Tổng hợp link download trực tiếp cho các anime fan ^^

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi the_simpsons_86, 17/5/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hunter_Natural

Hunter_Natural Mr & Ms Pac-Man

-Manga hay Anime cũng dc cái link mình đưa nó cứ Today's 6G transfer quota exceeded, online view disabled.
    Re-enabling in 16 hour 34 minute.
    hoài à ko cho coi ban có link nào khác ko cho mình đi nha
    -Ai cho mình link dow bộ truyện Mahou Sensei Negima , đi nha ::)

2. the_simpsons_86

the_simpsons_86 Donkey Kong

3. Hunter_Natural

-Cám ơn nhiều nha simson :'> , bạn biết bộ truyện Daa!Daa!Daa! ko vậy , nó đã phát hành ở VN rồi tên VN nó là 2 người bạn tốt nếu bạn bếit thì cho mình link dow về coi hen ::)

4. asukaka

asukaka Mr & Ms Pac-Man

Tôi lạy ông THe simsòn86 đấy ông xem lại toàn bộ trang 24 cho tôi nhờ ông cái.TÔi nhờ ông mấy lần rồi mà ông chẳng chịu để ý gì cả .À cảm phiền trước khi bài tôi viết này chưa đến tay ông thesimsòn thì xin đừng có ai post bài vội nhé kẻo ông simsòn86 lại ko để ý thì chết tui

5. Hisashi Mitsui

Hisashi Mitsui C O N T R A

Cái pa khoái "lé lé lé" này phiền quá X( , chả biết muốn hỏi thật hay spam nữa =.=.
    Cần anime gì thì cứ vào 1 trong 2 trang này mà kiếm:
    www.animeyume.org
    www.boxtorrents.com

6. the_simpsons_86

nhờ kiểu đấy thì có ma nó giúp........

to hunter: cái truyện bạn nói bản tiếng anh chỉ mới đến volume 3 thôi, download cũng chả ăn nhằm gì vì chưa đủ bộ. tốt nhất đợi nó scan xong hết rồi hẵn down ( có 9 volumes cả thẩy :D )

7. Hunter_Natural

-Simpson ơi cho mình hỏi là cái love hina có 2 phần phải ko vậy , máy thằng bạn cho mình biết là phần 2 nó tên là love hina again phải ko vậy hả bác simpson
    -À mà bác simpson ơi cho hỏi tại sao cái link dow love hina của bác lại chỉ coi dc có 4phút 25 giây thui vậy mặc dù dow nó gần 3 tiếng đồng hồ vậy, hay là cái đó chỉ là phần giơi thiệu thui vậy :-/

8. the_simpsons_86

_ ừm nếu bác đang nói về cái anime thì series chính của nó là love hina

CÒn love hina spring special, love hina christmas, Love hina again <--- mấy cái này là ova của series Love hina. Bác có thể tìm 3 cái Ova này ở http://www.boxtorrents.com/browse.php?search=love+hina&cat=0 <-- bittorent tất nhiên :D

_ Nếu bác down direct từ cái trang getitfido thì nó có cả Love hina sprring và christmas rồi. Down từ trang đó vì có nhiều người down nên trường hợp của bạn có thể là file chưa down hết, kể cả down 3 tiếng nhưng cái chính là tốc độ bao nhiêu, tốt nhất là nên dùng các trương trình down load như FLash get và IDM có resume thì down load tốt hơn, nhớ chỉnh cổng connect 1 thôi.

9. Hunter_Natural

- :( ko biết chỗ nào mà dow cả , bác simpson cho mình link coi online đi coi online wen gòi nên thích coi online hơn , còn flim thì để dành tiền mua cũng dc ::)

10. asukaka

asukaka Mr & Ms Pac-Man

Trời ơi chắc tui điên wá lé lé,ko ai chịu nhắc tui hết ông hisasu mitsui thì nhắc trả đâu vào đâu còn bác thesimsòn thì suốt ngày lo gái chỉ bít nhắc cho con gái mà thui.Tui lé lé hỏi lại nha:
    1.Dà dà chào các anh,anh nào biết download FILM "CAPTAIN TSUBASA" ở đâu không?Nói cho em với .Dạ em xin cảm ỏn trước(hèm hèm để xem còn gì post tiếp cho dài) À còn FIm......fim gì ý nhỉ,để nghĩ xem nào.À ra rồi FIM "SLAMDUNK" nữa và phim,phim...phim.Thôi hết rồi cũng khá dài rồi biến thui lé lé........
    2.À này cho em hỏi luôn em Nạp fim Naruto mà anh thesimsòn86 cho link ở trang đầu vậy làm thế nào để xem no vậy lé lé lé Em down nó vào 1 cái folder trong máy nhưng khi mở cái folder đó ra thì ko thấy cái fimp đâu.Thực chất là có nhưng ko thấy cũng giống vài trường hợp down trò chơi GAMEBOY lé lé lé.......
    Lần này mà ko ai nhắc tui chắc tui ức ói máu mà chết wá lé lé lé....lé...oẹ :whew:

11. Hinhmaythangio

Hinhmaythangio Mr & Ms Pac-Man

cho em xin Inuyasha movie4, va may cai movie cua One piece

12. Unknow?!

Unknow?! Mr & Ms Pac-Man

Làm ơn cho mình xin link đọc Gundam Seed được ko?Ko ngờ là nó ra nhiều đến vậy rồi,à,xin lỗi nếu có ai post rồi,tại vì mới vô box nên ko biết,với lại,có bản tiếng Anh ko?Mình ko biết tiếng Nhật.

13. asukaka

asukaka Mr & Ms Pac-Man

Lại bj cướp đất rùi khổ wá phiền 2 Bác Hisasi Mitsui và Bác the simson86 nếu vào thì coi lại cuối tr 25 rồi giúp tui nha.À mà chỉ lun cho tôi cái trang nào đao phim ko cần phải làm thủ tục ý hoặc cho tui mượn Nick tui vô tui đào tui đao về nha.Nhớ xem lại cuối tr 25 nha lé lé...

14. Platina Monk

Platina Monk Donkey Kong

Chào, ở đây có ai biết bộ Saishuu Heiki Kanojo không? Nếu có làm ơn cho tớ link download anime và OST. Thx a lote.

15. asukaka

asukaka Mr & Ms Pac-Man

Lại bị cướp đất rùi khổ wá phiền 2 Bác Hisasi Mitsui và Bác the simson86 nếu vào thì coi lại cuối tr 25 rồi giúp tui nha.À mà chỉ lun cho tôi cái trang nào đao phim ko cần phải làm thủ tục ý hoặc cho tui mượn Nick tui vô tui đào tui đao về nha.Nhớ xem lại cuối tr 25 nha lé lé...

16. Jasmine

Jasmine Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác cho em link Dirrect download Anime Shaman King nha. Cái link ở trang đầu cứ ơhải chờ đến Day 3, mỏi cả cổ :| Đã 2 ngày rồi mà vẫn cứ Day 2 :|

17. asukaka

asukaka Mr & Ms Pac-Man

À này mấy ông khi đao fim về rùi làm thế nào để xem vậy .Ai co trang đao Naruto ko

18. StarShaper

StarShaper Mario & Luigi

có dragon ball GT không za65y ??? mấy cái link cũ die hít ùi

19. StarShaper

StarShaper Mario & Luigi

à, còn bác nào siêu thì kiếm dùm mình bộ chiến sĩ ka ra ok với lại bộ 12 con giáp hồi đó nha.

20. Platina Monk

Platina Monk Donkey Kong

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.