[tiếu ngạo giang hồ 2-swordman2] help me

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi supernova, 4/10/02.

1. duyvnn3

duyvnn3 Mr & Ms Pac-Man

bạn nên vào phần hướng dẫn game TNGH 2 coi kỹ lại nhé vì mình đã chơi về nước rồi. Chúc bạn vui vẻ

SM: Lần sau bạn đừng post 2 bài liên tiếp, đây được coi là câu bài đó. Chú ý nhé, kẻo bị trừ điểm. :cry:

2. duyvnn3

duyvnn3 Mr & Ms Pac-Man

Bạn cần có level khoảng 34 mới có thể đánh dễn dàng. Nhưng bạn luyện tới lực đó là một gian nan. Tốt nhất bạn nên chơi cheat thì tốt hơn

3. duyvnn3

duyvnn3 Mr & Ms Pac-Man

Bạn phải qua cây cầu rồi đi đến cái làng cuối bản đồ là được thôi

4. QuanRach

QuanRach Mr & Ms Pac-Man

oàiko ai chỉ hộ tui là luyên cuốn nào thì LPH mới có chiêu quăng rắn thế...tui chưa thu phục thàng pháp sư..hiện chỉ diều khiển LPH thui

5. Black_Magicial

Black_Magicial T.E.T.Я.I.S

To VTB16:sao bạn chỉ hướng dẫn disk 3 thui vậy , sao ko hướng dẫn disk 4 lun , còn nữa , sao trên TLT tui ko thấy wuyển sách màu đỏ mà chỉ thấy wuyển màu xanh da trời , màu hồng và màu nâu thui hà , vậy wuyển sách mà bạn nói là wuyển nào?

6. Vi Tieu Bao 16

Vi Tieu Bao 16 Fire in the hole!

Ở lối vào TLT, có 1 người bán sách dạo, tại đó có bán quyển sách màu đỏ (có thể là cam gì đấy) giá 500$ Bạn luyện lên tầng thứ 3 thì sẽ có kỹ năng cấm đối thủ tấn công trong 2 nước.
    Còn disk 4, tui ko có thời gian viết, muốn viết lại fải chơi thêm lần 3 để có tự liệu viết cho chính xác :cry: Mệt lém

7. tuta

tuta Mr & Ms Pac-Man

Quyển đó lấy được ngay trong địa đạo, tại bạn mua lắm sách quá (giống tôi lúc đầu) nên đến lúc cần mới không thấy thôi. Còn thằng pháp sư bạn nói thu phục được trong hang động ở trước cửa đền thờ Ngũ Độc, đánh nhau với nó 1 chập thì thu được.

8. tuta

tuta Mr & Ms Pac-Man

Chỉ cần khoảng 25 level là đủ cầm cự với bọn chúng rồi, bọn đạo sỹ của Tung sơn và bọn Ninja của Hắc Mộc Nhai này là nguồn để nuôi Level nhanh nhất đấy. Còn vào thành đó thì chỉ cần đoạn giữa đĩa 4, khi Lệnh Hồ Xung và Nhậm Doanh Doanh vào đó nhận bức thư mời tham dự trận đấu tranh ngôi Ngũ Nhạc Minh Chủ ở Tung Sơn thôi, còn không cần thiết trừ phi bạn muốn mua đồ xịn trước.

9. duyvnn3

duyvnn3 Mr & Ms Pac-Man

Bạn hãy đi tới những cái ô đá hình vuông ko có hoa văn gì cả. Bạn hãy dùng thằng PS đạp cái đó bể là có đường đi thôi. Chúc bạn may mắn

10. duyvnn3

duyvnn3 Mr & Ms Pac-Man

Bạn hãy đến cái chỗ để bạn quăng rắn. bạn dùng LPH nhấn thử coi quăng có được ko, Nếu ko được bạn hãy xem 2 chữ đầu tiếng tào cho kĩ rồi bạn vào trong item mà tìm sẽ có thôi. Nếu ko có nữa là bạn đã tìm chưa ra. Chúc bạn may mắn

11. duyvnn3

duyvnn3 Mr & Ms Pac-Man

Bạn quay lại chỗ các ụ đá vuông lồi lên (ko có hoa văn) Lấy thằng PS đạp cho nó bể là xong thôi

12. duyvnn3

duyvnn3 Mr & Ms Pac-Man

ê bạn bí hết tiền bán máy hả, sao làm ẩu thế

13. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Bạn nhiệt tình quá nhưng mình phải nõi rõ cho bạn để bạn đỡ mất nhiều thời gian. :)

1. Tui và RomantorV là 1 trong những người đầu tiên chơi xong game này nên bạn ko cần phải hướng dẫn nữa. Bạn chỉ cần giúp đỡ những bài viết gần đây thui.
    2. Bạn đừng tạo nhiều bài viết liên tiếp nhau như thế, cẩn thận kẻo bị trừ điểm đó.

Dù sao thì cũng cảm ơn vì lòng nhiệt tình. Cố lên nha!

14. duyvnn3

duyvnn3 Mr & Ms Pac-Man

Mình đồng ý với bạn như vậy, nhưng ko chơi cheat thì rất tốn tiền. Nhưng ko chơi hay bằng mình tự luyện level. Hồi đó mình chơi thì tốn mất 50.000 cũng rất vui

15. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ ủa bạn duyvn chơi ở ngoài tiệm à...ở ngoài tiệm mà cũng có mấy trò này nữa seo ? sao bạn ko sắm 1 cái vi tính về mà quậy...tha hồ chơi khỏi mất tiền mà còn có thời gian tìm hiểu nó nũa ...

16. Vi Tieu Bao 16

Vi Tieu Bao 16 Fire in the hole!

__Ai mà chẳng biết như vậy là tốt hơn. Vả lại ai lại không thích có máy riêng, tha hồ tuỳ thích, chẳng cần ra dịch vụ làm gì...nhưng vấn đề là hoàn cảnh kìa có cho phép hay không thui ^^

17. little fox

little fox C O N T R A

các papa hình như lạc đề rồi thì phải .... stop giùm nha
    mua một cái máy mà mấy ông làm như mua cái bánh cái kẹo không bằng ... ai mà chẳng muốn có máy ... muốn và có nó cách xa nhau lắm...<_>
    không có máy còn đỡ .tui có máy mà không được động vào còn tức hơn nhiều ...
    chơi SM tôi nghĩ chưa đến mức phải xài cheat ....cũng chẳng cần hướng dẫn ... luyện lever thì lâu thật nhưng cũng chỉ cần luyện đến lever 30 ... mạnh quá đánh chán lắm ...

18. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ he hé ...cái đó thì ko bít à nha...tớ đang cầm cái đó đó...nhưng chuối cái là mất cd-key...khốn nạn thật...có điều ở ngoại truyện thì LHX với NDD chỉ là đồ dự bĩ thui nhân vật chính cầm thuơng còn nhân vật nữ thì là 1 ninja..nói cho thèm chơi ..he he

19. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Game đến đó là hết gòi. Đã có Tiếu Ngạo Giang Hồ ngoại truyện gòi nhưng ko có ở VN. hí hí

20. duyvnn3

duyvnn3 Mr & Ms Pac-Man

bạn phải có cuốn tự điển tiếng tàu để sử dụng thôi và bạn cần phải biết tiến tào. Mình ko biết giải thích sao cho bạn hiểu nữa nối chung mình đã luyện được gần hết các tuyệt chiêu rồi