Tổng kết các giải thi đấu đã qua

Thảo luận trong 'Soul Calibur' bắt đầu bởi FFLeader, 24/2/05.

1. FAT_VOLDO

FAT_VOLDO Youtube Master Race

Ko nói thế được mà phải nói là sau khi nhóm Pan đang trấn áp quần hùng thì bỗng từ đâu nhóm Aster suất hiện mà đi đầu là tiên phong Fat Voldo với lối đánh tấn công biến hoá đầy đẹp mắt đã làm cho nhóm Pan mất bình tĩnh gây ra sự rối loạn trong đấu pháp và thảm bại dưới tay của Fat Voldo và dẫn tới việc cả nhóm phải giải thể

2. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Tấn công biến hoá đẹp mắt cái nỗi gì cơ chứ,mày với tao là bộ đôi tiêu cực của nhóm đó.Tao là phòng thủ tiêu cực,còn mày là tấn công tiêu cực đó em he he he he he :x =(( :p :D

3. FAT_VOLDO

ai bảo là tao tấn công tiêu cực nào chỉ có mày mới đánh cái kiểu tiêu cực ấy thôi,à quên còn có cả ILu nữa chứ.Tao tấn công hơi bị đẹp mắt đó

4. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Ờ phải,nhắc mới nhớ,hay là lập thành "bộ ba cực tiêu" đê,và nói gì thì mày vẫn là tiêu cực thôi,người khác không biết chứ tao thì biết thừa he he he he he :x =(( :p :D

5. hellsing

hellsing Mr & Ms Pac-Man

im mồm đi mấy pa ở nhóm Aster.
    Được thui các pa cứ sĩ diện đi.Nói cho các pa biết nhé: nhóm tui giải thể ko phải vì sợ các pa đâu mà là các thành viên đều có việc bận.Tui và bác Hoang khèo đang bận chơi Lineage2.Bác Khánh thì bận chuyện thi cử.Thế mà xem các bác post bài tui thấy ngứa mắt quá.Ko nên vào đây thêm 1 lần nào nữa vì có xem bài nhóm Aster post vừa bẩn tai lại ngứa mắt.

6. FAT_VOLDO

Chú nói ai im mồm đó hả Heo Xinh anh nói cho chú biết nè chẳng qua là anh thấy chú nhỏ tuổi ko biết cách ăn nói nên mới thôi ko thèm cãi nhau với chú nữa vậy mà ko ngờ chú được thể lấn lướt người ta quá lắm.Thay vì hành động chửi bới trên mạng thì chú nên tự tìm hiểu xem tại sao mình thua người ta mà tự rút ra bài học cho những lần thua trước đó để lần sau gặp mặt thì ko bị thua nữa,thế thì mới đúng chứ chú thử nghĩ xem đã lần nào anh đánh giá thấp chú cũng như nhóm Pan đâu hay là lần đấu nào giữa anh với chú anh đều động viên chú để chú ngày một tiến bộ hơn chỉ tiếc là giải đấu lần nay ko có chú,nếu có chú tham gia giải đấu này thì chắc rằng chú sẽ có một cái nhìn hoàn toàn khác với nhóm Aster bọn anh.Còn nếu chú thích đấu để phân thắng thua thì cứ hen ngày đi hôm đó anh sẽ tới ĐC tiếp đón chú tận tình để cho chú hiểu rằng bọn anh ko hề hẹp hòi gì trong truyện đấu giao hữu.Còn cả caí này nữa ko biết chú có còn nhớ ko hòi trước chú có hẹn rằng tháng 3 chú sẽ tới tận chỗ nhóm Aster và san bằng hội bọn anh nhưng anh đâu có để bụng hả.Chú cứ suy nghĩ lại mấy lời của anh đi xem có gì sai ko còn nếu thích đấu thì cứ hẹn ngày đi anh sẽ tới đấu với chú....
    TB:hãy tôn trọng người khác khi người khác tôn trọng mình

7. FAT_VOLDO

Mấy bác cho em thử cái chữ ki mới cái nào............................

8. hellsing

hellsing Mr & Ms Pac-Man

trùi ui.Thành viên nhóm Aster dạy đời tui nè.Thôi xin lỗi bác đi, bác lột cái mặt nạ ra cho tui nhờ.Mà tui nhớ tui thua bác hồi nào nhỉ.Tui chỉ nhớ có người nào của nhóm bác thua tui 3-1.Mà đánh hẳn tủ Maxi cơ đấy.Bác thì lúc nào cũng ra vẻ mặt đạo đức giả.Người ta nói đúng tim đen thì lại kêu là ko chấp.
    TB:NGỤY QUÂN TỬ VỪA THUI CHO ANH EM NHỜ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

9. FAT_VOLDO

Thế thì chú lại nhầm rồi anh lúc nào cũng tôn trọng mọi người còn vụ ai thua chú 3-1 hả đó là anh Invi đó chứ ko phải anh đấu chú đừng có nhầm như thế chứ,còn nếu chú thích thể hiện trình độ hả thế thì chú gặp anh đi lần này anh hứa sẽ vùi dập chú hết mình để cho chú khỏi phải nói nhiều.anh vẫn nhớ lời chú nói lúc trước là sẽ tới tận Hàng Bông đánh cho bọn anh tơi bời nhưng thời hạn đã tới mà chú có dám làm gì đâu mình là đàn ông thì nói phải giữ lời chứ sao lại như thế chú đừng để mọi người nghĩ chú là loại đàn ông vét đĩa.Còn anh nói cho chú biết nè từ trước tới giờ bọn anh ko cãi nhau với chú chẳng qua là do mấy anh trong nhóm chú như QuânT,QGĐH và anh Hoàng nói bọn anh mới thôi chứ như chú thì bọn anh liếm cái là đi,nhổ bãi nước bọt cái là chết ấy mà bận tâm làm gì cho mệt

10. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Thôi,Fat đừng cãi nhau với Hellsing làm gì nữa cho nó loạn box lên,nó đâu còn là người trong cái hội SCII Hn này nữa,cãi nhau với nó như nước đổ đầu vịt thôi,bọn mày thích cãi nhau thì ra Yahoo Messenger mà cãi.Từ nay bắt đầu chấn chỉnh lại Box đi thôi,Fat cũng không được câu bài ở đây nữa.Chúng ta sẽ bắt đầu Post lại những nhân vật tủ của mình lên bắt đầu từ ngày mai,thằng nào nói xỏ nói xiên gì cũng mặc xác nó,không cãi nhau lại làm gì cho loạn Box lên nữa he he he he he :x =(( :p :D

11. BaoQuanT

BaoQuanT Youtube Master Race

Lâu lắm mới thò mặt lên mạng lại thấy cãi nhau chí choé cũng thường thôi .cứ cãi nhau tiếp đi ...thướng thôi.

12. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A GVN Veteran

Thôi rồi anh QuânT lên mạng nói thế này thì có khác nào đổ dầu vào lửa cơ chứ anh em đang định thôi ko cãi nhau nữa mà anh nói thế thì hỏng bét.
    To All:Mọi người ơi đừng có nghe anh Quân nói nữa ông này nham hiểm lắm ông ấy khích cho bọn mình cãi nhau để giảm chiến ý rồi khi nào len ĐC ông ấy vùi dập một thể đó mà

13. "Angelwings"

"Angelwings" Mr & Ms Pac-Man

he he chào mọi người ..................................................................=))

14. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

bác nào update đi chứ. nhiều giải đấu rồi mà ko thấy update

15. LMQNTT

LMQNTT Youtube Master Race

tình hình lại sắp có giải mới rrr.............

16. vn00473077

vn00473077 Legend of Zelda

Bác Sơn edit sai giải lần 7 rồi kia ( giải tháng 5 nhì là Hải con gà chứ ko phải Trường shinnok ) , giải tháng 10 nhì tên Việt đánh Amy .

17. vn00473077

Phiền bác Sơn có ol edit giải lần này
    Bác Trường shinnok (XIBA) vô địch
    VolGol (ALGOL) nhì

18. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator GVN Veteran

Mình đề nghị nên dẹp topic này :>

19. vn00473077

Câu nói này ... vl :2onion16: