Tổng hợp hỏi đáp dowload , crack , serial Mini games ! (XEM KỸ POST 1)

Thảo luận trong 'Mind & Mini Games' bắt đầu bởi CaroVN, 16/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thong1984

thong1984 Youtube Master Race

Thanks Darshia nhiều nhe. Sẵn tiện Darshia giúp mình luôn mấy game này nhe. Mình thích chơi mà không biết down ở đâu nữa. Thanks Darshia trước nhe ^^.

Cate West: The Vanishing Files
    Luxor 2
    Luxor 3
    Hyperballoid 2

2. Darshia

Darshia

3. thong1984

thong1984 Youtube Master Race

Thanks Darshia lắm lắm. Game hay quá. ^^.

4. ^^hihiangel^^

^^hihiangel^^ Youtube Master Race

Hix có bạn nào giúp mình với. cho xin code của new star soccer 3 đi thanks.

5. ech op_ltn

ech op_ltn T.E.T.Я.I.S

Ech down crack BF game và HD rùi, nhưng sao giải nén ra thì thấy có 4 folder là AM Loader, BF Universal Patcher, deacTiveMark Patch và Loader. ss thử click đúp vào thì ra giao diện hoàn toàn khác so với HD của pé, ss chẳng bít làm sao nữa hít >"<. Ss đang unlock Carrie the caregiver 2: Presshool, pé hướng dẫn chi tiết dùm ss chút nha, cụ thể là trò Caregiver lun đi, thanks nhìu ^^.

6. Darshia

Darshia

@thong1984: Luxor 3

@Ss: Em viết HD và chụp hình hoàn toàn từ crack đó. ::) Còn cái HD là em làm cho crack Alawar, dựa vào đó để crack Bigfish. Trò ss down là từ big fish, ss mở crack Bigfish nên dĩ nhiên là nó ko giống với HD của em. Ss dựa vào cách HD Alawar để bẻ khóa. Cách đưa đường dẫn cũng y như vậy. Chỉ cần làm 1 vài lần là ss sẽ quen ngay. Thân !
    Còn đây là bản full CC2 nếu ss cần.
    CC2 full

7. Darshia

Darshia

Mấy bạn muốn hỏi đáp về crack hay full làm ơn vào topic này để hỏi và được trả lời. Còn góp ý cho box các bạn vào đây. Thân !

**Nhờ mod xóa giùm mấy bài này**

8. devil_hell

devil_hell Youtube Master Race

Chị Darshia làm ơn cho em xin trò Aveyond2 và trò Avatar Bobble Battle. Thank chị trước :D

9. Darshia

Darshia

Aveyond 2 full
    Chúc bạn chơi vui ! ::)

Lâu rồi mới thấy người ta gọi mình = chị :'> Toàn kêu anh ko :-s

10. ech op_ltn

ech op_ltn T.E.T.Я.I.S

Ss mò nĩ giờ mừ hem được nà T_T. ss down dìa, giải nén ra folder, trong đó có AM Loader, BF Universal Patcher, DeActiveMark Patch và Loader hén. ss click đúp thử vào từng cái để xem thía nào thì hem có cái nào ss hỉu dìa chức năng của nó hít T_T. Có BF Universal Patcher thì còn hiện ra bảng Info, ss đọc rùi làm theo, mở Gloader -> startgame theo như nó bảo -> đưa đường link tới file game mừ cụ thể là CC2. Nhưng không được T_T. ss có gửi kèm theo hình nà, pé coi dùm ss sai chỗ nào nhá. Bên Alawar thì sau khi giải nén có Alawar_Crack_game.exe, mở ra thì có Crack it, rùi chọn đường dẫn lun thì được rùi, nhưng sao ss hem hỉu bên BF chút nào á T_T.

Mừ có một vấn đề nữa là trong HD pé kiu chọn file có đuôi exe, file ss hem có cái nào là đuôi đó hít T_T. Vì thía nên khi chọn đường dẫn cho Startgame của BF ss thử lun 2 file là Carrie the Caregiver 2 và rsvxfnx (pé có thể thấy trên hình) nhưng cũng hem có cái nào được hít đó >"<. ss thua oài, pé xem lại giùm ss nhá, thanks nhìu ơi là nhìu lun ^^.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      131.1 KB
      Đọc:
      8
      Kích thước:
      86.6 KB
      Đọc:
      7
  11. devil_hell

Ặc ! Chị Darshia trả lời nhanh quá làm em hết hồn lun :D
    Cảm ơn chị mod nhiều :D Chị nhiệt tình quá :D
    Sẵn tiện nếu được chị kiếm cho em trò Home Seet Home nhé :D Cảm ơn chị lần nữa :D

12. Darshia

Darshia

@ss: Ss chạy file DeActiveMARK Patch.exe. Nó hiện ra cái bảng. Ss ấn vô [UnPack]. Đưa đường dẫn đến file *exe là nó bẻ crack choa ss. Hình minh họa em up ở attach file cho ss dễ hiểu nha ::)

@devil_hell: Ack mình ko phải mod mà bạn ::) ^^ Link của bạn đây:
    http://www.mediafire.com/?qeu7zttkymy

Have fun !

Các file đính kèm:

Kích thước:
      65.1 KB
      Đọc:
      15
      Kích thước:
      79.3 KB
      Đọc:
      16
      Kích thước:
      90.8 KB
      Đọc:
      16
      Kích thước:
      100.4 KB
      Đọc:
      17
  13. ech op_ltn

ech op_ltn T.E.T.Я.I.S

Hem được rùi pé ơi T_T. ss vào Unpatch rùi dẫn đường link đến CC2 như pé nói hén, mở ra chơi được lun roài, nhưng nó vẫn tính thời gian y như trial á. ss chơi vừa đúng một tiếng thì nó tắt cái bụp >"<. Theo như pé nói ở alawar thì sẽ có một file tên trò chơi nhưng có thêm chữ new, mình chơi bằng file đó hén. Bên BF hem có T_T. ss mở đường link rùi thì nó tự chơi lun à, ss thoát ra vô folder thì hem thấy có file nào có tên thêm chữ new hít. Thía là ss quay lại đọc info, nó kiu là mỗi lần chơi phải mở bằng unpatch -> sáng ni ss mở bằng cái đóa thì chơi một lát là tắt lun. ss ra ngoài kỉm tra thì thấy đúng là bảng thông báo của BF: hít thời gian trial T_T. Bên Reflexive ss crack được Finders keepers bình thường mừ sao bên BF nì phức tạp quá >"<. Pé coi dùm là ss sai chỗ nào nha.

14. Darshia

Darshia

Em vẫn chơi ko time đc mà 8-} J kỳ vậy 8-} Ngoài ra em còn thử crack với các trò khác vẫn được như bình thường. Em ko rõ máy ss có lỗi gì vì em ko hiểu lắm về kỹ thuật máy móc.

http://www.savefile.com/files/1051832
    Sao ss ko thử down full cho đỡ mệt ::) Em đã post cho ss rồi mà. Nhiều ng down và cũng chơi đc bt.

15. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Cái crack reflexive k xài đc Darshira ơi,bấm vào chọn file exe xong là nó báo lỗi "dont send" liền y__Y
    Mình cần cái crack của Heavy Weapon

16. Darshia

Darshia

17. devil_hell

Cảm ơn chị Darshia nhiều :D Link nhanh mà trò cũng chạy ngon quá. Cảm ơn chị một lần nữa :D

18. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Hem xài đc Darshira ui,mình upzip roài chép vào folder cài game chạy file crack xong nó chớp 1 cái(chả thấy gì khác) sau đó vào game thì nó báo lỗi file base.dll

19. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

có thể game đó đã được fix nên cái crack đó nó ko có tác dụng ! donwload cái khác về mà dùng với cú pháp :

vào web yahoo hoặc google gõ :
    Mã:
    "mediafire.com"+tên game"

20. renegade

renegade Youtube Master Race

Hướng dẫn kỹ lại giùm mình cách crack của BigFish với...trong file hướng dẫn của Darshia chỉ có mỗi của Alawar thôi...còn BigFish đâu có làm tương tự được...nó có 4 file, ko bít làm trình tự thế nào cả..hix

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.