Titan Quest

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi kenler, 3/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Bác này không biết download = rapis à,cứ chọn Free rùi đợi khoảng 45s,nó hiện ra cái ô để ghi chữ,điền chữ bên cạnh vào ô,rùi click vào nút download--->thế là xong mà

Các bác xem thử cái nào hơn,1 cái gắn vào thì DPS cao ngất,còn cái kia thì DPS thấp tè...chẳng hiểu cái màu xanh nước biển nó tăng cái gì @__@

Công nhận,đánh melee mệt quá,con của tui không có đòn nào sát thương cả nhóm,nên mỗi khi bị quây thì hơi mệt...ghét nhất là bọn bắn cung....khó chịu cái lũ này quá T___T Chơi Champion chẳng có đòn nào sát thương đông cả

Ai cho tui cái Build của Champion điiiiiiiiiiiiiiiii ^___^

2. cicikiki2006

cicikiki2006 Mario & Luigi

Cho hỏi cái Titan quest này có ra DVD không!

3. TKH

TKH Fire in the hole! Lão Làng GVN

-Chống stun 108%
    -15% cơ hội ra tính năng:
    + Phản đòn = cách giảm 115 def cho 3s
    -Chắc 50% phản đòn = cách giảm 16% hp
    -Thêm 20% dmg
    -10% cơ hội cho các tính năng:
    + 2-6s stun
    + 2-6s biến đối phương làm đồng minh
    + 2-6s hỗn loạn

4. Noobsss

Noobsss Youtube Master Race

Sao các bác k hướng dẫn cách build kĩ càng như bác Keitaro điển hình là bài Conjure build của bác ấy

5. Kangaroo

Kangaroo Youtube Master Race

Hix,có bác nào chơi defense hông? Cho tui hỏi mấy bác có xài cái Colossus form hông? Tui thấy nó hao energy kinh khủng :(.

6. Fly

Fly C O N T R A Lão Làng GVN

Cái epic dc mỗi cái chống stun, nếu chơi epic hay legend thì khá hay còn normal vứt đi là vừa, mà nói chung lên đến epic thì chịu khó farm telkine hay typhon lấy đồ legend, resit max cả ;)).

7. TKH

Up cho mọi người cái trainer v1.08 này để ai lười train lại hay muốn thử class thì dùng :D

Các file đính kèm:

8. Chipp

Chipp Mega Man

- Chẹp, sao tui thì thấy ngược lại :|. Mà nếu mấy skills nối nhau như thế thì lên skills làm quái gì nhỉ =.=. Như trong Battle Rage, mấy skill passive cho BR đều ghi rõ là khi BR lên thì mới có, ko thì ko có :|. Oh ho, ngồi chờ confirm.

- Cri rồi, chứ Max dmg bình thường thì ko lên đến thế T_T. Nếu max dmg phình phường đã thế thì Cri còn cao hơn nữa =)). Mà con tui thì Cri lúc nào chả được bởi Dex khá cao, Offensive Ability cũng xấp xỉ 400 rồi :D. Cầm Equip cùi, đồ Epic dmg có 22-28, lethal strike và Calculated đang max.

9. Draak

Draak Mr & Ms Pac-Man

cái này vớ vẩn bỏ bu, được có 24s, người to như quả bóng nhưng đánh thì chậm như rùa
    :|
    tui ko tăng cho cái này
    http://www.titancalc.com/TitanCalc.asp?mastery=Champion&master1=4&master2=3
    các bác xem hộ em con Champ đang build, :-x
    @antiteacher: bác thấy đông đông thì cứ war horn 1 fát rồi té, ;)) có chi đâu mà sợ, fép war wind đánh đông đấy còn gì
    :D

10. TKH

Đưa lại link đi cha, đưa cái Champion mà có sẵn 210 point chi vậy =))

Vừa thấy cách build lifestream (Nature+Spirit) ở bên 4rum kia, nhưng nó có lẽ xài ở bản demo, ko biết dùng bên này dc ko nữa. Nghe quảng cáo là đánh dc legend cũng như đánh normal =))

11. swordsaint

swordsaint Legend of Zelda

Xin lỗi các bác, nhưng em không có ai để xả giận nên em phải chửi mẹ cha cái bọn TQH làm game như C...ứ....t, thảm nào Black Isle phá sản là phải, mẹ nhà nó chứ em chơi cả buổi tối lên được 3 level, kiếm được thêm mấy cái set items thế mà khi tắt đi chỉ quên không ấn save game mà return to menus luôn thế là mất sạch, công toi cả buổi tối....Đáng nhẽ nó phải như Diablo ấy cứ thoát ra là tự động save....Tức không chịu được...Tức ói máu...tức lòi ruột...tức quá, trời ơi!..............Thôi vào nhà vệ sinh cái rồi ra chửi tiếp! ;((

12. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Hớh, bác này nói lạ nhể :-/ ? Lần nào cày đồ tui giết Typhon xong có save quái đâu, vào vẫn còn nguyên đống đồ trên người(tức là cả đồ mới nhặt), mình đánh đến đâu là nó nhớ luôn vào cái file player.chr mà /:)

13. Draak

Draak Mr & Ms Pac-Man

14. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

Nếu thế chắc tại max Lethal Strike rồi nên crit highest damage của bác mới cao đến thế.Con tui Offensive Ability hơn 450, cầm dual 2 thanh mà thanh nào damage cũng hơn 40 cả nhưng chưa max Lethal Strike :D

15. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Xin hỏi chứ cái con Người sắt ở chỗ Knossos là con quái vật gì thế,mạnh kinh khủng,gần như không thể nào melee được,tui phải dùng cung bắn tỉa gần 15f mới giết được nó :(( không hiểu sau này gặp Lich thì chết chắc à ???? Nó chửoang phát nào là mình Stun phát đấy,đánh xong lại chẳng đuwocj cái gì xịn cả ::( đang buồn :((

Build kiểu này có ổn không các bác http://www.titancalc.com/TitanCalc.asp?mastery=Champion&master1=4&master2=3&m1=24-0-0-12-0-0-0-0-0-0-0-0-0-0-6-0-0-0-0-0-0-0&m2=32-6-0-8-6-0-6-0-6-0-0-0-5-6-0-0-0-0-6-6-0 hiện giờ đồ của tui dởm quá,chẳng hiểu sao toàn kiếm được đồ cho mage mới đâu chứ ::(

16. Keitaro

Keitaro The Warrior of Light

Ai thích đập boss trâu + to thì lên Legend chui vào cái Athen Swam mà đập Hydra nhớ :))

btw. Mấy hôm nay chơi mage , phải gọi là quá mạnh , đi cứ như chạy :)) . Gặp mobs , bắn bùm 2 phát , xong :))

17. Raizer

Raizer Donkey Kong

game nay` ra roai` ah` may disc vay cac pac coa' nag lam ko lick dơ voi

18. TKH

Cái nguyên lý dùng Plague tức cười quá, đầu tiên cast lên sói ===> sói đánh mob nó sẽ lây qua mob ==> mob đứng gần cũng bị dính, cứ thể qua lại. Cái này sẽ ko bao giờ hết nêu ko cách ly con dính phép này ra. và phép này ko làm chết ai cả, chỉ làm hp = 1 thôi :))

19. Shirogane

Shirogane Dolce Far Niente Moderator ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Theo tui hiểu thì hình như là con Talos thì phải, bác chơi cấp Epic hả???

20. Draak

Draak Mr & Ms Pac-Man

Bác xem bảng build của em ý, post ở trên đó
    con Talos trâu thật đấy, tui đánh Epic thấy nó là mệt nhất, nhưng hồi đấy là chưa có stun resist
    giờ stun res 111% rồi:devil:
    hôm nào quay lại tiêu diệt
    giờ rút kinh nghiệm với boss: những tư thế quái dị sẽ dẫn đến những chưởng phép quái dị ;)), tốt nhất là tránh ra xa +__+ em bị con Manticore giết 1 lần do ko đề phòng chưởng rút máu của nó

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.