Tổng hợp link down RTK 13 fshare và trainer :">

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi wontak, 28/1/16.

1. kokishimaken

kokishimaken Legend of Zelda

Bộ cài các file cần thiết của DX thì nó ko phân biệt 9 10 11 12 gì đâu, bạn vào thư mục game vào _CommonRedist có thư mục Directx có bộ cài online đấy !

2. yaroshi_keji

yaroshi_keji Mr & Ms Pac-Man

xài chung ttraier của Sẻrgi vs 49+ cũng được nhỉ,

3. hangvu911

hangvu911 Waiting to respawn GameOver

dc bạn ah ! :8onion38: hiện tại ko cần làm gì chỉ chỉnh tướng luyện quân ^^ còn lại giao cho thằng rule :cuteonion27: giờ giống như trương tử phòng trong nhà định thắng thua :cuteonion44: chuẩn bị về nước hết shảe save cho các bạn :cuteonion57:

4. hung6767

hung6767 Mayor of SimCity

:cuteonion47: Trương Tử Phòng còn thua xa ...

Gia Cát Cẩn xây 1 cái thành full chỉ trong 3 tháng nè :cuteonion38:

hangvu911 thích bài này.
  5. hangvu911

@@ 3 tháng editor chắc ^^ cuốn sách + 255 hã :8onion38: ức chế vì thằng rule ngu ko chịu nỗi nên dùng khỗ nhục kế học theo khương thượng ẫn cư chờ thời ! ko ngờ rule khôn lên đột xuất toàn quân công kick :1onion52: đợi còn 2 thành thì theo nó :cuteonion9:

6. hung6767

chả hiểu sao bản này Tôn Quyền anh min thần võ quá . Mình cầm Gia Cát Cẩn nó phong mình làm quân sự trong thần, đá đít thần ku Lỗ Túc luôn @@!

Sau 1 tháng làm trọng thần, anh Quyền bổ nhiệm mình làm Đô Đốc, ngang hàng với Chu Công Cẩn, từ đó Gia Cát đô đốc xuất binh đá hạ Từ Châu,, quay lại Lang Gia xây dựng quê hương, Tào Tháo run rẩy ... a ~~!

Nói thiệt chứ ko phải Gia Cát Cẩn cầm mấy cuốn thiên thư xây nhà nhanh như gió thì chắc đánh ko lại họ Tào. Vừa chiếm cái Đông Quận gì đó nó kéo 1 lũ từ Hà Bắc cho tới tận Hứa Xương, một lần cả triệu quân . Thủ mệt mỏi luôn. May là xây nhà quá nhanh full nhà full lương đủ chơi với anh Tào không thì 6 cái thành Giang Đông chỉ nằm chờ chết =)) Đúng là 80 vạn đại quân, khí thế hổ báo ...

hangvu911 thích bài này.
  7. hangvu911

uhm mà tao tháo khó ăn lăm đông như kiến :cuteonion55:

8. Sephiroth_Remake

Sephiroth_Remake Legend of Zelda

Chống tào cách đơn giản nhất là tàn sát, bắt được thằng tướng nào chém thằng đó, chém đến khi nó yếu như sên thì thôi :8onion38::8onion38:

9. hangvu911

^^ rồi họ hàng cô bác nó đi di cư hết :8onion5:
    sau 1 thời gian ẫn cư 6 tháng đang choãng nhau bỗng dưng lưu đóng dày phát sinh tình cảm với tào man di. hai nó yêu nhau ko đánh nũa thế là thiên hạ thái bình :2onion16: rút kinh nghiệm tự mình sát luôn

10. hung6767

bất đắc dĩ mới giết chứ giết xong khó đánh lắm.
    Vì vào thù địch là nó đánh còn hơn cho điên luôn.

À, vụ cừu địch mới nói. Có lần Hoàng Tổ kéo quân sang, Tôn Thượng Hương thấy kẻ địch tăng ATK thêm 20%, không thể điều khiển được. Ông nghĩ nguyên team mà kẻ địch của mình sao đánh ... ATK nó tăng cả khúc, đánh crit ầm ầm ...

hangvu911 thích bài này.
  11. hangvu911

hèn chi có làn đánh với tào a man ko dùng skill dc tưởng game hư thì ra là rule lưu bị chém đầu họ tào nhìu wa :2onion16::2onion16: lại thằng rule

12. hung6767

:2cool_sad: Lúc trước ko rõ, tự nhiên thấy quân nó sao atk xanh xanh, có buff gì ko. Hóa ra chơi Lữ Bố là 1 đống tướng Tào thù địch, như Hứa Mập, Đôn chột, atk lúc nào cũng cao như gì :2cool_sad:

13. hung6767

skill Yêu Diễm của Điêu Thuyền trừ ATK với sĩ khí thôi à , ko thấy hiệu ứng gì khác, tốn 6MP có vẻ núp vầy ?!

14. hung6767

:5cool_ops: sặc, có khiêu khích nữa à, thêm phong ấn binh kích :5cool_ops: Coi bộ ghê, nhưng dụ được có vài đạo cũng bằng không, :6cool_surrender:

15. misaki11x

misaki11x Mr & Ms Pac-Man

Mình cũng bị giống bạn ko sài đượ trainer bạn làm sao sai được thế

16. lovelove123

lovelove123 Youtube Master Race

bạn bật trainer, vào game (bản China nhé) xong nhấn vào trainer nhấn F2 kích hoạt trainer, rùi bắt đầu nhấn các phím tính năng của trainer (ông hung6767 đã giải thích các tính năng ở trên rùi đó) sau đó là thưởng thức

17. hung6767

trainer Sergi có bản mới ra, nhưng cá nhân mình vẫn thấy bản cũ xài tốt hơn.

Bản mới ra nó tách 1 phần chức năng trong f3 ( cái xóa bỏ max 200 khi tổ hợp tướng ấy) và thêm 1 vài thứ mới là có thể sử dụng skill của phó tướng, xóa bỏ giới hạn của buff chồng lên ( Như hồi đó buff 1 skill, thêm 1 skill khác buff vào cùng dạng như tăng atk sẽ không có hiệu quả. Bây giờ ví dụ skill cá nhân + 20 atk, skill khác của tướng khác có hiệu quả buff tăng thêm 40 atk nữa, tổng là 60atk chứ ko như bản cũ, chỉ tăng 20 atk thôi. Dèbuff cũng tương tự thế =)) )

18. hiltonress

hiltonress T.E.T.Я.I.S

Mấy bạn ơi cho mình hỏi xíu, mình làm theo hướng dẩn rồi nhưng xài ko được. Hiện lên bảng nhỏ luôn, mà ấn mấy nút F hoài ko thấy gì hết, mấy bạn giúp mình với

19. Sephiroth_Remake

Sephiroth_Remake Legend of Zelda

Chỉ dành cho bản Trung Quốc

20. hiltonress

hiltonress T.E.T.Я.I.S

Mình dủng bản trung quốc mà, hbữa xài được mà mình xoá cài lại thì hết dùng được nữa rồi, không biết tại sao nữa .