Tlbb free all ko 1 xu donate ( part 2 )

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi wanter001, 30/1/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. wanter001

wanter001 Mr & Ms Pac-Man

sever này thì là sever ở tiệm net nên nhất định chủ tiệm sợ bị ddos nên nhất định sẽ đổi lại lauch và sẽ khóa trang reg acc để cho mọi người nghĩ rằng sever này die
    chủ tiệm cũng sẽ chỉ muốn rằng cho tụi trong net chơi thôi chứ không cho mọi người chơi ( chỉ cho người trong tiệm chơi thôi )
    + đây là 1 điều suy đoán nên mọi người đừng nghĩ bậy nhé :)
    + nếu có thông tin mới nhất thì mình sẽ thông báo hiện giờ mọi người xem như sever bị die rồi nhé
    + mình nói trước là mình không phải admin cũng không phải GM sever này nhé các bạn :)

---------- Post added at 18:07 ---------- Previous post was at 18:05 ----------

sever này thì là sever ở tiệm net nên nhất định chủ tiệm sợ bị ddos nên nhất định sẽ đổi lại lauch và sẽ khóa trang reg acc để cho mọi người nghĩ rằng sever này die
    chủ tiệm cũng sẽ chỉ muốn rằng cho tụi trong net chơi thôi chứ không cho mọi người chơi ( chỉ cho người trong tiệm chơi thôi )
    + đây là 1 điều suy đoán nên mọi người đừng nghĩ bậy nhé :)
    + nếu có thông tin mới nhất thì mình sẽ thông báo hiện giờ mọi người xem như sever bị die rồi nhé
    + mình nói trước là mình không phải admin cũng không phải GM sever này nhé các bạn :)
    -----------------------------------------------------------------------------------------------
    sv chơi đc không ae thằng wanter là mrbao phãi k đừng để tao gặp mày ( cái này là sao trong sever ta tên là Dạ Lam Tuyết mà )

2. phuocnong6

phuocnong6 Mr & Ms Pac-Man

mày chỉ làm rối sv của người ta lên chứ nghĩ mày GM cái gì mày im là xong khỏi bị ddos đúng là cái đồ sao chổi =)) đi đâu cũng phá rối

3. wanter001

nếu không spot lên thì mấy bác có thể kiếm sever này chơi không , nếu không ai spot sever nào lên thì bác có thể kiếm sever nào chơi không , nói thẳng bác luôn là bác quá vô duyên rồi đó
    tuy là sao chổi nhưng cũng là sao chổi tốt chứ không như bác =)) rảnh nghề quá đi phá topic người khác nhỉ . Thôi không rảnh ngồi nói với bác nữa vậy nhé
    dù sao cũng chúc bác năm mới vui vẻ

4. Doi Nhe Rang

Doi Nhe Rang Youtube Master Race

Nếu đã làm sv cho tiệm net chơi thì post cái sv vớ vẩn này lên gamevn làm gì? Tự sướng à

5. wanter001

cái này là chủ tiệm đã muốn cho mọi người cùng chơi nhưng tụi nhóc trong tiệm chỉ muốn tụi nó chơi thôi vậy đó

6. wanter001

close topic này đi mấy anh quản lí ( chắc không ai thăm quan nữa đâu )

7. dreamboy_vn2006

dreamboy_vn2006 Mr & Ms Pac-Man

bạn wanter001 có dư acc ko cho mình xin 1 acc chơi với , mình đang muốn kiến 1 sv để chơi đây :(

8. Srand Ngố

Srand Ngố °✧✯Kanie Seiya✯✧°

Done !
    Close topic ! .............

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.