Tôn Quyền - Hoàng Trung! [ server mang tên số 3 ]

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi Heoconbeou, 14/2/07.

1. hoanghen

hoanghen T.E.T.Я.I.S

Đọc xong 5 pape của Topic không vui cũng phải vui , không bùn cũng phải bùn , thiết nghĩ 1 game hay như TSonline mà mọi người bỏ kông chơi nữa thiết nghĩ là kông bùn sao được . Ai cũng bỏ chơi cả , mọi người cũng như tôi đây toàn ngày open TsBot ra , set agi . login vào và đi ra ngoài , tuy làm cách đó tốn rất ít thời gian ( tui cũng vậy mà :D ) nhưng điều đó tiết nghĩ là kông vui , có lẽ tui nói không được chuyện , nếu có gì sai thì mong mọi người lượng thứ nha.
    @to : kunglong8888 : này cu cậu bữa nay sao roài , sao chả gặp mặt lần nào vậy , mà lần trước đi với cô em nào mà xinh thía :D
    @all : topic này sao chả thấy mem nào của Tôn Quyền vậy nhĩ :D
    Nick: TruVuong
    Mong quý đồng đạo lượng thứ

2. TiChuot_HT

TiChuot_HT Youtube Master Race

có silvermoon kìa :devil: :devil:

3. hoanghen

hoanghen T.E.T.Я.I.S

mỗi 1 mem mà làm gì , nghe nói bên TQ ghê gớm lắm mà

4. khunglong8888

khunglong8888 Mr & Ms Pac-Man

Thằng Tý vào đây 8 dữ vậy mày?:D
    Mà kô hiểu sao bên 4rum TS lại kô gửi bài được thế này!
    Đành dọn nhà qua đây thôi!:wink:

5. TiChuot_HT

TiChuot_HT Youtube Master Race

bye bye anh em sever TQ-HT em chính thức chia tay với TS lâu lâu vào 8 cho đỡ buồn còn acc thì giao lại cho thằng em trai quản lí(đừng ai ăn hiếp nó nghen thằng này chửi tục kinh lém >.< )
    anh em ở lại vui vẻ :D

6. LNKhang

LNKhang Youtube Master Race

Không biết có chơi đểu, đá đểu hay không tui chỉ biết là 10 con gà của tui thì hết 8 con bị acc TrieuVanTuLong, TaymonXutuyet, Luctieuphung, Coldstart, LuckyBaby cắn trộm, chỉ biết là những người on mấy acc đó vào lđst từ 7h-8h30 để đi phá phách cắn trộm gà của người khác xong rồi mới farm
    Miệng thì bảo là nhân nhượng, muốn chia sẻ nhưng sau lưng thì lại làm trò tiểu nhân, rồi lại bảo là sv TQ mất đoàn kết, bảo là tụi tôi phá các bạn, không có lửa sao lại có khói
    Từ xưa đến nay người nông dân có bao giờ để yên cho chó cắn gà của mình kô hay là phải đánh lại để bảo vệ mình, bọn tôi làm thế chỉ để tự bảo vệ mình thôi.
    @ G moonlight: các bạn có script xịn, có tiềm lực thì cứ farm, có khả năng cắn gà của bọn tôi thì cứ cắn nhưng đừng giở giọng mèo khóc chuột kẻo người ta lại bảo rằng lưu manh giả danh trí thức.

7. khunglong8888

Lại 1 người nữa ra đi!:D
    Nhớ lắm những hôm cùng thằng Tý ngồi chửi nhau đến tận 2-3h sáng!
    Mình nghỉ rồi nên nó kô có sư huynh dìu dắt nên bơ vơ 1 mình sợ người ta bắt nạt nên mới nghỉ luôn đây mà!:D

8. silvermoon

silvermoon Mr & Ms Pac-Man

1.cắn gà đâu ai cấm minh đi farm mà lôi đài sinh tồn là chỗ để đánh nhau phần thủong thuộc về tay kẻ mạnh mình đi lang thang gặp gà la bem sao các bạn không làm thể mình có câm đâu
    2.Vấn đề là trước khi có script xin minh cung di farm và bị phá bị chửi đêu biết thân biết phạn có gì nói có giám chửi lại đâu sáo lức đây cười suớng nhỉ thích thú nhi. Cuời nguơi hôm truớc hôm sau người cười.
    3.mình đã nhân nhuợng để điểm thấp 2 tuần rất bình thuờng 200 điểm mà hâu héet team mạnh ddêu đạt dc nhưng bù lai team minh đã đc các bạn đáp lại thế nào 4 cái box giải 3.Người ta nói nhân nhượng với người khác chăng hóa nào tựe sát
    4.Minh cũng đa để lại nick trong game nick YM trong diên đàn để các bạn thuơng luợng với mình nhưng các bạn không thích thi thoai manh thằng nào thằng đấy tiến

9. Exp456

Exp456 Youtube Master Race

Cái SV này toàn nói chuyện về farm ST, mệt óc ghê, đề nghị chuyện qua chủ đề khác.......ST làm mất đoàn kết SV thì mong các bạn cố gắng tham gia event ĐHS , nói thực ko hiểu sao tôi khoái event này quá , bao công lao hô hào vực dậy cái event này rồi , các bạn tham gia là các bạn có niềm vui ( thực sự) và ý nghĩa nhất là tình đoàn kết. Tôi nói có sến đến đâu thì cũng là nói thật đó......
    Nói về event này thì cũng có vấn đề, farm thì chẳng SV nào là ko có nhưng mong các bạn suy nghĩ, các bạn cần phải bỏ công sức def lều cùng mọi người, các bạn có thể farm 1h và def 1 h.... Tôi ko hiểu sao các bạn tuần nào cũng vác team farm từ đầu đến cuối để rồi sập lều để đc cái gì vậy. Cái hôm đầu tiên hô hào các bạn tham gia đông vui là thế mà ngày càng nản, tôi xin khẳng định là kể cả ĐHS hay cự lộc cũng thắng tuốt. Hôm nay thứ bảy ngày 4/7/2007, 3 team chúng tôi def đến 3h50 sập lều( đúng 3 team, các team trước đó té hết), giá như mấy bạn cố gắng ở lại ( def chứ ko phải farm) thì đã thắng rồi , và thời gian bỏ ra cũng ko vô ích. Còn cái team WarterDragon mong bạn suy nghĩ chút đi, bạn thật là chăm chỉ vác team đi farm(hình như tuần nào cũng thế) và gần như tuần nào cũng tay ko ra về nhỉ, 10ph cuối cùng mới def lều:whew: .....................Mong đọc cho, hơi dài 1 chút. Mong là đọc xong có thêm vài tinh thần trách nhiệm xuất hiên..

10. hoanghen

hoanghen T.E.T.Я.I.S

không bí anh em bên TQ-HT nhà ta có tham gia Event của AS không nhĩ , phần thưỡng cũng hậu hĩnh đó chứ , kì này hy vọng được lồng đèn :D

11. Exp456

Event này SV mình có ai tham gia ko nhỉ... T-H nhiều người văn hay chữ tốt lắm mà, nghe chửi nhau là bít văn chương lai láng, kiến thức uyên thâm=)) =)) ...Đang suy nghĩ viết 1 bài mà ko nhớ nổi ngày xưa mình " bé" mình ntn nữa:D

12. khunglong8888

Sao mà bức xúc thế Quang Tèo?::)

13. Exp456

Đâu có bức xúc gì đâu mà, hay nhỉ dân 2 SV giờ ít quá rồi chả ai vào đây chat chit cả...

14. khunglong8888

Bộ tình hình sv dạo này mất đoàn kết đến thế sao?:D

15. Exp456

Ừ, dân tình bây giờ vơi nhiều quá, những người còn lại thì theo tôi nghĩ ko có tính đoàn kết SV , tất nhiên người ko vì mình trời chu đất diệt.

16. thanhlong42

thanhlong42 Youtube Master Race

anh em còn chơi ts à team tui NamGa qua chơi tam quốc chí rồi, ai cần liên lạc gì thì qua sever bạch hổ nick tui là blackcat006 007 008; muốn pmm thì pmm nick blackcat008
    Dù nghĩ nhưng tính ra tui vẫn nhất sever ! Hận đời không đối thủ ! Buồn vì không có ai thắng nổi tui !

17. cauut_dkny2005

cauut_dkny2005 Youtube Master Race

Thôi V cung chia tay sv thôi. Mọi người chơi game nhớ giữ gìn sức khỏe, chán lắm rồi...........................

18. silvermoon

silvermoon Mr & Ms Pac-Man

- Hông biết nói gì ngoài câu:
    Mạnh ai nấy làm,
    mạnh được yếu thua.
    Vậy mới đúng là sinh tồn đúng nghĩa #>:) #>:) #>:)

19. khunglong8888

Trời! Lại 1 người ra đi nũa!
    Kô khí kại càng trở nên ảm đạm hơn!:o
    Nghỉ TS bình an nhá!
    Nghỉ rồi thì gắn nghỉ luôn, đừng nghe mấy ổng rủ rê mà quay lại đó!

20. Exp456

Hic, các bạn nghỉ hết nghĩ cũng tủi thân quá, người mới thì ko có thêm mà toàn bỏ hết đi, hẹn gặp lại ở 7.0 và free nhé:wink: , ko biết mình còn theo đến khi nào nữa, con đường còn dài.