Tin tức Uni8

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi laiminhduc, 14/9/05.

1. mylifeisskidrow

mylifeisskidrow Mr & Ms Pac-Man

Kết hợp cả hai ... Xây hạm đội đi cướp tiền về , tiền đó vừa xây mỏ , vừa lên colony ... như thế sẽ lên rất nhanh .

Cướp bóc thì tất nhiên là lên điểm nhanh hơn là ngồi đợi mỏ rồi .

2. ta_van_nhac

ta_van_nhac Mr & Ms Pac-Man

hì hì vẫn la mylife nhạc và mylife kết băng hữu đi nhCJ Dng chơi thêm 1 planet nưa bên uni 10 lên cũng khá nhanh nhưng chưa biết làm sao để mạnh lên thật nhanh >.< cai chỗ giữa lúc đi cướp đó nên phát triển thế nào mong bạn hiền chỉ giáo :D

3. Phucdo

Phucdo Mr & Ms Pac-Man

ặc ặc anh em ơi tui bị thằng tên là the count nó soi.thèn này hạng 729 lận ghê wa.chắc phải bỏ tiền lên defence wa. nó mà giết thì nhớ báo thù dùm nha :)

4. kienkdtt

kienkdtt Mr & Ms Pac-Man

To Phucdo: Bị soi thường tình thôi..chẳng có gì phải lo lắm..nhớ fleetsave thường xuyên và xài hết res đi là nó chẳng đánh cậu đâu :-)

5. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

tui dieudao chính thức quay lại uni8 để lấy revenge on tất cả thằng nào đánh tui và LM....hiện tại tui đang có 1 hạm đội lớn nếu bác nào có gì xin liến hệ....:D #>:) raid raid and raid....:D

6. ta_van_nhac

mong các bác giúp đỡ về tài chính và nếu muốn phát triển tàu thì xay khoảng bao nhiêu colony và phát triển đến loại tàu nào là mạnh nhất và dễ xài mong các bạn chỉ giáo

7. dogbaby

dogbaby Fire in the hole!

ai giúp tui đập tụi voltta đi...nó dập tui thêm 1 lần nửa nát bét hết ráo rồi.....tổng cộng nó dập 2 lần...chắc lần này faỉ mất 1 tuần rebuild we'...:(( :((

8. Phucdo

Phucdo Mr & Ms Pac-Man

lolz bị làm chả rùi huh babydog?la lên thì phải la lun cái tọa độ nó ra thì mấy anh kia mới bít mà trả thù chứ :))

9. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

mấy ông có gấy hấn gì với mấy thằng trong LM khác ko????nó viết thư muốn declare war với tui nè....:D cả LM Mekiep chưa chắc đã đánh nổi nên tui nói thôi nhưng vì nói thôi nên bị crash hết ship nhưng anh em đừng có lo....đợi khi nào yên ổn tui quay lại lấy revenge...

10. dogbaby

huhuuu bi thêm 1 thằng nick sting nó đập cho nát lun...số ji mà đen như là mây đen...
    1:228:5(thằng xì tin 200bs) va 1:239:x (tui voltta 300bs)...tui dự định sẽ tạo colony ở 6:228:x(đã có 5 colony all mine>10) và 8:228:x
    @phucdo:nếu mún thì đi theo tui cho vui....mai mốt tạo ship kéo về làm thịt tụi nó....

11. ta_van_nhac

chài các bác nên tụ lại 2 người tạo cônly ở 1 gala là đc rồi cho nhạc qua mới đc ko nhạc ở uni 10 chán quá đánh ko nổi tụi nó bị thịt thành farm giờ này >.<

12. Phucdo

Phucdo Mr & Ms Pac-Man

bay gì mà xa wa dzay cha nội :)) để mai tui đem một cái lên 8:228 (xa pà cố ko bít có còn deuterium ko nữa) hay là chừa tui vài chỗ bên 6:228 đi để lên đó khoảng 2 cái có tiền mới bay tới 8:228 đc

13. ta_van_nhac

nhạc cũng lên trên đó cho nhạc góp chân mới lên chỗ 6:228 đi nhé 3 anh em ta cùng pgats triển nhạc vừa cônly 1 hành tinh hix hĩ 47 fiel hu hu uh uuuu phí colony quá lại còn bị đánh đến mất hét tàu bè nữa chứ hix hix lên 6:228 nha nhạc mong đc mọi người giúp đỡ đang trong LM bác kaizer :))

14. Phucdo

Phucdo Mr & Ms Pac-Man

uhm lên trên đó xây từ từ ít bị quấy rối hơn.Tui muốn wa liên minh của Kaizer lun nhưng mả tên mấy bác ..............tục wa :)) nên ko dám wa.ở trong liên minh Vie bị chúng nó bít giờ nên dễ bị soi lúc mình đi ngủ lắm quên fleet save làn tàu bè ra tro hít

15. ta_van_nhac

oài bác kaizer đc đó chứ bác ý tốt phết có bác ý mà nhạc rank tăng vù vù nhanh phết nếu ko bị cái tội raid ngu thì chắc rank còn tăng nữa xin lỗi bn nó rồi qua bên này chơi toàn gà thui ko có pro đâu lúc nãy bác kaizer lọt vô top 100 :D giờ xuống 103 hahaha chắc tại giúp nhạc đó mà tội nghiệp bác ý phucdo qua di mình cùng chơi và phát triển cùng là người VN ai lỡ hại bác thế >.<

16. Phucdo

Phucdo Mr & Ms Pac-Man

ai chê kaizer đâu.chê là chê cái tên guild kìa.tên gì mà nghe ...tục thiệt :)) may là Go ko bít tiếng Việt.Lỡ mà có thèn VN nào chơi ác tố cáo thì chít hít ráo :)) .Phucdo đang bay 1 colony lên 6:228:9 có ai lên đó chơi chung với babydog và phucdo thì lên nha.Nhưng mà nhớ né chổ tui xí à nha

17. ta_van_nhac

gala đó còn chỗ chứ nhạc oải quá đen thì thôi rồi chán chả buồn chết nhạc hiện có 4 colony kekeke đang phát triển dể 1 or 2 hôm nữa nhạc mới chuyển colony lên đó đc xa quá nhà nhạc ở tận 2 sao lên 6 nhanh thế đc với lại còn phải xây colony nữa lên bác cố chờ nha

18. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

bây h tạm yên ổn khi nào có thể có hạm đội lớn thì sẽ giúp anh em chiến đấu....:D...

19. dogbaby

tui chuan bi bay len 8:228:x nè vì ở đó ko có ai...lên đó fat triễn 12 colony rồi tạo moon ở đó lun....để chuẩn bị cho kế hoạch fuc thù....
    p/s anh em u8 ơi cố gắng lên......(động viên mọi ng)
    tui faỉ nghĩ U9+U10<=vì ko có nhìu time

20. Phucdo

Phucdo Mr & Ms Pac-Man

ở đâu mà ra 12 colony dzay cha? nghe nói 8 cái là maximum rùi mà.chẳng lẽ mấy cái colony ở 6:228 ông bỏ lun ha?