Tin tức: Warrock OpenBeta đã chính thức cho đăng kí.

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi unholy fire, 15/7/06.

1. unholy fire

unholy fire Mega Man

Thật ra Warrock người VietNam mình chơi nhiều lắm nhưng chưa có chế độ add friend và hệ thống tạo clan hay guild nên khó liên lạc được chỉ thỉnh thoảng gặp nhau trong game mà thôi. He he giờ người Viet của mình cũng có tiếng trong Warrock lắm đó . Cứ thằng nào mà bị lag hay camper bọn kia nó cũng đều hỏi : Are you from VietNam ? =)) , VietNam wá nổi tiếng trong mission về khoản camper và lagger ( My style ) ^ ^

Nick của Fire trong đó là "holyfire" chơi 1-2h/ngày vì level cao bắn ức chế lắm toàn bị chữi không nếu bắn kô hay. Thôi thì ta cứ làm noob hoài thế mà vui hehehe.

Bản patch mới của Warrock chỉ có add thêm sound và fix một vài bug thôi mà đến gần 70MB up gần 3h mới xong , hic hic.

Log của patch update mới nè :

08.24.06

Added new in-game voice audio
    Textures updated and corrected
    Updated load announcement

Fixed "extra weapon" bug
    Fixed empty load bar
    Increased lobby chat buffer
    Fixed missing map images (Cadoro, Marien)
    Autoswap to Slot 3 removed

AutoPatch now uses HTTP protocol if unable to resolve UDP

2. ThePlea

ThePlea The Warrior of Light ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

oh game hay wa, tí down về chơi thử.

3. yugioh123

yugioh123 Mario & Luigi Lão Làng GVN

sak, bác holy update kiểu gì mà mất 3h thế??? tui chậm rì mà chỉ tầm 20 phút là nhào zoo

nhưng hình như lúc tui up xong vào chỉ có 1 server, bắn ping cao vãi T_____T

4. ImmortalQueen

ImmortalQueen C O N T R A

_ Chú này mà kô bị GO thì có lẽ Admin có vấn đề về mắt rồi.

5. TLV

TLV T.E.T.Я.I.S

Có khi có thật ý chứ ;))
    HỎi thử xem admin có đeo kính ko ^^.

6. hoangtrungss

hoangtrungss C O N T R A Lão Làng GVN

Chán quá update thì lâu được 1/3 thì lại đứng ???? Down load bản manual của nó về copy vô roài vẫn đòi Update T_T !

7. sharp87

sharp87 Mario & Luigi

sao ko đăng kí được vậy nè ??? PROMO CODE là code gì vậy mấy bác????

8. warrior01

warrior01 Mario & Luigi

9. Lonely_moon

Lonely_moon Donkey Kong

Bác nào là thằng vietduc :))
    Hơi bị cú đấy ,toàn lấy xe tank ra đàn áp :))

10. super_crazy

super_crazy Mr & Ms Pac-Man

đăng ký warrock hay bị trùng lập tên lắm:D, còn bác kia ,chú thích lại:
    Bác lo gì, thì bây giờ hen. nhau ngày giờ, tên room, pass trên forum hết đi rồi chỉ việc kím ra cái room là nhào vào bùm bùm (thay lời chào hỏi )
    kiếm ra 1 room VN muốn lòi con mắt luôn,vào thì có ai đâu, toàn là Tàu và Tây ko à

11. acma114

acma114 Mr & Ms Pac-Man

người Việt ta chơi trò này lag quá, do đường truyền hôm nào mạng tốt thì lại thấy chi1v1ok đứng đầu bảng, hôm nào mà thấy mạng lag thì chi1v1ok đứng chót bảng liền ngộ ghe bắn 2 băng đạn mà ko chết nó phát hiện quay lại 3 phát la xong, em về làng dưỡng sức.

12. acma114

acma114 Mr & Ms Pac-Man

có ai cho tui 1 cái trò bắn sung mới nhất hiện nay được không(free)? cảm ơn trước nha, tui rất thích bằng bằng...

13. warrior01

warrior01 Mario & Luigi

@crazy: bác vui lòng đọc kỹ giùm đi,tui nói là hẹn nhau trên forum trước mà,chứ có nói vào đó rồi mới kím đâu.

14. unholy fire

unholy fire Mega Man

Cái PROMO CODE dùng để unlock slot 8 cho flash nade ( Lựu đạn khói ) thôi , không cần thiết phải có đâu bạn. Lưu ý : Khi đăng kí tên bạn viết thường hết không đc viết chữ Hoa hay có những kí tự đặc biệt như ? / \ _ . v.v... Tên phải ít nhất là 4 chữ , dài nhất là 8 chữ thì mới được . Sau khi đăng kí 5-10 phút sau check hộp mail của bạn nó sẽ send code kích hoạt acc đó cho bạn, sau đó bạn vào trang web đó ( Warrock.net ) đăng nhập vào và paste cái code nó send từ mail của bạn để kích hoạt account của mình là chơi đc à. Chúc bạn thành công và have fun.

15. unholy fire

unholy fire Mega Man

Hic hic , sau khi server down để bảo dưỡng vào tối hum wa ... Bây giờ VN mình mệt rồi. Tiên sư #@#% thằng K2 nó add thêm cái vụ autokick ping cao chống lagger làm mình cực khổ và ức chế thật rồi. Đang chơi ping trên 200 là bị tự động kick ra liền à. Móa bọn nó fân biệt chủng tộc thiệt. Chắc tại VN mình bắn hay wá và lag wá nên bọn nó mới chơi trò đó , hehehe. Giờ chỉ còn cách là chơi vào sáng sớm giờ đó mạng ngon ping thấp tầm 150-180 là không bị kick và tha hồ đại khai sát giới hahaha.

16. unholy fire

unholy fire Mega Man

Link bản patch update mới ngày 25/8 ( dành cho những ai không auto update đc warrock ) :

http://forum.warrock.net/viewtopic.php?t=12422 ( Trong đó có link http://212.162.6.201/WR_OBT2-5_PATCH.exe ) Size : 135mb.

Đó là bản update đầy đủ nhất từ lúc openbeta đến giờ dung lượng 135mb.Lưu ý những ai bị trục trặc lỗi không autoupdate đc thì down cái này về mà patch lên nha.

17. yugioh123

yugioh123 Mario & Luigi Lão Làng GVN

nhục như cún, bắn 31-3 đúng còn 1 round là end thì bị kick T_____T

bọn khốn nạn thật, thế thì anh em VN làm ăn thế dek đc???

18. m1nht13n

m1nht13n Mr & Ms Pac-Man

ko log đc nè ...ko hỉu có fai do ping do pác noi ko chứ em lúc log in ân mõi cả tay cung ko vào đc ...chỉ có dòng khả nghi này chắc là do ping cao nên nó ko cho zao` ???? View attachment 2.bmp ...nếu thế thì pó tay thật fi công down we

19. sharp87

sharp87 Mario & Luigi

cám ơn bác em đã đăng kí được tại vì có nhìu name trùng wá nên hơi lâu nhưng mà em log wài cũng ko được .Ko biết có phải ping cao wá ko nữa :|. Em update hết roài nhưng log wài vẫn vậy à

20. congaimoilon

congaimoilon Sonic the Hedgehog

Có bác nào giúp bé với down WR về roài upload bản pacth mới luôn roài đang chơi nó hiện lên dòng này"You have been kicked by via punkbuster ( for 0 minutes ) " bị bang ra ngoài luôn ai biết giúp với T_T