Tổng hợp các Patch cho RTK11!!!

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi JudastheGreat, 16/5/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. trihuutlvn

trihuutlvn Mr & Ms Pac-Man

Judas ơi, có nhận đươc PM của mình chưa?
    Minh muốn mua trọn bộ RTK 11 + patch + crack.... Nhưng mình đang ở Uc. Kô có điều kiện mua được

2. JudastheGreat

JudastheGreat Donkey Kong

Hix có nhận được mấy tin nhắn của các bạn nhưng vì ko có thói quen đọc tin nhắn trên diễn đàn nên ko biết sorry.
    Về bộ cài đầy đủ của RTK thì theo tôi nếu bạn ở xa bạn có thể nhờ người thân mua hộ. Bản chuẩn nhất được bán tại 558 Nguyễn Chí Thanh Hà nội người bán là mẹ của bạn hoàngpt. Đây là bản cài cơ bản. Sau khi cài xong bạn down file update lên 1.1 về.
    link đây: http://www.gamecity.ne.jp/regist_c/user/san11/san11_updatedl.htm
    Sau khi update lên 1.1 xong bạn down tiếp bản full patch tiếng anh về link tại mấy bài của bạn laser đó.
    Chú ý là hiện tại update lên 1.2 ko có gì mới, ko cần update.

3. cuopbiennn

cuopbiennn Mr & Ms Pac-Man

laser ơi thế chỉ bản up 1.1 mới sài được patch này thôi ah? tôi chỉ có đĩa mua ở 558 nguyến chí thanh thôi thì có sài được không. tại máy nhà không cài internet nên không down được mấy cái bản up (những 287m)

4. laser178

laser178 Youtube Master Race

Đây là một link mới up cho bản Path Tiếng Anh RTK 11
    http://www.zshare.net/download/rtk-11-full-patch-23-06-2006-rar.html

Các bạn trong Forum có thể vào trang www.zshare.net để upload dử liệu chia sẻ cho anh em. Trang này không giới hạn ngày chết link. Mình chưa kiểm chứng nhưng không thấy zShare nói về ngày chết link. Nếu so với http://www.yousendit.com thì tiện hơn nhiều

Có câu này khá hấp dẫn ở www.zshare.net

How to delete a file I uploaded?

To delete a file you uploaded you must click on "delete this file" on it's download page. When you're asked for a password, enter the password that was provided to you after the upload proccess.

5. MrHaoHao

MrHaoHao Guest

Chắc lúc mở bằng notepad bác đã kick vào mục : "Always use the selected program to open this skind of file" nên lúc mở file lúc nào nó cũng hiện notepad, bây giờ bác nháy phải vào file san11.reg đó, đưa xuống dòng "open with " chọn dòng "registry editor" để mở file reg, sau đó bác cứ làm theo hướng dẫn của tui ở trang 9 là ok,
    Còn bản patch của mấy bác đưa link ở trang 13 chưa đầy đủ bằng 2 gói tool và patck do bác paradise1986 tải lên, các bác nên nhờ bác paradise1986 tải lại để có bản patch đầy đủ. Bởi bản patch đó có dung lượng 15M ( giải nén là hơn 30M ), và chỉ cần chạy nó để cài tự động mà ko như mấy bản patch kia, các bác phải tự làm ( như copy san11_eng vào thư mục cài đặt, còn các file còn lại copy vào thư mục "/RTK11/media/scenario" ).

6. MrHaoHao

MrHaoHao Guest

Các bác mới chơi nên xem hướng dẫn của tui ở trang 9, tui cũng là lính mới nên hướng dẫn đầy đủ và chi tiết để mọi người dễ thực hiện. Các bác phải up lên 1.1 để patch được tiếng Anh. Nếu các bác chưa lấy được patch tiếng Anh thì đến ngày 16/8/2006 tui sẽ up lên cho các bác (bản đầy đủ là 30M, và các bác ko phải làm gì cả ngoài chạy file đó để tự động nó cài đặt)

7. magicwhite

magicwhite Youtube Master Race

mình ko hiểu tại sao khi mình chơi, thì đôi lúc cái chữ nó bị nhòe hoặc là nhiều dấu chấm, minh phải thoát ra rồi vào lại thì mới được, có ai giúp mình tình trạng này cái

8. Ginta

Ginta Donkey Kong

9. paradise1986

paradise1986 Youtube Master Race

10. magicwhite

sao ko thay ai chiu giup minh vay hay ko co ai bi tinh trang nhu vay giong minh:(

11. m0nster

m0nster Mr & Ms Pac-Man

Bạn thử cài lại driver VGA xem, hoặc giảm thiểu cấu hình xuống mức thấp nhất xem

12. magicwhite

VGA cua cha co van de gi ca, con cau hinh minh de thap nhat roi, minh nghi la do loi game nhung ve viec nay thi xin botay........

13. m0nster

m0nster Mr & Ms Pac-Man

Thế thì virus hoặc do bản pacht. Nói chung là chia buồn với bạn:D

14. Nhac_Trung_Thanh

Nhac_Trung_Thanh Mr & Ms Pac-Man

Cấu hình máy của trẫm cà khổ quá
    - Ram 256
    - CPU 1.7G
    - VGA 64M GF2
    nên lúc vào game màn hình cứ đen thui à, có cách nào khắc phục đc ko (tất nhiên trừ việc mua VGA mới =))) ví dụ như chỉnh cấu hình, các khanh chỉ hộ coi để thế nào là cấu hình thấp nhất

15. frozennheart!

frozennheart! Dragon Quest

Mấy bác ơi, không biết đã có bản Patch cho phép tạo tướng mới bằng tiếng anh chưa nhỉ? Nếu rùi thì đưa em cái link với!
    Tìm suốt 14 trang cũng không thấy.....

16. JudastheGreat

JudastheGreat Donkey Kong

Chưa có bạn à. Bạn có thể tạo tướng bằng tiếng Nhật rồi dùng editor để chuyển sang tiếng anh. Đơn giản thôi mà.

17. anh_hai_lua

anh_hai_lua Dragon Quest Lão Làng GVN

Bạn nào cho mình xin link crack NoCd của patch 1.2 dc ko ? mấy link kia die hết gồi .
    gửi vào mail cho mình cũng đc [email protected]

18. KIEM_NHIEUTIEN

KIEM_NHIEUTIEN Youtube Master Race

ai biết cách tạo tướng không dzậy??? mình có cần chuyển bàn phím sang chuẩn tiêng nhật không rùi làm sao chuyển qua tiếng anh được. anh em nào biết thì chỉ mình dùm và nếu có cần tool thì cho mình xin luôn, thanks

19. tiduslovesyuna

tiduslovesyuna T.E.T.Я.I.S

pác ơi cái này hết hạn sử dụng rồi
    mong pác gửi cho tôi qua email :[email protected]

20. tiduslovesyuna

tiduslovesyuna T.E.T.Я.I.S

cái này die rồi pác ơi,tui mới mua đĩa thèm chơi quá mong pác giúp tui với,pác gửi cho tui qua email nhé:http://[email protected]
    cảm ơn pác nhiều:x

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.