Tổng hợp một số link game PS2 siêu RIP !!!

Thảo luận trong 'Giả lập PS2' bắt đầu bởi shenlong213, 24/2/10.

1. nh0xhai979

nh0xhai979 Donkey Kong

mình down basara láng hết mà

---------- Post added 10-08-2010 at 00:12 ---------- Previous post was 09-08-2010 at 23:12 ----------

huhuhuhu kẹt ổ đĩa wa' phải xoá beatdown để cài shaolin monk nè

---------- Post added at 00:32 ---------- Previous post was at 00:12 ----------

hình như file rar của shaolin monk bị hư òi làm xoá beatdown uổn gê

2. nh0xhai979

nh0xhai979 Donkey Kong

sr link ko hư, do nhìu link wa' mà chỉ có 2 eye thoi nên down thíu

---------- Post added at 09:10 ---------- Previous post was at 08:42 ----------

tin bùn, dowm game về chơi thử lỗi đồ hoạ màn hình ko đủ ,tùm lum tà la lỗi hết, nếu máy bạn cấu hình thấp hơn hoặc = máy mình thì đừng down mỏtal kombat shaolin monk,khuyên thật đấy

3. SOIRUNG1

SOIRUNG1 Youtube Master Race

Game Onimusha Blade Warriors,mình xài giả lập PCSX0.9.7 sau khi hết phần giới thiệu thì màn hình đen thui ko thấy gì để chơi hết,bạn giúp mình với?

4. shenlong213

shenlong213 シェンムー Ryo Hazuki

Bạn nên dùng PCsx 2 0.9.3 đối với bản J. VÌ mình đã test game này với 60 FPS nên bạn cứ down về dùng thoải mái .Thân

5. thosanmeo

thosanmeo Mr & Ms Pac-Man

ko phải lúc down bác ạ mà lúc giải nén thi pass các file còn lại là www.gamehousevn.com chỉ riêng cái part 12 là wrong password

6. thokimhoan

thokimhoan Fire in the hole! Lão Làng GVN

Bạn vô config > Configure > cdvdrom chọn là Linuz Iso > Bấm configure > Ở phần select iso chọn đường dẫn đến file iso đó
    Sau đó chọn File > Run CD/DVD
    Còn nếu khi bạn chọn File mà có tùy chọn Run Iso Image thì chọn để chơi > Okie

Chỉnh sửa cuối: 10/8/10
  7. nh0xhai979

nh0xhai979 Donkey Kong

mình add nick chỉ bạn ấy ròi, nhưng chuyện ko thành chơi ko nhanh dc, ủa mà có ai up game mới nữa ko vậy, mortal kombat máy nhà chơi ko dc ^^', để cái mortal kombat đã xoá beatdown zờ lừi down lại wa', ai có game mới up nha

---------- Post added at 12:48 ---------- Previous post was at 11:51 ----------

hết game chơi rinh em mar heaven về thử xem nó làm game về manga ưa thik của mình ra sao

8. thokimhoan

Thế ra là ko chơi dc MK Shaolin ah, tiếc nhỉ, nếu có time thì mình sẽ down về test thử xem sao

9. nh0xhai979

nh0xhai979 Donkey Kong

ko dc bạn à, mình cũng đang rầu thúi ruột nè, vào nó chạy thấy dc có 1 mảng màn hình thui ko thấy hết, vào gameplay thì bị văng ra, để mình xem gameplay và test 2 cái mortal kombat kia xem hay ko rùi xúi mấy bạn down,ai tìm cho mình game smackdown vs raw và smackdown vs raw 2k6 nha,

---------- Post added at 15:37 ---------- Previous post was at 15:31 ----------

tin mới nhận nhoxhai sẽ dơn MK armageddon về test ,cho các bạn kết quả test sớm nhất có thể nếu có thể sớm nhất ^^,mà ai rảnh add nick yh mình y, mấy hum nay nghèo game ròi, add nick chỉ mình game hay để chơi

Chỉnh sửa cuối: 10/8/10
  10. mohammed

mohammed Mario & Luigi

Vậy sao . có game gì hay thử post quả ảnh xem nào :)

11. nh0xhai979

nh0xhai979 Donkey Kong

ông nói thế là sao tui chưa hỉu

12. thosanmeo

bác nhoxhai bảo có gì thắc mắc về cái smackdown vs raw thì cứ hỏi bác nên em có một câu hỏi rất nhỏ là ấn nút nào để túm vào người nó vậy bác em đã thử hết các nút nút tam giác là chạy, nút vuong là đấm, nút tròn là hồi stamina còn nút x thì ấn hoài chả thấy có gì xảy ra

13. thokimhoan

Chuẩn đấy. post lên là phải test thử trc' r` mới cho ae down ko thì lại mất công :)
    Sr vì mình ko test trc' dc cho bac' cái MK

14. nh0xhai979

nh0xhai979 Donkey Kong

bạn config nút như thế nào mình đọc chả xui miệng zì cả :),nhà bạn có sài pad ko, bạn chơi smackdown vs raw bản nào, tui cần bk để chỉ

---------- Post added at 22:33 ---------- Previous post was at 22:28 ----------

chia bùn với bạn là mình sẽ ko test bản armageddon mà test bản deadly aliance(vì lí do riêng, kể ra sẽ bị chúng chửi ngu ^^")

15. thosanmeo

em chơi bản 2k7 bác ạ em dùng cái game pá y hệt như cái tay cầm ps2 vào game chỉ biết đứng làm bị thị cho chúng nó quăng qua quăng lại thỉnh thoảng đấm đc vài cái :D

16. nh0xhai979

nh0xhai979 Donkey Kong

bản này đồ hoạ xấu hơn các bản khác nên tui ko chơi nhìu nên ko rành lém ^^', khuyên bạn chơi mấy bản khác hay hơn,và 1 điều nữa, muốn thử nút thì bạn chỉnh đại cho máy 2 vài nút và vào đấu để nó đứng làm cảnh ròi thử,mà bạn vào config chỉnh nút lại cho thật zống 1 chiếc pad ps2 đi

---------- Post added at 08:36 ---------- Previous post was at 07:48 ----------

Báo cho các bạn tin bùn mình thử mortal kombat deadly aliance vào gameplay chỉ dc 10FPT nên máy ai = mình thì đứng chơi

Chỉnh sửa cuối: 11/8/10
  17. shenlong213

shenlong213 シェンムー Ryo Hazuki

Up luôn cái soft này cho những ai muốn cheat
    Code Breaker v6.0 [NTSC-U] [1.33MB] (và nhớ là chỉ những game NTSC-U mới cheat dc nhé )
    Mã:
    [url]http://www.filefactory.com/file/a1ae2ae/n/Code_Breaker_Version_6_rar[/url]

18. sivalcrew9x

sivalcrew9x Donkey Kong

MK Decepion và MK Armageddon mình test rùi. Đang chơi MK Armageddon. Bản này cực nhìu nv nhưng fatality chán(ai cũng như nhau cả). Bản decepion ít nv nhưng fatality thì mỗi nv 2 cái theo phong cách của mình. :D tùy các bạn chọn !

19. mohammed

mohammed Mario & Luigi

Tức là . ông có game gì hay . post thử quả ảnh . của game đó xem nào

20. nh0xhai979

nh0xhai979 Donkey Kong

Armageddon máy nhà bạn chơi mượt à, cấu hình nhà bạn ra sao thế

---------- Post added at 11:00 ---------- Previous post was at 10:49 ----------

à, ý mình ko phải mình hướng dẫn game hay cho chơi mà là ai có game hay hướng dẫn cho mình vì mình đang nghèo game ^^
    '

---------- Post added at 11:31 ---------- Previous post was at 11:00 ----------

ai tìm zùm mình game có nhãn như sau

---------- Post added at 11:58 ---------- Previous post was at 11:31 ----------

hay ai có nick yh add nick tui y có zì tui post game phụ cho