Titan Quest

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi kenler, 3/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kalertmh

kalertmh Youtube Master Race

mấy bác có path hay crack gì hoàn chỉnh chưa pots cho anh em choi 7 với chứ theo chỉ dan cúa các bác đã đăng mà choi cũng bị giang ra hoai a chán qua
    có ai có cách hoàn chỉnh không giúp mình cvo71i

2. TKH

TKH Fire in the hole! Lão Làng GVN

Chủ yếu giáo dc Hunter hỗ trợ và có khả năng xuyên táo (Pierce), và Hunter thì dùng giáo và cung có hỗ trợ tăng atk.spd và các khả năng về Pierce, nên chỉ có giáo và cung là hợp nhất. Giá trị hay ko thì ko biết, nhưng chỉ biết cái damage per second > Average damage là dc. Class nào thì dùng vũ khí đó thôi

Mới lụm dc cây cung xanh nữa, vứt cây cũ là vừa :D

3. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Há há, nếu bít chơi qua hamachi thì mỗ sẽ cho TKH một cái cung, đảm bảo chỉ treo trong tủ kính mà nhìn ko xài đc:D(cho tới khi nào đủ trình)

Các pác mau chỉ cho anh em cách chơi TQ qua Hamachi kái đi, thùng đồ em chật lắm roài, mà vứt đi thì tiếc:(, mong có ai đó khênh hộ đi cái.

4. busulu1990

busulu1990 Mr & Ms Pac-Man

trò này hay nhưng công nhận là chơi 1 mình thì buồn lém.thấy trên 4rum mọi người post lên bao nhiêu kiểu build hay quá mà ko có dịp học hỏi hoặc thử sức với nhau cũng chán.có ai quan tâm thì join vô network hamachi của em xem có nối mạng multi được ko party chơi cho dzui,em nghĩ là chơi trên mạng của hãng SX mới cần CD key xịn chứ chơi qua LAN thì chắc vô tư nhỉ :D .Network hamachi của em là busulu1,pass là 123.mọi người ai quan tâm thì join vào nha,mỗi lần host game chỉ có tối đa 6 người.ai vào thì tạo lại 1 con mới chơi từ cấp normal nha.nick yahoo của em là busulu1990,có gì mọi người add vào để tiện PM nhé :D.mong mọi người ủng hộ

5. TKH

Cung DEX và STR nhiu thế :D.

Cái Hamachi sao ping thử IP toàn là Requested time out ko

6. Chipp

Chipp Mega Man

Bị quây 1 phát là ko sống nỗi wá 4s :)). Mà tăng STR, DEX, INT, ko tăng Energy hay Health à :|. Mấy con Mage thường hay bất lợi chỗ này.

7. TKH

Các chỉ số STR, DEX, INT liên quan đến mặc độ, Health và Energry có thể tạm tăng qua equip hay là up mastery

8. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Vừa mới vào game, nó đòi cũng ko cao lắm. Str 113, dex 263, dam: 56-66 .Đồ epic đó.
    Còn cái đồ xanh lá: str 102, dex 349, dam 88-99. Thích cái nào?

@ busulu1990: sao nhắn tin cho chú mày mà chẳng thấy nói năng gì thế :-/

9. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

Theo tui thấy thì nên pure Melee hay là pure Mage thôi, chứ Hybird 2 cái thì khó tăng point lắm, trừ cái Nature thì ghép chung với mấy cái Melee khác cũng ok vì Nature ko cần tăng point nhiều.

10. phong7102003

phong7102003 Donkey Kong

làm sao để 1 lúc được cả 2 cái vậy hả các bác , cái storm thì cộng point với dùng vũ khí gì ?

11. TKH

Cây DEX 263 hả, chà, phải ít nhất 5lv nữa, trừ khi đeo đồ +DEX mới xài dc. Mà cây cung đó bản thân có + DEX ko ?

12. Keitaro

Keitaro The Warrior of Light

Hybird cũng có cái lợi , nhưng phải tính toán cẩn thận . Tính cả điểm cộng khi dùng kết hợp nữa chứ không thể chơi theo kiểu nửa bắn chưởng nửa chém kiếm được .
    Chẳng hạn : Melee giáp lá cà trâu thì thêm enchant phép cho vũ khí + aura để thành tanker ...v..v..

13. busulu1990

busulu1990 Mr & Ms Pac-Man

theo các bác thì storm đi với nature hay earth thì lợi hơn?em khoái nhất summon nhưng chỉ ngại đánh nature thì dmg ko cao,vả lại earth cũng có summon 1 con golem lửa nên em nghiêng về earth hơn do dmg cao,càn tốt.
    @ m3Noa :xin lỗi bác vì đang chơi sợ giật hình nên tắt nick :P

14. phong7102003

phong7102003 Donkey Kong

em mới chơi , các bác giải thích em với ::)

15. Rusher-T

Rusher-T Donkey Kong

hĩ. . ở đây có ai choi Nature + Lighting ko -_- .. chỉ em phát .. chả biết nâng cái gì .. em tốn hết 6 point vô con sói rồi .. ko biết có nne6n nâng thêm nữa ko

16. m3Noa

m3Noa C O N T R A

@TKH: vừa chơi thử qua mạng đc roài, khi nào muốn chơi với anh em thì vào. Thì ra hôm trước để Fire Wall nên máy ông mới ko vào đc, giờ thì bít cách roài:D.
    Mong đc sát cánh cùng anh em quá:))

17. TKH

Đợi qua xong Normal tôi với ông luyện lv ở epic, sắp tới rồi :D

18. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

chơi mạng thế nào vậy,chỉ anh em vào góp vui phát nào....tui đang chơi cấp Epic nè,đánh 1 mình chán vãi,quái vật thì mạnh như quỷ,toàn bị quây :((

19. superGB

superGB Legend of Zelda

hic anh em chơi wa Epic rồi à , mình mới giết xong con yêu nữ rắn ::(... đang ở vùng Athen... chắc wa Epic thì phải còn lâu :((

20. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Qua Legend roài, cũng sắp đến đoạn medusa yêu quái đầu rắn đó. Chắc pác mới chơi hả?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.