Tổng hợp link download trực tiếp cho các anime fan ^^

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi the_simpsons_86, 17/5/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kero

Kero Youtube Master Race

chời ơi , sao em ko thấy ai khoái Shaman King hết thế
    ko ai khoái thì cũng phải cho em cái link down hết các eps chứ , em thấy cái getifido các eps của nó loạn loạn kiểu gì ấy , thiếu eps mà ko biết có đủ không
    thx nha
    P/S :http://media.tenkai.net/?c=Anime&s=5

HOT HOT! Download full epsidos Card capture sakura, chất lượng tuyệt vời !!!

<<<<< ko dzo được nà

2. chickencon

chickencon Mr & Ms Pac-Man

Tui có một link, không biết có ai đưa ra chưa :
    http://ftp.anime.nsysu.edu.tw/NewStuff/Animation/
    Đây chỉ có các đoạn open, ending và demo thôi, dung lượng file khá lớn, nhưng chất lượng rất tốt, mỗi tội là các đoạn phim khá ngắn (chỉ là opening và ending).

3. Thatin

Thatin Mr & Ms Pac-Man

có ai có link down Kenshin OVA ko :( mún coi phần đó cơ :)
    AI có thì post lên giùm nhá thax nhìu nhìu ^^ >:D<

4. eric_silver

eric_silver Donkey Kong

Cái link down muffindoman gì đó vào ngon ơ rùi mà chả hiểu sao ..ko down được . Ko biết co phải coi online ko nhi ?

5. Onyx Spears

Onyx Spears Youtube Master Race

mọi người cho xin cái link down anime RG Veda, anime và manga X/1999, link torént cũng được luôn, tìm hoài chỉ thấy mấy cái ova, làm ơn giup dùm nha.

6. minhhiệp

minhhiệp Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

hôm nọ mua mấy disk samurai deeper kyo về xem ,rất tuyệt nhưng linh tinh quá
    có ai vứt hộ link anime cái

7. MasterDiablo

MasterDiablo Black Knight

_Link down direct không có đâu, có cái torrent này, có cả extra nữa đó .. đang còn nhiều seeder, down lẹ đi

Các file đính kèm:

8. Hikaru III

Hikaru III snake, snake, snaaaake

Hu, Hu,.... :cry: .Có ai có link download của anime Samurai 7 ko zdậy, cả anime Arjuna nữa.Ai có link thì cho mình xin nhé. Mình tìm mấy ngày rùi nhưng không thấy hu hu hu..... :cry:

9. Hunter_Natural

Hunter_Natural Mr & Ms Pac-Man

-Có ai biết bô truyện Daa! Daa! Daa! kov ậy mà nó đã phát hành ở Việt Nam gòi nhưng ko đủ bộ tên Việt nam của nó là Hai Người Bạn Tốt , nếu ai có link dow bộ truyên trên thì làm ơn ho mình với nha :hug:

10. Thatin

Thatin Mr & Ms Pac-Man

ai cho cai' link down bittorent cái đi ::( chứ tìm hoài mà ko bít tải ở đâu hết á ::( mà cũng làm ơn giải thích dùm Thatin bittorent la cái gì ^^

11. the_simpsons_86

the_simpsons_86 Donkey Kong

mới up 1 link tuyệt vời ở trang 1, mọi ngừoi coi qua có gì không hiểu post ở đây nhá.

12. SakuragiHanamichi

SakuragiHanamichi Moderator Moderator

Thanks so much :D
    Chưa thấy ai nhiệt tình share như bạn :D

13. Hikaru III

Hikaru III snake, snake, snaaaake

Có ai có link download 3 episodes của Hikaru no Go sepcial không (tốt nhất là link download bằng Direct,ftp, còn không có thì bằng bittorrent cũng được)? Cái link ở đầu trang bị die rùi hay sao ấy. Mình không vào được.

14. the_simpsons_86

cái link đó tạm thời offline rồi, nhưng nó sẽ quay lại thôi, trang chủ trang đó nói vậy :D

bittorent thì thiếu gì: http://www.boxtorrents.com/ vô đây search thì cái chi cũng có hết á

15. asukaka

asukaka Mr & Ms Pac-Man

Dà dà chào các anh,anh nào biết download FILM "CAPTAIN TSUBASA" ở đâu không?Nói cho em với .Dạ em xin cảm ỏn trước(hèm hèm để xem còn gì post tiếp cho dài) À còn FIm......fim gì ý nhỉ,để nghĩ xem nào.À ra rồi FIM "SLAMDUNK" nữa và phim,phim...phim.Thôi hết rồi cũng khá dài rồi biến thui lé lé........

16. asukaka

asukaka Mr & Ms Pac-Man

À này cho em hỏi luôn em Nạp fim Naruto mà anh thesimsòn86 cho link ở trang đầu vậy làm thế nào để xem no vậy lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lé lélé lé lé lé

17. asukaka

asukaka Mr & Ms Pac-Man

À này cho em hỏi luôn em Nạp fim Naruto mà anh thesimsòn86 cho link ở trang đầu vậy làm thế nào để xem no vậy lé lé lé Em down nó vào 1 cái folder trong máy nhưng khi mở cái folder đó ra thì ko thấy cái fimp đâu.Thực chất là có nhưng ko thấy cũng giống vài trường hợp down trò chơi GAMEBOY lé lé lé.......

18. Hunter_Natural

Hunter_Natural Mr & Ms Pac-Man

-bác nào cho mình xin link dow flim love hina cái nếu có link dow flim thì cho mình xin link coi online cũng dc
    -Cho e hỏi cái link coi trên online này nó chỉ cho coi vào buổi tối 11h thui hả sao nó ko cho coi bây giờ vậy , nó như vậy 4,5 ngày rùi đó wed này nè
    http://manga.roel.no-ip.info/Love Hina/04/128.html

19. the_simpsons_86

bạn định xem anime hay manga zậy, anime thì cái link đầu tiên ở trang 1 tôi có đoá, manga thì link khác, cái link của bạn ở trên là manga à.

20. asukaka

asukaka Mr & Ms Pac-Man

Trời ơi ông "thesimsòn86" chỉ bít giúp con gái thôi à phiền ông xem lại mấy Post trên và giúp giùm tui với .À nên nhớ là xem cả 3 bài luôn nhé hình như bị thừa một cái thì phải

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.