnh chẳng ai giống nhau cả, người ta bảo qua sông phải lụy đò :D còn ai có thuyền riêng rồi thì xin chúc mừng tự do mà qua :hug: .
    Chúc các bác nhiều sức khỏe để chơi và cày sung sức.

10. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

Vậy thì chúc ông download được BOT WoW và may mắn ko bị ban acc ...

11. vnindex

vnindex Mr & Ms Pac-Man

Mạng vẫn đứt nhưng mà FPT chơi ngon rồi :D
    Còn chuyện kiém tiền thì wow cũng kiếm ra tiền đc thoải mái. tui thấy mọi ng kể farmmer 1 tuần là thừa sứ kiếm đc >1k2 gold. Bán tại VN cũng đc 700k 1k gold. Nhân tiện ai có Gold bán tui nhé, mua 700k 1k gold. SL 4kGold

12. Bodomftw

Bodomftw Donkey Kong

thằng công nhân nghành vnindex lừa mình với lý tinh trùng lên netviet chơi. đã ko chơi được thì thôi còn mất time + $$ + tinh lực
    ghét
    vào game cậu bem chết

13. giaodich

(Chỉ nói về cày kiếm cơm)
    Tôi đang mò mò trong wow nên chưa biết khả năng farm thế nào cho khủng bố. Chứ thật ra không phải so sánh chứ tôi thả 10 em Thiên Nhẫn nhặt ngân lượng 24/24 thì cũng được 5000v/ngày (hiện giờ tương đương 250k VND), mà chẳng phải cực gì cả vì không bỏ công sức ra cày toàn là auto.

14. rock294

rock294 Donkey Kong

Bởi vậy mới bị người ta chửi là game ... n00b LOLZZ

15. vnindex

vnindex Mr & Ms Pac-Man

lolz bodom chưa chơi đc ah, ng ta chơi đc sao mình kô chơi đc nhỉ he he

16. Bodomftw

Bodomftw Donkey Kong

chơi được éo. ở nhà 32k Netviet 26k /QQ

17. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

Đó, spit là spit vào cái này của mày đó, tao đã báo trước là WoW ko có BOT với autoplay đâu, chơi nhiều quá "hết sức" giờ ...

18. mobicard

mobicard Youtube Master Race

Các bác ơi cho hỏi 1 ngày cày trâu cày bò cày như điên thì có thể kiếm được bao nhiêu gold vậy bác (cày đàng hoàng)? Ôi tiền tiền a.c a.c
    Ôi nghe mà thèm quá nếu kiếm được khá khá chắc tớ phải liên lạc bác chimcò_vn gấp quá . Cày VLTK dạo này ngân lượng xuống quá hix.hix... tiên sư cái TT60 đang đường khác để binh trong thời buổi khó khăn ....

19. Chimcò_vn

bó tay cái thằng điên này .... ban ngay nó đi cậu hùng

20. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

Thêm 1 thằng muốn bị spit tập thể ...
    Thôi khỏi trả lời nó cho mệt, nó hỏi thằng giaodich là biết ...