[Tổng hợp]Tất cả về Private Tru tiên (Hướng dẫn - Download,Cài đặt,Đăng ký...)

Thảo luận trong 'Tru Tiên 2' bắt đầu bởi LinhXjnh, 13/8/09.

1. nhoxanh

nhoxanh Mr & Ms Pac-Man

chính xác là như vậy. Nếu bạn nào ngại dùng font thì cài applocal cũng được. :| Ai chơi sv 2 gạch bây giờ ko, giúp mình làm tu chân 4.:|

2. zengzin

zengzin Legend of Zelda

xin hỏi 1 câu hơi ngu ngu 1 tý , cái tru tiên private này trụ sở đặt máy chủ ở đâu ? Để mình biết xem có bị lag hay ko , thường sv private hay lag lắm

3. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

Lag hơn TT1 nhưng ko lag = 1 phần TT 2 @_@
    Nói chung là chơi ok!

4. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Hỏi để làm gì .Có thì chơi thôi.SV pri mà đòi tìm máy chủ của nó ở đâu àh :))=))

5. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Đang có 1 update mới sv pri .Hồi hộp ko bít là gì nữa đây :):-*

6. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Móa bảo trì lâu kinh, up lên 8060 mà chỉ có đúng 1 sv chạy còn mấy cái kia bảo trì lâu vãi :-w:|

7. Amighty®

Amighty® Mr & Ms Pac-Man

Trên trang chủ Zhuxian Wanmei bấy giờ toàn mấy patch up lên Zhuxian2 ko hà,Zhuxian 1 coi như bị thay thế rồi !!!
    Bạn nào còn bản ec-patch 269-469 và client cũ thì save lại rùi upload lên cho mọi người down với !!!

8. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Link ở page 1 của lInh Xinh vân còn tốt mà bạn .Mình đã test lại rồi vẫn còn down đc mà có điều speed hơi chậm bạn thử down xem .Các link vẫn còn hoạt động tốt :):D.Với lại nếu up lên mediafire chỉ cho giới hạn mỗi file 200mb , vấn đề chi nhỏ thì...mình chưa đủ lực .Các bản patch page 1 vẫn còn dơn đc , bạn chịu kho 1 tí nhưng vẫn dơn dc thôi.Good luck

9. Amighty®

Amighty® Mr & Ms Pac-Man

Mấy link khác vẫn down bt trừ 3 cái file ec_patch !!!Mà ko có mấy cái file đó thì sao update đc bạn ??? Update tự động nó lên bản TT2 luôn !!!

Ngoài Mediafire còn nhiều host khác tốc độ cao lắm như mega 1080 hay galaxy đó !!!
    Mong các bạn giúp mình vì mình chờ từ hồi Topic private mới lập đến giờ mới có cơ hội chơi !!!

Thank nhiều :)

10. chao'

chao' Youtube Master Race

11. Amighty®

Amighty® Mr & Ms Pac-Man

Nhấp vô nó ra trang này nè bạn !!!

12. chao'

chao' Youtube Master Race

13. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Coi lại dùm cái link đi .Up link lên thì phải test lại .Giống như bạn kia nói nó vẫn hiện lên trang web kia .Có 1 điều tiếc là trước mình update tự động nên ko down patch về .Rãnh sẽ tìm lại link để post lên cho các bạn.:)

14. Tình Là Niềm Đau

Tình Là Niềm Đau Mega Man

bạn ơi cho hỏi mình down cái File 269-469 của bạn up lên 285M về cập nhật vào cái Clien mình down trang 1 sao và làm sao để chọn sv vào chơi ? :((

15. LinhXjnh

LinhXjnh Donkey Kong

Ko hiểu ý bạn định hỏi @_@

bạn nên down từng phần thôi, vì down thẳng 269-469 rất dễ bị lỗi , mà lỗi file lại mất côg down lại từ đầu thì ...

Mình đã chek lại các link ở page 1 hoàn toàn bình thường mà.
    Cứ làm đúng trình tự các bước là có thể chơi đc mà!

16. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Bạn thiếu lander rồi . Down lander giống như trang 1 .Cái lander mới nhật hiện h` là 8061. Bạn down ở page 1 rồi copy vào thư mục cài game như hd rồi để cilent nó tự động update lên phiên bản mới nhất nha .Quá trình update hơi lâu .Sau này chơi cilent nó sẽ tự động update lun ko cần làm thủ công nữa:) .
    P/s : Bạn nào mới chơi thì vào sv 腾云 này nha . Pm Jackies hoặc zhi_ying để vào guild .Thân :D

17. Tình Là Niềm Đau

Mấy cái này Phiền quá tại máy tui chơi ở tiệm bị đóng băng nên ko tiện làm mấy này lắm :( ai rảnh thì giúp dùm Nén Nguyên cái Folder Tru Tiên TQ đó rồi Up lên galaxyz.net dùm down về làm 1 lần cho nó lẹ :P
    Làm đúng hết các bước Update lần 1 rồi cài Lauger update lần 2 vào vẫn bị lỗi này ai bít chỉ cách sửa với
    Bản mình cũng up lên 8061 rồi

18. Tình Là Niềm Đau

Có ai bít mình bị lỗi gì ko chỉ mình với mình làm đủ hết chỉ thiếu mỗi chỗ bước bốn lúc cài Font China cho máy mình ko RS máy lại thôi (Máy đóng băng RS mất hết sao :) liệu vậy có cách nào khác để vào ko __ =((

19. siunhan0

siunhan0 C O N T R A

Èo, vậy thì chịu muốn chơi phải cài font china .Ko thì nhờ chủ tiệm mở băng ra cài zô rồi reset máy lại may ra chơi đc.Ko có thì ko thể vào game đc :|.

20. [HoàngCửuLang]

[HoàngCửuLang] Youtube Master Race

Có cách để vào.

Bước 1: bạn có client Pri rồi đúng ko, chép vào máy ngoài tiệm.

Bước 2: Máy Có đóng băng thì đừng lo. Bạn cứ cài đặt Font china file 100MB bình thường, nhưng ko reset nhé.

Bước 3: Theo bài của anhvu 24
    - download apploc.msi. http://download.microsoft.com/download/5/6/8/568a8caf-29c4-43ec-a10f-97730f26977e/apploc.msi

- Cài đặt thì cứ nhấp next cho đến kết thúc.

- Sau đó Start > Programs -> chọn Applocale -> Next -> Browse chọn file Elementclien.exe -> next chọn theo hình dưới đây
    ( Nếu máy ko có hiện rõ Tiếng Hoa như trong hình. Thì bạn chọn 2 ô vuông đầu tiên. )
    -> Next -> đặt tên.

Bước 4: Chạy game: Start --> programs --> Applocale --> chọn tên vừa đặt xong.