Titan Quest

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi kenler, 3/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. archangelx

archangelx Donkey Kong

Tui chơi 1 cặp Saber Tooth - cả hai đều tăng dmg cả.
    Sướng cả tay :D

2. m3Noa

m3Noa C O N T R A

Chơi hai tay sao dmg yếu thế nhể :| tôi nhớ hồi đó có cầm 1 cây thì dmg cũng ~1000 ròi.

3. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

cầm dual 2 cây ko thể nào hiện speed lên 184% đc, chỉ có 171% là kịch kim, dù có đeo đồ tăng speed vô nữa ko thấy nó tăng thêm đc nữa, nhưng nếu cầm 1 kiếm 1 khiên thì attack speed lên hơn 171% đc>>>đã xác minh rồi :D
    mà level 35 dual 2 cây mà DPS có 287 thì hơi bèo à, con tui lúc đó hơn 400 rồi :-?
    lv 35 cầm 1 cây sabertooth mà DMG bình thường ~1000? :o có crit chưa vậy??

4. m3Noa

m3Noa C O N T R A

tất nhiên là crit hết lên ròi, chứ ko đâu ra mà lắm thế :))

5. toan_2406

toan_2406 Donkey Kong Lão Làng GVN

các bác ơi, có cách nào làm lại 1 nhiêm vụ ko (chỉ 1 nhiêm vụ thôi, cách nào cũng được). Chứ em vẫn chưa qua được Athen. ông già đó vẫn đứng ngoài. đánh xong con trùm ko nói chuyện được với ông già -> ko mở được cửa.
    hope your help!!!

6. toan_2406

Công sức đổ biển cả rồi:cry: .Sao em load lại rồi, mà đánh xong con trùm đó vẫn ko nói chuyện với ông già được. ổng vừa đứng trong đền, vừa đứng ngoài đền luôn. Có cách nào giúp em ko :((
    HOPE YOUR HELP !!!
    THANK VERY, VERY MUCH

7. m3Noa

m3Noa C O N T R A

8. toan_2406

À mà bạn m3Noa ơi, trong cái folder epic đó, là sao biết cái nào là quest chính?

9. antiteacher87

antiteacher87 C O N T R A

Ủa,chơi Defend mà cũng cho cầm 2 kiếm á...tui tưởng chỉ có Warfare mới cho Dual chứ...công nhận là cầm 1 kiếm mạnh hơn 2 kiếm,nhưng về tốc độ có lẽ không bằng :wink: ,Dual chém 2 phát chỉ cách nhau 1 khoảng thời gian ngắn-->quái chết nhanh hơn...dùng 2 kiếm xong quay lại dùng 1 kiếm hơi chán :p Nhưng được cái có khiên vào nó tăng đủ các thứ,sướng hơn :'>

Cám ơn bác Moa nhé,từ khi bác cho tui cái kiếm Legend,thế là tự nhiên nó unlock cấp legend luôn,không phải phá đảo xong phần epic mới hay chứ #>:) Thanks ^__^

Hình như không thấy có quest chính,tui xóa hết file nhưng quest chính vẫn còn y ra đấy :D

10. swordsaint

swordsaint Legend of Zelda

Hic, em đánh con Talos ở Epic, nó mạnh thế thì giết thế chó nào được? Nó phung lửa 1 phát - em tránh được, em lao vô, nó dậm choáng- em cũng tránh được, nó phun lửa phát nữa - em hết chạy, đã thế lại còn choáng, nó dậm chân cái nữa, rồi rút xích ra...tiễn em lên bàn thờ ;((
    Thế mới biết khi xưa Jason mạnh như thế nào, bà con nhỉ ?

11. the_unknown_89

mua cái cung rồi chạy lòng vòng kite nó, cỡ 10ph là nó die ấy mà, tui chơi melee toàn phải làm thế thôi, mặc đồ chống stun 74% gặp nó mà chơi melee thì vẫn die như thường :))

12. Draak

Draak Mr & Ms Pac-Man

cứ xông vào mà chiến
    sợ quái gì
    nó ra đòn chậm bỏ xừ
    tránh dễ lắm
    tui kill nó lần nữa rồi
    ko mất bình máu nào cả do tránh được hết
    ;))

13. swordsaint

swordsaint Legend of Zelda

Ông anh học công phu ở đâu vầy, tui tránh được có 2 phát đã thấy mình tài giỏi quá, khâm phục mình quá vầy mà ông tránh được tất :o
    À mà anh em xem thế nào chứ tôi táng cái con bò ấy thua nó xa, cứ phải chậy vòng vòng đến 5 phút mới giết được nó, nhân vật của tôi là Thane: DPS ~ 600, armor 400 vầy mà nó chỉ cần bổ cho 3 phát là ặc ặc...

14. the_unknown_89

con bò nào??? Minotaur Lord à???con đó táng dễ ẹc :D

15. antiteacher87

Con Talos cơ mà,con người máy ở Konosso ý,to lắm,nó giẫm cho 1 phát là mất gần hết bình máu 4000 đấy...hơn nữa cứ dính chưởng của nó là bị Stun ngay....đánh con này khó chịu như con Manticor :)) MÃi hôm qua mới giết được con Manticor :D

16. Draak

Draak Mr & Ms Pac-Man

đúng rồi đấy
    chạy vòng vòng
    cái đòn quăng xích của nó tui thấy chả có gì đáng sợ nên ko tránh
    còn các đòn khác nó ra theo thứ tự đấy
    vả lại nó là người máy ra đòn quá chậm nhìn đòn đoán chưởng được
    tránh được ngay
    và rơi vào hôm game ổn định ko có giựt diếc thì tránh ngon
    ;)

17. Draak

Draak Mr & Ms Pac-Man

con Manticore thì phải nói là ghê thật
    chưởng fun độc của nó máu giảm như điên
    kể cả full health chết như thường
    đã thế lại còn nhanh, bay với bổng ngứa cả mắt

18. the_unknown_89

Nghe các bác nói ghê quá, chắc tui skip nó thôi, chơi assassin kiểu này bay vô chắc chết sớm =))
    Con Talos thì tui ko thể nào tránh đc, máy yếu nên lag lắm tránh 1 hồi là dính đủ 2 chiêu>>>>về làng =)) ,chí có cách xài cung kite nó tuy hơi lâu 1 chút
    EDIT: vừa mới chạm mặt con Manticore, cảm giác lúc này là cảm thấy công sức train từ trước tới giờ như vô nghĩa, chỉ né đc chiêu phun tên của nó sau đó là 1 cái bùm mất hết cây máu 8-} ,chẳng hiểu vì sao 8-}

19. antiteacher87

He he,sợ Manticor rồi à,tui phải chơi xong hết phần Epic mới dám quay lại giết nó,thế mà vẫn bị về giếng 2,3 lần =((
    Căn bản là nó chỉ có đúng 2 đòn là "Lấy thịt đè người" và đòn khạc điện thôi(chẳng biết là điện hay là gì nữa:p )dính 1 trong 2 đòn là chết luôn...nhưng nếu chú ý thì vẫn tránh được,chỉ tại mình mải chém nó quá,quên không để ý lúc nào nó ra đòn thui:whew:

Xem ra con Dragon Liche vẫn còn dễ thương hơn con này :D P/S giết xong mấy bọn này kiếm được nhiều đồ xịn phết...có lần nhặt được cái Chân của Athena...chạy vù vù,sướng cực :x

20. the_unknown_89

Ko kịp thấy nó có động tác kì quái gì hết, chỉ thấy nó nhảy tới 1 cái xong rồi màn hình đen thui 8-} ,giờ đành phải skip nó làm main quest trước rồi tính sổ nó sau :-ss ,thế con Dragon Lich ko ghê bằng con này à? cứ đà này chắc xong epic rồi farm Typhon kiếm đồ rồi tính sổ mấy con này lại hết mới đc :devil:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.