[tiếu ngạo giang hồ 2-swordman2] help me

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi supernova, 4/10/02.

1. season_blue

season_blue Youtube Master Race

Thế còn khi cài Tiếu Ngạo Giang Hồ 2 đến file gì gì đấy .bwv thì xuất hiện lỗi báo 3 khả năng About Retry Ino.... phải làm sao để không bị mất file (thử nhiều đĩa lắm rồi mà vẫn vậy) Help me????????????????

2. season_blue

season_blue Youtube Master Race

Chuyện tìm cái mật thất ở trong thiếu lâm tự hả ? Chuyện nhỏ đây nè
    Sau khi vào đại điện thì đi sang cánh cửa bên phải đi qua một khoảng sân thì đến một cái cánh cửa .
    Muốn vào được mật thất thì phải luyện quyển sách ma có dong đầu tiên là ......LV1
    ấy. Chưa luyện xong thì chưa vào được đâu

3. jimmyto

jimmyto Youtube Master Race

cÁC bác chỉ dùm tui cách đánh nhau khi vô trận đi.Tui mới bít chơi.

4. Girl

Girl Mr & Ms Pac-Man

sao mình chơi xong MIÊU CƯƠNG .qua cây cầu lúc trước ngập nước saukhi diệt thằng tóc vàng .qua cầu được rồi nhưng đâu có thấy lệnh hồ xung hay Ndd.vẫn điều khiển ps VA LPH mà.tớ khúc này không biết đi sao nữa.

5. jimmyto

jimmyto Youtube Master Race

Dễ lắm, U đi lên NNTG, sẽ có 1 đoạn movie, sau đó U vẫn điều khiển LPH, cứ đi hết cái map đó đi, sẽ có 1 đoạn movie nữa, sau đó U sẽ điều khiển được LHX và NDD thôi.
    Điều khiển được LHX rồi thì U phải vô cái quán rèn vũ khí cũng ở trong toà thành Ninza thôi, đi vô đằng sau, sẽ có 1 đoạn movie, lúc đó thì U mới lên Thiên Sơn được, còn phần thiên sơn thì U coi hướng dẫn đi nhé.

6. hungphi

hungphi Youtube Master Race

cac ban oi giup minh voi, cho minh biet sẻial numbẻ duoc khong, de minh chay game, cam on nhieu

7. HLHL

HLHL Youtube Master Race

Tui đang bí ở chỗ lên NNTG đánh trận cuối với ĐPBB ,ấn được 3 cái đầu rồng rùi nhưng còn 1 cái nữa,trong bản hướng dẫn nói là thằng PS phải tìm 2 hòn đá gì đó nhưng.......chịu,em có gửi kèm file save,bác nào giúp với

8. smallmoon

smallmoon Youtube Master Race

Tức quá là tức, ai có thể chỉ cho tui cái bản HD quỷ quái trong TNGH1 ko vậy?mấy hôm nay tìm nó khắp nơi mà cũng o thấy, mà tui đang ở đoạn sau khi đánh với ĐBQ xong đấy, bác nào tốt bụng thì làm ơn giúp tui liền nhe
    **** chú ý [nhớ nhanh nhanh 1 chút]
    __________________________________________________**************

9. hoangkiengiang

hoangkiengiang Youtube Master Race

Tui là lình mới ! mấy bác cho tui hỏi nha! Khi mà LPH và PS đánh xong con người rắn rồi thì đi vào ngôi làng mới. Tui đã bật được cái chảo xanh rồi nhưng không thấy công tắt mở cánh cửa để lên đánh với con nhỏ nào mà mấy bác nói trong HD đó! Chi dủm tui đi.
    Mà nè! Nếu bác nào không biết cuống bí kiếp để mở cái chảo xanh thì tui chỉ cho: nó nằm ở dưới tầng hầm L1, ban đi đến cuối đường rồi dùng thằng PS đập vở cái miến gạch nhô lên ở dưới chân đó.Xuống đó là sẽ thấy

10. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

chậc bây giờ mới chơi trò này ta ?
    tui chơi lâu rùi , phá dão lâu rùi , del lâu rùi , nhưng còn nhớ mang máng . bác chơi cái đoạn ddánh người rắn hả ?? trời kô nhớ .
    thui bác cứ luyện xong mấy tầng của mấy bộ võ cần thiết đi , chắn chắn sẽ qua , trò này dễ ở chổ đó , đoạn này hình như cần bộ ném rắn và lấy nham thạch thì phải

11. sword2003

sword2003 Donkey Kong

Nói chung trong hầm thì chỉ cần chú ý 2 thứ : Đá + rắn để lấp đường là OK

12. matnaden89

matnaden89 Youtube Master Race

may huynh oi giup dê voi.em choi den doan khi cac su co bai lhx lam truong mon rui nhung em di vao cai ao sen lhx chi dung nhin thui.chu co lay duoc cai hop o duoi dau.sau do em len nui va da hoan thanh xong 4 thu thach rui.lam on chi em cach lay cai hop duoi ao sen voi.cam on may huynh nhiu

13. matnaden89

may huynh oi giup dê voi.em choi den doan khi cac su co bai lhx lam truong mon rui nhung em di vao cai ao sen lhx chi dung nhin thui.chu co lay duoc cai hop o duoi dau.sau do em len nui va da hoan thanh xong 4 thu thach rui.lam on chi em cach lay cai hop duoi ao sen voi.cam on may huynh nhiu.giup em nhanh nha!

14. matnaden89

ac ac tui lai bi ket rui.tui choi den doan lam xong 4 nhiem vu rui tro ve nui hang son noi chuyen het voi moi nguoi nhung van chua chuyen duoc sang dia 4 co ai giup tui voi xin cam on nhiu!

15. matnaden89

ong anh sword man oi!em download phan huong dan cua anh ve nhung thay thieu phan huong dan cua dia 4 thi phai?

16. matnaden89

neu co the ong anh viet not nhe!dan em xin cam ta

17. Hirokochi

Hirokochi Mario & Luigi

sư đệ làm ơn viết có dấu coi , zậy ai đọc chứ . đau mắt .
    nè viết gì nhiều bài zậy ta ??
    =))

18. matnaden89

em ko bit danh dau.ong anh lam on huong dan ho dê phan dê hoi cai?

19. kidmatroi

kidmatroi Youtube Master Race

Hi all,tui mới vô chơi game này thấy cũng hay ghê, nhưng moi người viết nhiều wá, đọc có 10 trang thui cũng mệt lắm rùi nên tui viết bài này hỏi cho nhanh vậy. Hic, sao LHX cua tui ko dùng được kiếm vậy, toàn xài giáo thui,mà tui mới chơi hôm qua nhưng cũng được level 16 rui`. Tui lên thiếu lâm tự xong rùi ko còn đi được đâu nữa, sau khi đã đánh trên thiếu lâm tự, rùi thì tui phải đi đâu? Mong mọi người giúp đỡ cái nha, cảm ơn mọi người trước!!

20. kidmatroi

kidmatroi Youtube Master Race

Hic, sao mình post bài mà ko thấy.Tui cũng mới chơi game này nhưng ko hiểu sao LHX lại toàn dùng giáo dzậy,sao mọi người bảo nó dùng kiếm mà. Mà mọi người sao chơi từng disk 1 hả? Tui cài luôn 3 đĩa rùi cho đĩa 4 vô chơi có phải chơi từng đĩa đâu??? Sao khó hiểu thiệt, giáo thằng của tui attack có 90 thui, vậy kiếm có manh hơn ko vậy mọi người???