Tlc: TIÊN THÚ (tọa độ Linh Thú trang 1)

Thảo luận trong 'Thế Giới Hoàn Mỹ' bắt đầu bởi Ambassador, 15/1/07.

1. foolishbeat

foolishbeat Youtube Master Race

bạn nào có thể chỉ giùm mình về cái quest bắt linh thú ở sa mạc hồi âm kô, mình kiếm trên map ko thấy >.< với lại làm sao học được cái skill bắt thú vậy >.< mình lên hơn level 7 rùi nhưng nó kô có hiện ra cho học

2. foolishbeat

foolishbeat Youtube Master Race

bà con giúp giùm với có ai biết sa mạc hồi âm ở đâu kô vậy , mình đang làm cái quest bắt thú nhưng mà kô biết nó nằm đâu cả, cái sa mạc đó , kiềm trên bản đồ thì chỉ thấy có sa mạc nào ấy mà thôi , với lại mình lên level 14 rùi nhưng mà vẫn chưa được học cái skill bắt thú , = ( xin giúp giùm

3. angellocx1

angellocx1 Youtube Master Race

cho hỏi cái làng nhỏ không người mà ông nói có đi qua cái làng gần Vạn Hóa Thành ko, hay là chưa đến làng đó, cón mấy bụi hoa đó như thế nào & nướng thịt ở đâu

4. boy8x7love

boy8x7love Youtube Master Race

bạn nào sever Hoàng Đế biết giờ ra của THH va MHM ko chỉ dùm với canh 3 ngày chưa thấy đâu mã số phiên bản hiện tại là 12 nha thank nhiu:hug:

5. sexyTiT

sexyTiT Youtube Master Race

q học skill bắt thú của tit đầu tiên là phải ra chỗ học skill ở VHT nhận q (đánh con chó ở ngoài hoặc con bọ cạp ở ngay ngoài cổng) rồi về trả q sẽ nhận đuợc 1 trứng và 1 quyển sách học skill bắt thú
    nhận tiếp q rồi óanh con tê giác ở giữa đoạn kiều thôn và VHT để lấy 1 thịt tinh
    khi nhặt đuợc thịt tinh thì phải lên trên chỗ gò cao cao (cũng ngay gần đó) cómấy cái chòi và mấy khóm hoa
    -> đặt bẫy ở mấy khóm hoa (3 cái bẫy ở 3 khóm hoa)
    khi đặt xong 3 cái bẫy đó tì tiwwps tục đặt đuợc thêm 1 cái bẫy ở chỗ đống lửa -> đặt xong bẫy ở đống lửa sẽ hiện ra 1 con hươu trắng -> óanh nó xong hệ thống sẽ thông báo hoàn thành q về VHT trả q là xong -> sau khi trả q này mới có thể nhận q mở rộng túi thú nuôi và học thêm 2 skill bơm máu và hồi sinh cho pet
    the end!

6. bangdeptrai

bangdeptrai Youtube Master Race

Oác skill bắt trứng học ở người huấn luyện thú ấy
    Muốn tit bay được chủ cần bỏ ra 300 knb la có 1 con chim bay qua đẹp kekeke

7. dragon0711711

dragon0711711 Youtube Master Race

sao mình đi bắt tiểu hùng hùng và con mèo thì ko thấy mình đi lúc đó vào khoảng 8h15 ??Là sao ?

8. TiT_điên

TiT_điên Youtube Master Race

chƠi TiT đÊy ^^!

hUm wA ở TLT kÓ thẰng pÁn koan lInh thÚ lv 76 =[[

sAo trên đÂy ko kÓ kon nÀo zỐng kon đẾy T_T​

9. _TieuBoi_

_TieuBoi_ Youtube Master Race

hay quá , mới ra máy chủ bạch đế , mình chơi thử thấy hay hay, chơi tiên thú , có hướng dẫn này thì quá tuyệt.cảm ơn nha.

10. ZzNgocNu

ZzNgocNu Youtube Master Race

Có 2 cách, bạn train cho up lv 30 nó sẽ cho nv lấy thú bay. Hoặc bạn nạp KNB mua 1 con thú bay trong shop:x

11. mr_alibebe

mr_alibebe Youtube Master Race

ngoài mấy con đại lưc ( đánh bộ), phượng hoàng (không) và con gì đó ( ween rồi . đánh thủy ) ra , nếu không có tiền đầu tư knb thì dùng pet gì là ngon nhất đây . đến giờ 7x rồi mà vẫn dùng con dung nham kết tinh . nhìn quê quá .pet bay thì dùng con ong hoành kim sính .không mạnh lắm .

12. kisigamo

kisigamo Youtube Master Race

Nếu hem có KNB đề kím PH với DLT thì ta chơi HNKT cũng được mà.Con nì thủ khoẻ,dame tạm đươc.Dù thế tit tank đánh thì hợp lý hơn.Còn pet bay chơi Tiểu Diệp Phong cũng ổn mà!!Cứ yên tâm đi mr:;)

13. Azazel

Azazel Youtube Master Race

Hic , mình chơi TGHM server hoa kỳ nên mấy cái tên nó cũng khác , đọc vào chẳng hiểu gì cả. Nhưng sao mình ko đăng kí được acc ở TGHM VN =((????

14. Têvêlờ

Têvêlờ Mr & Ms Pac-Man

Các bạn cho hỏi với, đến gặp Hồ Tuyết làm nhiệm vụ là làm thế nào vậy? Tui mở lên chỉ thấy mỗi phần ấp trứng là có thể dùng được mà không biết dùng nguyên liệu ấp là gì nữa. Mới chơi lv 5 à hihi. Chỉ mình với mấy bạn ơi.