Tlc: PHÁP SƯ

Thảo luận trong 'Thế Giới Hoàn Mỹ' bắt đầu bởi Ambassador, 15/1/07.

1. JohnCena05

JohnCena05 C O N T R A Lão Làng GVN

Cho hỏi Crit damg phép thuật của Akite nhiu % vậy :D Tui có 1 % à :'> Tui build theo kiểu 1(SL)-3(LL)-1(TL)-0(ML)

2. MrBach

MrBach Mr & Ms Pac-Man

hỏi 1 câu thui,pháp sư bay đc ko,dòng nào mới đc cất cánh fly with me vậy ^^

3. Nguyen_Kain

Nguyen_Kain Quậy hết mình Moderator

KO và hình như là Vũ Mang + Vũ Linh

Pháp Sư mà + Thể Lực là gay to đấy , chỉ cộng đủ để mặc đồ thôi , còn lại thi cứ Sinh Lực 1 , Linh Lực 4 (thỉnh thoảng thì SL 2 , LL 3 , lâu lâu lại cộng 1 tí vào TL :D )

4. hoangdaica91

hoangdaica91 Mr & Ms Pac-Man

theo tui thì pháp sư là mạnh nhất nhì trong game này rùi

5. Lên lv 30 rồi vô Túi Càn Khôn mua đạo cụ phi hành là bay được :|

Không hẳn , theo như giới thiệu ngay từ đầu thì không có nhân vật nào là mạnh nhất , chúng khắc lẫn nhau .

6. king_of_racing

king_of_racing Legend of Zelda

PS mạnh thì mạnh thật, nhưng thủ và máu yếu quá, tui PS lv 24 mà đánh bọn Nhân Lang Chiến Sĩ toàn hơn 1k máu, lâu lâu đc đánh cực mạnh thì lên luôn 2k3 ;)

7. Akita

Akita Dragon Quest

crit của tôi mới có 5% :(
    đánh thỉnh thoảng mới crit

8. fantasticVII

fantasticVII Youtube Master Race

Ông làm thế nào mà oánh mạnh dã man vậy? Tui lv 19 mà đánh phép lửa mạnh nhất được có 800 máu mà T_T các phép kia được có 300 or 500 máu thôi. Mà sao quái nó oánh tui dễ chết thế không biết? Do SL kém chăng? Hay TL kém?

9. Deathlight

Deathlight Youtube Master Race

anh chị ơi
    chỉ cho em cách học skill của PS đi anh chị

10. spirit88

spirit88 Youtube Master Race

hix pháp sư hay chết quá làm mấy nv đánh boss toàn ngỏmT_T.Đelay skill chậm quá lúc đầu theo tui thì pháp sư yếu như sên chứ mạnh ji.Chắc bao giờ lên lever cao mới mạnh dc chứ mấy skill tù 39 đổ xuống toan chán ko ah`

11. MrBach

MrBach Mr & Ms Pac-Man

pháp sư mau die quá làm nãn quá lv 27 rùi mà đánh quái hay ngủm chứ đừng nói là boss
    chơi pháp sư có cần có skill nào thì nâng hết sạch ko hay để cấp 1 giữ NT cho mấy chiêu cuối ???

12. .::BlackCat::.

.::BlackCat::. Mr & Ms Pac-Man

Ặc , ông làm thế nào mà ghê thế , cộng vào mẫn lực hả???? Nếu thế thì tui khuyên thật, chơi lại PS khác đi, chả ai chơi PS mà cộng vào mẫn lực cả ( nó lười nổi tiếng mà bắt nó nhanh nhẹn????). Còn về việc cộng điểm của PS, cứ 4 LL 1 TL (TL + đủ để mặc đồ). Cộng thế này tuy máu mềm nhưng ông có thể dứt điểm quái mà không bị nó phang, nếu ông +1 SL để lên máu mà nó tiếp cận được để phang thì cũng vô ích

13. Devil Wings

Devil Wings Youtube Master Race

sặc ! chỉ vậy có chét người không ! ai không có KNB thì lên lv 30 về chỗ truởng lão Tổ long thành nhận Q phi hành làm xong nó cho 1 cái kiếm mà bay !

14. cuongkt86

cuongkt86 Mr & Ms Pac-Man

có lý tui củng đồng ý rằng PS ko nên tăng ML cho dù crit có % cao đi nữa thì lúc đó dam của ông củng quá yếu ông co crit chắc củng gấp rưỡi dam bình thướng của PS ko build ML
    hơn nửa trước giờ crit nhiều vẫn là dành cho cung PS chỉ co crit = niềm tin thôi
    @ all : mấy bác nói sao chứ đánh mage khỏe lắm mà ít chết lắm chắc mấy bác chưa kết hợp các skill cho hơp lý thui đấy chứ , tui đánh mage đầu tiên là quan sát xung quanh ( để khi bảy chọ ko có thêm 1 em quái cắn lén) rồi cứ lửa nước đất mà tùy cơ xài khỏe re chỉ sợ thiếu mobs thôi

15. Nguyen_Kain

Thế thì hay là bác share cách tăng điểm cho anh em đi , hay mấy lv đầu nó thế , bác qua 2x xem , bắt đầu chết như rạ :D

16. cuongkt86

cuongkt86 Mr & Ms Pac-Man

qua 2x thì bắt đầu đánh quái cách 3 lv bác ạ
    1 con 3 hit khỏe re

17. Fan's Pefect_W

Fan's Pefect_W Youtube Master Race

- pác nào trong nhân tộc chỉ dùm tui cái Q tìm cây sáo TRÚC ĐỊCH cho lão Trưởng Thôn Hiệp Ẩn với ? thank !^^!

- ( ko post bài trong topic "chia sẻ kinh nghiệm Q" đc là sao ? => phải post tạm trong topic này T_T , đăng nhập rùi mà nó cứ bắt đăng nhập tiếp >_< )

18. Nguyen_Kain

Cách 3 lv lên trên hay xuống duới ạ ! (bác đánh con cách 3 lv lên trên thì em sẵn sàng đến nhà bác học nghề luôn :D )

19. tuladown

tuladown Mario & Luigi

Đến 4x thì đánh con cùng cấp thôi =)) =)) =)), cẩn thận kẻo chết :D :D :D

20. serger

serger Legend of Zelda

Tui đến 40 vẫn đánh con trên 3lv được. Lý do: tăng điểm vào Hp nhiều, mặc đồ ptvl cao, xài máu Túi Càn Khôn. :))