TÔi lÊn yÊu ai ĐÂy , lÊn chỌn ai ????.............help me

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi toanmlo, 22/5/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. anhquanse¡

anhquanse¡ Mario & Luigi Lão Làng GVN

Đừng quăng tạ chủ 2pic, lỗi Unikey hoặc gõ tiếng việt đó. Mỗi lần đánh dấu thì nó viết hoa lên.

2. bướmđêm

bướmđêm T.E.T.Я.I.S

Chém chủ top là gương đi.Viết nhìn ngứa mắt quá :|

3. The amateur

The amateur C O N T R A Lão Làng GVN

Đọc không được :(
    Nói chung là nên trưởng thành từ lời ăn, tiếng nói, chữ viết và suy nghĩ đã. Sau đó mới nên yêu. Còn nếu suy nghĩ chưa chín chắn thì hậu quả khó lường.

4. lop pho 2

lop pho 2 Mega Man

Yêu thì tự quyết định đi, hãy yêu bằng con tim, ko bằng lí trí

Chỉnh sửa cuối: 23/5/11
  5. gà-cánhcụt

gà-cánhcụt You Must Construct Additional Pylons CHAMPION ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

đừng chọn ai hết đó bạn .Nhỏ khác lớp thì ko có cơ hội,nhỏ cùng lớp thì không có tình yêu đừng làm khổ người ta .

6. STIFF

STIFF Youtube Master Race

Lỗi phông gì cái thể loại này?Nhìn ngứa hết cả mắt.Các bác cũng chịu khó đọc được.

7. anhquanse¡

anhquanse¡ Mario & Luigi Lão Làng GVN

Các bác chỉ tổ làm quá, lỗi bộ gõ chút xíu làm thấy ghê :-j.

8. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole!

nếu mà là thời học trò còn trên ghế nhà trường thì cứ tự nhiên đi không phải suy nghĩ nhiều,mình thích ai thì mình cứ mạnh dạn. Sau này khi ra xã hội lúc đó mới là cần suy nghĩ nhiều.

còn trong tình huống của chủ topic nếu là tớ thì tớ sẽ tán em khác lớp vì em đó mới là người mình thích còn cô bạn kia thì coi như bạn thân. Nếu mà tán được thì tốt,nếu mà không tán được thì coi như mình giải tỏa bớt phiền muộn. Thà làm 1 điều gì đó để có câu trả lời còn hơn là cứ phải đắn đo từng ngày

9. Michiyo_Oguri

Michiyo_Oguri Mario & Luigi Lão Làng GVN

có cái tên topic mà bạn chủ cũng không viết tử tế, lại còn sai chính tả nữa [-(
    lời khuyên cho bạn là đi theo tiếng gọi con tim :-", nếu không thì bỏ con săn sắt bắt con cá rô

10. theflash2409

theflash2409 Mario & Luigi

|34.n n3n +)j ch3't +)j |_4` vu`4 :|

vô 4rum tạo thớt viết nhảm xong cũng chả thèm quay lại coi thớt mình ntn rồi, trên mạng h lắm thằng rảnh nhỉ :))

11. enix-dark

enix-dark Sonic the Hedgehog

khổ chủ xị..dính quả lỗi font lên bị quăng tạ ghê quá ...8-}

==========

đảm bảo với chủ thớt là bạn có chọn ai đi nữa thì sau lòng cũng vẫn phải cắn dứt thôi...

12. [S1]Titi

[S1]Titi Mr & Ms Pac-Man

Có câu :"Yêu người yêu mình hơn yêu người mình yêu"

Tuy nhiên,tình yêu cũng có khao khát,cũng có mơ ước,không thể buông xuôi 1 cách dễ dàng được phải hem....Nhưng như bạn đã thích người kia 3 năm rùi mà không dám thổ lộ hay làm quen, người kia không hề biết sự tồn tại của bạn....Vậy bạn theo đuổi người ấy làm gì? Bạn chỉ như 1 cái bóng của cô ấy mà cô ây chẳng bao giờ thấy bạn được.....

Theo mình thì bạn nên làm quen hay bắt chuyện với người mình thích trước, nếu thấy người ấy ko thích hay từ chối thì tốt nhất là quay lại với người con gái yêu bạn đấy....Như vậy thì bạn sẽ ko tiếc đã để người kia đi và cũng có 1 người con gái tốt ở cạnh bạn....Chỉ sợ 1 điều bạn coi cô bạn trong lớp là phao cứu sinh khi bị người kia từ chối,rồi sau này lại chán và tìm người khác.....

Quan niệm của mình là : Người đẹp chỉ để ngắm....Thật đấy !! Có thể bạn gái kia ko đẹp nhưng biết quan tâm, nói chuyện hợp với bạn thì bạn thật là may mắn đấy....Đừng như mình quen 1 bé kute nhất khối, nhưng thật sự chỉ coi mình là cái bàn đạp để quen thằng bạn mình....Tâm trạng của chủ thớt chỉ là nhất thời thôi, " xa nhau thì nhớ, gần nhau thì chán ", cái gì chưa đạt được thì muốn có nó, đến khi có được thì vỡ mộng vì biết mình tốn bao nhiêu công sức để rùi không đc đền đáp,rùi sau này lại than vãn này nọ.....Kết 1 câu : Hãy trân trọng những ngừoi yêu thương mình nếu không sau này bạn sẽ hối hận đấy ^^!

13. lop pho 2

lop pho 2 Mega Man

Nghe như chiến lược đánh campaign trong game totalwar quá, mình rất ghét việc tính toán thiệt hơn trong tình yêu, so đo đủ thứ, mưu tính lợi ích, thật tầm thường, đừng bao giờ sử dụng mưu lược,chiến lược hay chỉ là một tính toán giản đơn trong tình yêu bạn nhé. Dù sau này bạn thất bại, bạn đau khổ nhưng đừng bao giờ cảm thấy hối tiếc vì đã yêu vì như thế là xúc phạm người còn lại, dù ai sai,ai đúng ta cũng ko nên quan trọng nó,sử dụng lí trí có thể thành công song bạn ko bao giờ có thể yêu hết mình được, thà để người phụ mình, đừng để mình phụ người, vì mình là con trai mà

14. 4ZuDr4g0n

4ZuDr4g0n Mario & Luigi

bác cho em xin 500 hình \m/

15. kingmyth

kingmyth Donkey Kong

vote xếp hình rồi chia tay \m/

16. robinhood1989

robinhood1989 T.E.T.Я.I.S

cHIa tAy đI bỢn eIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII !!!!!!!!!!!!

17. Làm gì thốn

Làm gì thốn Mr & Ms Pac-Man

Bác chơi quả font thật vãi n ...

Xin ý kiến như thế này thì nàm gì mà không thốn

18. 010203

010203 Mage lực điền ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ Moderator Lão Làng GVN

Lỗi font đấy - ko thấy nó chỉ in hoa những chổ có dấu à =.="

Tập trung học đi bạn ơi ;))

19. Clonebb

Clonebb Mr & Ms Pac-Man

khó nhìn vãi.....
    đã vậy còn viết sai chính tả cái tút. "nên" chứ kô phải "lên"
    p/s : "hãy cưới người bạn hay chia sẻ vì khi già bạn sẽ hiểu rằng nó quan trọng thế nào"

20. holy_light_13

holy_light_13 T.E.T.Я.I.S

cái này khó lắm bạn ạ...dù sao yêu ko đơn giản là dùng lí trí mà nắm rõ đc nó đâu...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.