[tổng hợp] Battlefield 4 - cập nhật + đọc kĩ luật tại trang 1

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Eazy., 17/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tieulyquang

tieulyquang Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Ngay từ đầu bạn trẻ đã không hiểu vấn đề, lại còn lý sự cùn hỏi cái nào trả lời cái đấy rồi có phải thớt tư vấn đâu mà tư vấn :7cool_feel_good:

Còn cái bài trả lời của bạn trẻ cho người ta kiểu nên đợi, không biết nhu cầu chả giúp ích được gì, tôi trả lời đàng hoàng rõ ràng đúng nhu cầu kirakira9.3 liền thank tôi ngay sau bài post.
    Topic BF4 game nặng, cấu hình cũng là sự quan tâm của mọi người, không liên quan, loãng topic, thật nực cười :1cool_look_down:

2. kirakira9.3

kirakira9.3 Donkey Kong Lão Làng GVN

thôi thôi mấy bác giữ hòa khí với nhau đi >.< tại em mà 2 bác cãi nhau với làm loãng topic quá kiểu này mốt sao dám hỏi nữa :((

3. Nguyen anh tung

Nguyen anh tung Legend of Zelda

Đây! Bạn kêu tôi không hiểu thì tôi trích lại câu hỏi của bác kira nhé:"theo mấy bác thì nên nâng cấp cái gì trước để chơi mượt được BF4 , BF3 thì single em để high all được multi thì low all mới bắn nổi ==
    em định lên con card này trước SI HD 7790 OC 1GB ( 128 Bit ) DDR5 PCI Gen 3 được không mấy bác
    "

Bạn bảo là bác ý nâng cấp lên thế này lên thế này ok.Còn tôi thấy thế tôi bảo đợi game ra bản beta đã vì đang alpha test lỗi là chính thế có đưọc không? Hay lại phải nói rõ ra là bác ý không chỉ chơi mỗi BF4..Topic BF4 liên quan đến đúng BF4 nhé.Còn vấn đề nặng hay không bác ý là người biết rồi và những người đã chơi BF3 cũng như đợi BF4 thì biết nó nặng rồi không cần phải bảo.

Chỉnh sửa cuối: 29/6/13
  4. [R]ainy™

[R]ainy™ Shop Game Bản Quyền Lão Làng GVN

Lol, thế mà cũng cãi nhau cho dc =))

5. tieulyquang

tieulyquang Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Tớ vốn đâu thích tranh cãi nhau từ hồi lập nick tới giờ đúng chỉ đúng lần này, chỉ cái post 902 với 908 bạn trẻ kia lý sự cùn, lúc nãy đọc khăng khăng đánh trống lảng rồi giờ edit bài tiếp
    tranh cãi với bạn trẻ cố chấp rồi cũng lại vòng vo làm loãng topic, từ giờ tớ cũng chả để ý đến post bạn trẻ đó nữa :7cool_feel_good:

6. Nguyen anh tung

Ờ..Cảm ơn và cũng chả để ý gì đến bạn nữa.Mình cũng chả thích cãi nhau làm gì còn cùn hay không thì tự mình biết.Ko cần bạn dạy.Thân ái và quyết thắng :4cool_confuse:

7. chika91

chika91 Persian Prince Lão Làng GVN

Có gì khác ngoài cãi nhau ko cả nhà, mình vào đọc cái topic cũng mất hứng thế?

8. darkbool1992

darkbool1992 Sonic the Hedgehog GameOver Lão Làng GVN

có bác nào rành về laptop thì tư vấn giúp tui xem nên đổ con gì vào đây dòng asus khoảng 20-30 triệu nhé :(

9. Melodio

Melodio Mr & Ms Pac-Man

Cố đợi R.O.G mới đi, không thì xúc G75 luôn

10. Spiderman

Spiderman Persian Prince

lần này chắc là next-gen rồi hả mọi người ?

11. T.O Tokarin

T.O Tokarin Donkey Kong

Chả biết lần này Dice có cho người chơi lội xuống nước để bắt cá ko nhỉ :-?. Nghe nói mấy game FPS next-gen bây giờ thì ít ra phải như vậy mới là next-gen. Rồi còn vụ chó, mèo nữa. AI animals rồi linh tinh...

12. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

làm vậy để làm gì ? :|

13. shoo1000

shoo1000 C O N T R A GameOver

call next-gen bro :cuteonion15:

14. CCK

CCK The Warrior of Light

Bắn mấy con cầy tơ trong single đủ rồi:3cool_nosebleed:

15. LT_water

LT_water Legend of Zelda

Lúc COD4 mới ra thì có chó trong single, tới khi Black ops 1 ra thì chó có mặt cả single lẫn multiplay, từ đó đến nay COD ko năm nào ko có chó và năm nay thì có thêm cá... Nó nghĩ làm sao cả một hội chợ điện tử hoành tráng nhất năm như E3 mà lại mang chó với cá vào để khoe... gọi là graphic next-gen mà chỉ đơn giản là tô vẽ lại 1 tý texure với tăng thêm vài đa giác xong nhìn chẳng thay đổi là mấy... ngoài các bản WWII đầu tiên thì sau này có MW1 và MW2 là đáng đồng tiền ra số còn lại crack cho sướng ^:)^

16. the_link

the_link T.E.T.Я.I.S

chó có mặt ở multi thì phải nhắc tới thằng world at war chứ.Lúc kill treak lên 5 thì chả gọi ra cả đàn còn gì T_T

17. S.Dentatus

S.Dentatus Legend of Zelda

MW 1 2 3 thấy có khác nhau gì đâu ? mà bạn bảo 1 2 đáng tiền ? hay tại bạn thấy bản 3 tới 3 studio nhảy vô cùng làm nên nó bị mất chất ... ?

18. LT_water

LT_water Legend of Zelda

MW1 đánh dấu sự thay máu của COD khi bước đến Modern Ware thay vì WWII mà lúc ấy có ai ko thừa nhận đồ họa tuyệt vời và nhẹ của COD4 mang lại, chế độ multiplay cũng trở nên đặc biệt hơn so với 2 bản WWII đầu tiên... MW2 vẫn hay vì người ta chưa thôi hứng thú với MW1 và nhiều người trong số đó vẫn bị hút vào cái cốt truyện mà MW1 để lại, còn Multi của MW2 thì ko thay đổi quá nhiều... Và sau đó cho đến nay thì COD luôn ăn nhờ vào doanh thu và ko ăn đc vào cái gì khác, mình cũng chẳng có thù ghét gì với infinity ward và sledgehammer nhưng sau những gì BFBC2 và BF3 thể hiện mình bắt đầu thấy COD có vấn đề về phát ngôn và ý tưởng rồi..

19. S.Dentatus

S.Dentatus Legend of Zelda

bỏ qua mấy yếu tố như bản 1 đem lại mới lại, bản 2 phát huy, và bản 3 thì y chang ( cho những ai đã chơi qua 2 bản đầu ) thì mình không nghĩ là bản 1 2 đáng giá hơn bản 3 đâu .............. mình nghĩ nó ngang nhau ......

mà bạn thấy bản BF BC 2 với B3 thì bản nào chơi thấy thú vị và hình ảnh đẹp hơn vậy ?

20. Nguyen anh tung

Đồ họa thì BF3 hơn BC2 còn thú vị thì chắc BC 2 thú vị hơn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.