Titan Quest

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi kenler, 3/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TKH

TKH Fire in the hole! Lão Làng GVN

À, ai hướng dẫn tôi cài Hamachi để chơi Lan qua Internet dc ko, muốn đi chung với mọi người quá :D

2. Draak

Draak Mr & Ms Pac-Man

hey
    giờ mình khoái phép ancestral horn quá
    :x
    3 thằng ghost hero làm bình chắn ngon ghê
    :D
    @TKH: quán mimi là quán nào hả bác
    :-?

cho em hỏi thêm cái
    làm thế nào để phép này hồi nhanh nhanh lên
    chậm quá
    :(

3. TKH

Còn tôi thì khoái Stur Prey, quăng 1 cái cả đám bị giảm 60% def và 60% sức chống Pierce, mà tôi toàn xài đồ +% Pierce.

Mà cả 2 dòng Nature và Hunting Max cũng ko thấy skill chủ động hay, có chăng là thụ động. Thôi up tiếp skill Heal vậy, hp nhìu quá heal ko đủ =))

4. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Ừhm, vọt lẹ quá nên bây giờ lên cấp này con quái nào cũng hơn mình chừng chục lv, khiếp thật, uống máu như hít không khí......ặc ặc

5. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Hik, xanh lá phi shop hết đi bác, tui còn phi cả đồ Epic nữa nè, đơn giản vì ko còn chỗ để:D. Tiếc là chỗ tui ko có ông nào chơi TQ nếu ko thì cắm mạng Lan cho bớt roài. Chắc sau này nhặt đc nhiều đồ Legend thì phi shop hết cái đám Epic quá :))
    Mà thỉnh thoảng về shop nó bán nhiều đồ khủng dã man, lắp thêm relic vào thì còn mạnh hơn cả đồ Epic đóa nên chịu khó lượn chợ kái!

6. TKH

Xanh lá đương nhiên phải coi cái nào xài dc chứ, bộ xanh lá là phi hết à. Cái chân xanh lá p.def 19 tôi xài từ bên Greek đến khi chuyển sang xài giáo í =))

Đồ xanh dương ko phải cái nào cũng xịn, lâu lâu lụm dc cây dao xanh hay cây búa, áo INT rồi ngó luôn =))

7. Seifer1985

Seifer1985 The Warrior of Light

- Muốn chơi Hamachi thì cứ thế mà create game LAN mà chơi, có gì đâu mà phải đắng đo thế ^.^ lúc trước tôi với thằng bạn cũng hay chiến, vui phết, giờ bận bịu hết đc chơi thường roài, dỡ cái là ko có pvp -_- 1 điểm yếu kém của chế độ multi nhưng nhà sản xuất nói trước thì chỉ hỗ trợ coop nên cũng chả hiểu sao lolzzz....
    - Còn về chuyện mất save thì hơi lạ, tôi chép các cái save vào cái PC khác, nguyên 1 source save từ gốc đến nhánh vẫn vào game bình thường chả bị crash save lần nào :-/

8. Draak

Draak Mr & Ms Pac-Man

ơ hay thế ko bác nào trả lời thắc mắc hộ em à
    :-s

9. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Đồ Epic thì chỉ có đồ set mới lởm thôi(tất nhiên nếu chưa có cái nào cùng bộ), còn đồ đơn thì tôi chưa thấy cái nào lởm hết áh/:).
    Tui vừa cài Hamachi xong, network name: myNW, pass:225. Các pác thử connect xem có đc ko, tui chưa dùng bao giờ nên ko bít thế nào:-/

10. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Quên mất ko trả lời kái vấn đề mà bác Seifer1985 thắc mắc, do ko bít cách sửa bìa viết nên viết bài mới vậy:D! Cái vấn đề này hình như em cũng nói rùi, chỉ bị mất(thật ra là ko nhận) file save khi mình chỉnh cái CD key thôi, nếu cài lại vẫn dùng key cũ thì nó nhận vô tư. Các anh em khác cũng lưu ý cái này nhé, đừng có kêu là mất file save nữa/:).

11. TKH

Nó bảo Time out --> thua, có xài bao giờ đâu :(

12. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Thế bác thử tạo cái mới để tui connect xem có đc ko, mà khi cài nó có hướng dẫn cách làm mà/:)

13. TKH

Thử cái này xem: acc TKH1304 pass medusa

14. Rusher-T

Rusher-T Donkey Kong

mây bác cho em hỏi , em mới mua game này ve choi thì thoải mái vô tư , nhung ma có vẻ nó tốn dungl uong wá .. hiên giờ trong máy nó có 1 thự mục là Titanquest ( thư mục game ) 3,51 GB chắc chắn ko the nào xóa. Nhưng em thấy có 2 file titan quest.mds và titan quest.mdf thì file mdf cũng 3,51 GB .. cho em hỏi nếu em xóa cái file titanquest.mdf có sao ko ( vẫn giữ lại file titanquest.mds , tai vi bên ngoài my computer em thấy nó có cái ổ đĩa ảo DVD titanquest rùi .. ) nên ko biet xóa file mdf có sao ko .. mong may bac chỉ em

15. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Dùng cái mini-image ở cái link chỗ chữ ký của Keitaro cho nó nhẹ/:), sau đó xóa mấy file kia cũng đc, nhưng đến khi cài lại thì chịu khó ngồi unrar lại nhé:D.

16. Rusher-T

Rusher-T Donkey Kong

.. nhưng mà em làm bieng installl al5i wá ..xemnhư em vãn giữ nguyên như thế thì việcxóa file titan quét.mdf có anh huong gi ko -_-

17. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Có, chắc chắn là có, nó cần cả hai cái file đó mới chạy đc/:)

18. Rusher-T

Rusher-T Donkey Kong

oh . the ah .. thế thì phải giữ nguyên rùi .. mà cho em hỏi có phải 2 cái titan quest.mdf và cái ổ ảo DVD Titan quest là 1 ? . neu chung là 1 thì hiển nhiên khong thể xóa rùi :D
    ah . tioên thể cho em hỏi cái này
    khi mình vào 1 làng thì ko có nâhn vật nào có thể hồi phục máu + mana cho mình giong bên Diablo ah .. mà sao cái này em thay hoi phi lý là đánh đâu trúnhg đó .. xài 1 cậy từ lvl này sang lvl kia mà ko hề bị hư .. ít ra cũng phải có phần repair ở blacksmith chứ :-?. .. hè. mà tếu ở chỗ là wái vật trong đay cuc kỳ hung hãn . neu như diablo em từng choi thì tui nó ko bao gio lao vào làng thì cái này nó khác -_- .. chẳng hạn như hoi any choi bị một con heo rừng lvl 10 nó dí vô tuốt luốt trong làng .. hix .. ket cuc là bi nó húc cho lòi ruột :d

19. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Ừhm, mấy lần dụ quái vô lành đển cho nó giết mấy tay lính canh áh (bọn này chết cũng rơi ra đồ mà, thấy chúng toàn mặc đồ xịn ko hà :D), nhưng chưa lần nào thành công vì bọn lính canh khỏe quá, chọt hai cái là quái ngủ luôn roài hà/:)

20. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Làm gì có chuyện lính canh bị chết cha,bọn này đánh yếu xìu,nhưng được cái bất tử :)) Có đúng 1 lần đánh nhau với con Cyclop,thì mấy thằng lính bị giết,nhưng cũng toàn đồ lởm :((

Giống trò Eldel 4,lên cấp cao rùi mà đánh lính trong thành vẫn phải chạy tòe khói ::(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.