Toàn cảnh bộ KIT của BKAV PRO

Thảo luận trong 'An ninh mạng BKAV' bắt đầu bởi herowinb, 20/10/10.

1. Kentsfield

Kentsfield snake, snake, snaaaake

Đầu cuả bạn trọc trơn láng như thế chắc mọi chuyện đều đầu xuôi đuôi lọt dễ dàng lắm nhỉ :">

2. devil91

devil91 Mr & Ms Pac-Man

Tóm lại là:
    Virus khóa mạng thì tốt nhất nên ghost máy? Vì theo bạn ID thì bạn còn không biết có virus đó nhỉ? (tại thái độ của bạn làm mình nghĩ thế :">) => BKAV ko nhận diện được, vậy có cài cũng không làm được gì đâu, tốt nhất là ghost rồi hẵng cài dù có virus hay không? Chuẩn?
    Rồi Người ta xài mạng tính theo dung lượng, đã bỏ 300k để vác cái BKAV có bản quyền rồi mà còn phải bỏ thêm tiền dung lượng của net mà down về? Nếu bạn nói xài đĩa thì fải down update thì mình rệu. Vậy Biện Pháp Tốt nhất là 1-2 tháng gửi 1 cái đĩa về cho khách hàng đi nhể, 1 đĩa 3k cho rằng 2 tháng 1 cái đĩa, thì vị chi 1 năm BKAV chỉ fải chi 18k cho tiền đĩa trong số 300k mà khách hàng đóng cho phần mềm. Quá khó khăn vì 18k đủ ăn 1 bữa của các bạn?

Mình thấy từ page trước bạn đã lờ đi vấn đề này nhể? Các bạn nói luôn muốn nhận ý kiến để Công Ty của các bạn phát triển? Nhưng tại sao chúng tôi nêu lên vấn đề thì các bạn không học hỏi mà lại vặn vẹo trả lời lấp liếm, chẳng hạn trong vấn đề này, bạn bảo rằng vì quyền lợi khách hàng tốt hơn? Thế cái quyền lợi ấy ra sao bạn chưa hề nói ra? Nếu 1 người ở Phan Xi Păng cần bản cài mà không biết cài, liệu bạn có thể cho người lên cài để khẳng định cái hỗ trợ khách hàng tốt? Bạn bảo chúng tôi hỏi vô nghĩa thế bạn đã trả lời câu nào ra hồn chưa ?

3. Kentsfield

^
    Không dễ ăn của ngoại đâu con.
    Cho dù các bạn có phân tích kiểu gì đi nữa cũng ko qua mặt dc các nhà phân tích kinh tế tay ngang đến trọc đầu của Bê Kít đâu. Muốn có đĩa cd, mời xài hàng hãng khác. Bê Kít sẽ ko cung cấp đĩa cd cho các bạn đâu, để số đĩa cd ấy mà update những phần quan trong nhất, mới nhất, chi tiết nhất, chất lượng nhất của BKAVe còn hơn là đưa cho các bạn đem về cất 1 chỗ.

4. Quảng Bomb

Quảng Bomb Mr & Ms Pac-Man

Hí hí , sẵn lòng , đợi mình dead đã à nhầm rảnh đã , chứ ko thì sao mà họp chị em được :"> ... cho mình xem cái cách review hàng của bợn đi ;))
    @Kentsfield : trọc kệ mình hí hí , mình trọc nhưng mình tài cao , mình nổ tung cả trời đất ai cũng biết đến :"> .....Ganh tị mãi hí hí

5. newnick2

newnick2 T.E.T.Я.I.S

Thì trc hết là phải tiêu chuẩn của anh Quảng đã :-?? high heel, big @ss, great boobs là đầu tiên.
    Sau đó phải xét tới thái độ trả lời bộ câu hỏi đc anh Quảng xem xét lập thành 1 bộ test kit :-?
    Kế tới nữa là phong cách tác phong hỗ trợ các yêu cầu của khách hàng :> Phải thật là năng nổ nhiệt tình, ko ngại tình thế khó :x đặc biệt chống chỉ định thái độ qua loa, làm việc lấy có :-w
    Có như vậy mới đủ tiêu chuẩn làm nhưn viên đi hỗ trợ khách hàng đc

6. Kentsfield

Vậy bạn bày cho mình cách trọc trơn như thế với. Mình tóc tai lông lá lùm xùm, lại ko dc trơn trụi như bạn nên đâm 2,3 lần mới lọt dc, đâm 1 lần nó ko xuôi :">

7. Quảng Bomb

Đầu tiên là check hàng , rồi test hàng đúng ko :"> .. Vậy tên Kents có muốn 3 some ko ;)) ... Test thái độ nhiệt tình , năng nổ , luôn kêu ca à nhầm làm việc theo tinh thần của công ty .... Nếu muốn các bạn có thể rủ thêm nhiều người để gangbang :">

8. mingzang

mingzang C O N T R A

Xin hỏi anh quảng có hay đến nhà bác phạm bằng ăn bánh trôi ko , khi nào mình ra đấy ăn bàn chuyện tóc tai với bác bằng hói :'> .

9. Quảng Bomb

Nếu bạn thích ;)) Cứ bàn chuyện tóc tai với mình ;;) mình ok hết .

10. "gamethu15"

"gamethu15" Mr & Ms Pac-Man

Thật ko, cho mình bàn với, đến khổ với chuyện tóc tai, cắt tóc thì sợ tốn tiền, làm việc nhiều để rụng bớt thì ko có khả năng, nổ để có tóc bớt mọc thì chưa biết làm,vậy anh Q chỉ em nhé :-"

11. odinvn

odinvn Donkey Kong Lão Làng GVN

Mình là mình muốn lịch sự lắm cơ.
    Giờ là trường hợp của mình nài : máy đang bị con sysanti.exe cũ còn hơn cái máy mình nữa.
    Cài BKAV home nó chả quét ra. cài kis thì con virus nó không cho.
    Vào virustotal giờ không được,dẹp hết mấy trường hợp bạn nói trên đi. Riêng cái DNS thì mình cam đoan là nhanh nhất ( server tại Vn, mà chả có chặn gì hết, liên xô, FB, trang vớ vẩn mà còn vào phà phà .)
    Giờ mình hỏi 1 câu nhá ( con sys mình tay không đã giết nó rồi), bạn sụp chỉ cho mình cách nhanh và dễ nhất diệt nó nào. tuyệt đối không nói là "bạn mua BKAV Pro" nhá ( dư mình dành cho miền trung hết rùi, không phải đại gia bạn thông cảm).
    Móa sao hồu nãy vào trang diệt virus nào nó cũng ban sao có BKAV là vào được nhẩy. Trình cao có khác
    Tý quên : tặng bạn cái hình

Chỉnh sửa cuối: 22/10/10
  12. nagini

nagini Mr & Ms Pac-Man

Vấn đề website của BKAV mình đã hỏi bạn #692 và được bạn ý trả lời rằng "bạn tự nghiên cứu đi". Thế nhé.

13. newnick2

newnick2 T.E.T.Я.I.S

thế bác Quảng đã sắp xếp thời gian tổ chức thi tuyển nữ nhân viên hỗ trợ khách hàng nam như em mới đề nghị chưa :-?

14. jupiter0402

jupiter0402 Legend of Zelda

Chào bạn,sao bạn không trích dẫn thông tin bên ddth
    Có 1 số vấn đề cần làm rõ như thế này
    1.BKA thừa nhận có chiếm quyền kiểm soát 2 server nước ngoài
    2.BKA chỉ là công ty tư nhân,hoạt động dưới sự bảo trợ của luật pháp Vn.Do đó hoạt động xâm phạm hệ thống của nước ngoài,trong khi không có sự đồng ý của chủ sở hữu hoặc chính quyền sở tại là bất hợp pháp
    3.Hành vi của BKA làm phương hại rõ ràng đến lợi ích của bị hại,phía Hàn.Nếu các bạn đúng,thì các bạn đã đánh động cho hacker biết sơ hở,tạo điều kiện cho hacker xóa dấu vết
    Hành động công khai thông tin khi chưa có tham vấn phía Hàn,làm tổn hại đến hình ảnh Hàn trong cộng đồng quốc tế,làm ảnh hướng đến quá trình điều tra.Rõ ràng là hành vi PR trắng trợn,bất chấp,đi ngược lại tinh thần hợp tác quốc tế
    4.Bên US đã chứng minh được các bạn sai,các bạn chém
    5.Kết quả : KrCERT lên án,VnCERT lên kế hoạch tăng cường hợp tác với KAS.Chúng tôi lại có thêm trò cười
    6.Em Trí trước khi thay ảnh mình vào ảnh bộ trưởng,em đã gửi thông báo cho bên quản lý server,vì sự tắc trách của họ,em mới hành động nông nổi.Ông Quảng đã hoàn toàn lờ đi chi tiết này.Nếu đứng dưới quan điểm người thầy,giảng viên đại học thì ông ấy hẳn đã không có những phát ngôn xấu xí đến vậy
    Một người thầy,có trách nhiệm dìu dắt và phát triển con người mà lại hẹp hòi,cạn nghĩ - không quan tâm đến tương lai của người khác.Đáng tiếc,ông chỉ muốn quảng bá hình ảnh của mình mà thôi

Nếu bạn thấy trên 50% những gì tôi nói là sự thật,thì,làm ơn:đề nghị Ông Quảng mua cho BKA 800 cái rổ,úp mặt vào.

15. kenshin987

kenshin987 Mario & Luigi

làm ăn đàng hoàng ? uy tín ? --> bạn ấy đang liệt thứ mà BK ứ có ấy mà :-j khổ !! ứ có nên sinh ra 1 thằng daydream thế này đây :))
    thương hiệu lớn ?? , lớn ở lào hay campuchia :-?
    hacker đích thực là nguồn thông tin quý giá đấy , đồ đần ạ X_X

16. jupiter0402

jupiter0402 Legend of Zelda

sao dài dòng mãi bạn chưa hiểu nhỉ,trong khi mọi người hiểu ngay
    Ngắn gọn
    Dính virut + không vào dc net (chả cần biết lý do làm gì,chỉ biết trước khi dính virut vào bt) + ko disc + việc gấp = ngóm
    Dính virut + không vào dc net (chả cần biết lý do làm gì,chỉ biết trước khi dính virut vào bt) + disc + việc gấp = chưa chắc ngóm

Sự mù quáng luôn làm con người phiến diện khi tiếp nhận thông tin. Bạn không rút ra khỏi vũng lầy được chỉ vì mọi điều chúng tôi nói, bạn không tin.
    Có rất nhiều điều trong bài viết của bạn minh chứng cho sự mù quáng của bạn, mình chỉ có thể đủ thời gian đơn cử 1 vài ví dụ điển hình nhất, rõ nhất để mọi người hiểu hơn về sự mù quáng trong cách nhận định của bạn.
    Bạn hãy nhìn đa chiều, thay vì phiến diện như 1 nhân viên BKA, bạn sẽ hiểu hơn.

Chỉnh sửa cuối: 23/10/10
  17. odinvn

odinvn Donkey Kong Lão Làng GVN

Vậy mình treo tự sát cho nó nhanh.
    Mềnh muốn hỏi là mong có cái công cụ diệt hẳn ( như removal tool á), con này không khó mà tại diệt tay nó mệt thôi. Gặp khách mà mềnh làm thế quá là gà.
    Mình đã hiểu ý bạn, thôi thua vậy. Mềnh tự xử.
    các bợn sụ không chơi mấy câu huyền thối vào nhá, vd : " bạn xài bản quyền không ( dcm, máy mình có cái unikey là bản quyền thôi, b v cho mình cũng ko dám,thêm tiền cũng thế)."
    Các bác trên thâm nho vãi :))

18. Kentsfield

Bạn ấy đưa ra 1 loạt giả định và kết thúc là ko giải quyết các trường hợp mà bạn ấy tự cho là giả định trong khi những vấn đề mà bạn ấy cho là giả định lại chẳng phải giả định chút nào.
    Suốt ngày lảm nhảm giả định cứ như bị con quỷ giả định [​IMG] này cứ bám theo bạn ấy mãi :-<. Đây là trường hợp giả định bạn bị con quỷ giả định [​IMG] ám thôi nhé :-<

19. newnick2

newnick2 T.E.T.Я.I.S

chạy đi đâu trốn rồi ~:> các bạn làm cháu í sợ rồi ~:>

20. lovely_ cat

lovely_ cat Guest