[tiếu ngạo giang hồ 2-swordman2] help me

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi supernova, 4/10/02.

1. Vi Tieu Bao 16

Vi Tieu Bao 16 Fire in the hole!

__nếu bác ko thích luyện thì cứ dùng GameHack cho nhanh. Còn nếu bác muốn chơi đàng hoàng thì đứng nên luyện quá level 30... tốn thời gian lắm. Vì sau lần gặp lại ở làng Ninja (gần cuối đĩa 4), các nhân vật của bạn sẽ là level 30 (nếu level trước đó của bạn < 30) Vậy thì cần gì phải luyện chi nhiều :D Tui chơi level 31,32 là đủ xực thằng ĐPBB gòi.

2. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

bác vi choi xong tro phong vân chưa vậy choi xong goi thi post kên cho anh em coi mí..em đang định mua trò nay về chơi đây...cố chiu7 xing đi bác nhá

3. irvan

irvan Mr & Ms Pac-Man

lam sao xai gamehack de tang level may bac co the chi em voi.Mong may bac viet ro ro chut xiu

4. irvan

irvan Mr & Ms Pac-Man

bac t_t_love2002 noi ve viec nang level nghe sao de qua Em moi choi khuc dau moi thoat khoi can nha bi chay thi kiem dau ra cho nang .Em moi level 5 a

5. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

à nếu như vậy thì bạn hãy lên núi nga mi mà luyện,,sau khi cứu được NDD rùi thì qua bên trái của núi á...ở đó có bọn đạo tặc khá mạnh đấy...bác cứ đi thằng lên sẽ lấy dc cây kiếm và bộ áo giáp cho LHX.nhưng mà tui khuyên bác nên cỡ level 7 hay 9 rùi hãy lên đó..chúng nó chuối lém đây..coi chừng chết oan đó

6. little fox

little fox C O N T R A

hic hic oánh thèng DPBB thiệt là mệt đó .tui mới có lever 31 mà đã lên đó .bị nó oánh cho gần chít ^_^
    nói chung là các bạn nên luyện cho lever cao cao một chút thì sẽ dễ đánh hơn. tên này hơn 20000 máu. nó lại có khả năng hồi phục số máu đã mất . nói chung là cứ luyện kĩ vào trước khi lên .
    mấy người đi cùng thì nó cho một nhát là đi sạch hichic.

7. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

vậy chứ bác ko nghe mấy sư huynh trên đây luyện quyển bí kíp của lệnh hồ xung cấm đối thủ đánh trong 2 lần hỉ chiu này ok lém...có điều hơi chán 1 tí ví có 1 minh mình đánh hà..nhưng đỡ vât và hơn í mà..hihi

8. NGUYEN DUC THUAN

NGUYEN DUC THUAN Persian Prince

chào các bác có ai biết sau khi luyện xong bí kíp để mở cái chậu màu xanh để qua bên kia cầu rui nhấn cái nút đá thứ nhất rui còn cái thứ 2 ở đâu vậy tui coi trong huơng dan mà tìm mãi mà chẳng th61ay ở đâu cả tui tim het rùi mà có ai biet61 thì xin hãy làm ơn chỉ dùm nha xin cảm ơn rất nhiều
    [email protected]

9. little fox

little fox C O N T R A

cái quển đó thì tui có luyện nhưng không xài vì tui thấy nó thất đức chi đó .mà đánh thế thì còn gì là vui nữa .ĐPBB mà lại đứng yên cho LHX đánh như thế à .không khoái và mất đi cái hay của game .phải đánh chật vật mà thắng được thì khi thắng mình mới cảm thấy thích chứ. mà chiêu này không thật lắm. cứ đánh một nhát gòi xài .thía thì seo mừ thua được.

:twisted: :evil:

10. NGUYEN DUC THUAN

chào các bác có ai biết sau khi luyện xong bí kíp để mở cái chậu màu xanh để qua bên kia cầu rui nhấn cái nút đá thứ nhất rui còn cái thứ 2 ở đâu vậy tui coi trong huơng dan mà tìm mãi mà chẳng th61ay ở đâu cả tui tim het rùi mà có ai biet61 thì xin hãy làm ơn chỉ dùm nha xin cảm ơn rất nhiều
    [email protected]

11. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

trùi làm gì có 2 nút đá nào đâu.ở bên cái cầu chỗ chảo xanh chỉ có 1 cái công tắc thui mà ..nhưng mà bác phải nói rõ bác bí chỗ nào chứ ..cái chỗ này nói thiệt với bác ..bác mà chơi theo hướng dẫn có mà khùng luôn á..tui cũng vậy..

12. NGUYEN DUC THUAN

ôi trờ ơi mấy tháng nay tui tìm cái nút đá thứ 2 như trong hướng dẫn mà tìm đến diên mà cung chẳng thấy ]
    thế bác có bít sau khi nhấn cái chảo xanh rùi tui qua cầu nhấn vào cái nút đá ở đó cái nút đá đấ rùi tiếp theop thi l;àm gì nữa đây tui đang ở dưới tầng hầm trong hướng dẫn có nói sau khi nhấn caí nút đá thứ 2 se có 1 căn phòng hnựa hien ra vào do se danh nhau với con nho an mac trong da lam ma

13. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

ko có đâu..sau khi bác nhấn chảo xanh thì bác vào L2 lúc truớc bác có lấy dc cái item của cái dung nham màu xanh cuối dãy L2 ko..nếu .lấy dc rùi thì bác quay ra L3 cho LPH làm phép lên nó dung nham sẽ lấp đầy nó..sau đó quay lại L1 đi thằng rùi quẹo vào căn phòng đầu tiên ờ bên trái thì phải ..seo đó nhấn cái công tắc bị cái cửa sắt chắn..rùi đi lên trên căn nhà sẽ có cái cửa đánh con nhỏ an mặc trông đã lém...có gi thì cứ post lên

14. NGUYEN DUC THUAN

nhung ma sap tui nhấn vào cái dung nham mau xanh no cứ hiện lên 1 cái bang chứ khong lấy duoc bac huong dan ro hơn di

15. NGUYEN DUC THUAN

16. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Đây là Topic đầu tiên khái phá game này, tập hợp những người chơi mở màn đầu tiên ở GameVN. Chứa rất nhiều thông tin hữu ích nếu như ai có thời gian ngồi đọc từ đầu. Topic này mới được mang về từ Box Game Nhập Vai.

17. Kiều Phong

Kiều Phong Legend of Zelda

bác NĐT nói không rõ ràng gì cả, bác phải nói rõ hơn chứ, cụ thể là bác đang đi tới chỗ nào, cần làm nhiệm vụ gì thì anh em mới chỉ cho được chứ!!!
    bác xem kỹ lại hướng dẫn nhé!!!! nếu không thì bác cần phải luyện hết các bí kíp ở cấp cao nhất rùi hãy đi. tui thấy như thế là chắc nhất vì hầu hết các nhiệm vụ muốn thực hiện đều phải luyện bí kíp. bác chỉ cần luyện cho hết là sẽ thấy sễ dàng hơn liền. hehé

18. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ ui trùi ơi cùi phong ơi thằng cha này chơi lâu lém rùi...hắn hỏi tui và tui chỉ hăn wé trời mà vẫn hỏi ...hắng bí cái đoạn muớt nhau với con nhỏ an mặc xết- xy đó mà...tui cũng từng bí đoạn này cả ngày mới we nổi..
    __ bác cùi phong đang luyện gem gì vậy...tui chơi xong TTK 2 roài..bây giờ ko biết chơi trò gì bây giờ ?

19. THE_KING_OF_DRAGON

THE_KING_OF_DRAGON Youtube Master Race

có huynh đài nào biết cheatcode hay trainer của trò TNGH không ????
    cho mình với

20. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Trò này ko ai tạo Trainer đâu, cũng ko có cheatcode. Bạn có thể dùng gamehack hoặc ArtMoney để hack các chỉ số trong game như: money, Exp. Att. Def...