Topic hỏi về Quest trong Rohan !

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi nguyenhuy1985, 24/5/08.

1. Mr Boomba

Mr Boomba Mr & Ms Pac-Man

:devil::devil::devil:
    Cho mình hỏi cái Q lv 35 ở làng Dhan , nó cho set armor Darknet(ko biết viết đúng ko :'> ) Mình ko hiểu nó bảo đánh cài gì nữa:-/
    Bạn nào biết chỉ mình với :D
    Thank you !

2. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

quest ở Mont... cậu chạy ra chỗ C7 C8... có cái cổng vào đó... chạy vào trong có cả đống Amethyst Golem... nhưng ko phải đánh mấy con đó mà cậu để ý ở trong đó có mấy cái hòn đá to... bên dưới cạnh nó có hòn đá nhỏ... ấn vào sẽ đc Amethyst...

cái quest Possed Soul Hunt... cậu lên Ehres Harbor ( Gathering Hall ) mua đá chạy lên cái Last Warzone cho nhanh... rồi ra cái ngôi sao sáu cánh ở phía dưới đó... mỗi cái là một cái phần đỉnh núi nhô cao lên... chạy lên đó có cái bia... ấn vào cái bia sẽ ra con mob cần đánh... chạy lên tục 6 đỉnh sẽ xong quest :D

quest Make Money First của Tombstone là chạy ra đánh Stonefist Tonken... con này cậu có thể tìm nó ở B8 B9 làng Kai'non là dễ nhất, chỗ mấy cái vườn dưa :))... còn ko Dhan hay Vena cũng có mà tớ quên tọa độ rồi :P

Chúc vui :D

3. HuZu

HuZu Youtube Master Race

ai biết giúp em cái.
    Quest solo 50 ( so lo lấy nhẫn không phải chuyễn class ) của HalfElf nhận ờ thằng NPC nào thế. mình kiếm cà tuần mà ko thấy ..ai làm rui xin giúp em ....

4. khang27

khang27 Youtube Master Race

quest solo 62 của elf sau khi trả 5 con rainbout cho nử hòang nhận cái pendant và làm gì nửa

5. shady_viet

shady_viet Mr & Ms Pac-Man

Gà thật, ko hiểu luôn, chỉ luôn hộ với, với lại là noob chứ ko phải noop
    Hunter cho hỏi pirate captain ở đâu vậy :((, cả pirate deckand nữa :((

6. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

C-B 8 làng Dekan... đi sâu vào trong sẽ có pirate captain... pirate deckhand đứng ở ngoài cùng cosair và marauder...

từ hôm đấy tới giờ mà chưa làm đc cái quest này à :|

7. shady_viet

shady_viet Mr & Ms Pac-Man

RỒi, chạy sang vena cho vắng =)), bãi ở rev đông quá, hế cái vụ refen đồ là sao :|

8. kknml001

kknml001 C O N T R A

Trong đây có ai lv cao cao tý rảnh không , giúp mình làm cái Q solo 40 với . 1 mình ko thể nào làm dc >.< . hồi trước còn đông người xuống chỗ là có người canh đánh con Demon nên đỡ . bây giờ thì vắng hoe =.=! , trong đây có ai tổ chức đi săn boss Demon thì nói giờ cho mình biết với nhé , cho xong cái Q 40 solo ^^:'>:'>
    Edit : mình chơi sv Torian :D

9. CamVan1988

CamVan1988 Youtube Master Race

cho mình hỏi quest solo lv30 của HE :wink: phải trả quest ở đâu ( Talk to Lacriss ) ai còn nhớ chỉ dùm thx ! :((

10. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

sang map Vena... bật bản đồ lên nhìn chỗ nào có ghi Lauke thì tới đó... đi vào cái cửa bên trái... nó đứng ngay ngoài

chúc thành công

11. lekhiet56

lekhiet56 Youtube Master Race

Co ai chi dum mình NPC Goteshart ( Q solo 25-DE) nam o đâu không? Hồi đó bỏ bây giờ làm lai oãi quá. Cám ơn nhiều...

12. pik3men123

pik3men123 Mr & Ms Pac-Man

CHo hỏi cái Q 62 nó đã sửa bug chưa nhỉ :-?

13. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

nhớ ko nhầm thì nó đứng ở cái bindstone chỗ temple of flox...

14. Italyfan

Italyfan Youtube Master Race

Ai biết quest 37 nó kêu đánh 50 con chaso paragon kiếm 50 piece of firm shield rồi sao nữa chỉ dùm em với. Em kiếm được 50 cái xong chẳng biết làm sao nữa. Xin cám ơn

15. Italyfan

Italyfan Youtube Master Race

Àh còn nữa, sẵn cho em hỏi cái quest solo 35 human, em tìm được cái key rồi, nhưng ko biết cách tìm ra cái list ò bôk gì gì đó. Mong mọi người chỉ giúp

16. lekhiet56

lekhiet56 Youtube Master Race

Bạn nào biết làm ơn chỉ giúp : Q(solo) cua DE(warlock) lv 50, 55, 60 nhận ở NPC nào và ở đâu? (tại hồi đó mình bỏ Q solo giở làm lại nên bản chỉ dẫn không có !!!.Xin cám ơn.

17. kiemtang

kiemtang T.E.T.Я.I.S

Nhận ở Nobertor trong Rakon1 và ở Limetone
    Nghe nói đợt update này có Q mới có ai biết nhận chỗ nào không vậy sao trong mục báo Q nó không thấy gì nhỉ :-/

18. kknml001

kknml001 C O N T R A

cho mình hỏi Q 60 Pirate King , nó kêu tìm cái gì đó trong Serpenter Swamp nhưng mà mình tìm hoài không thấy =.=! . ai biết nó gần tọa độ nào chỉ dùm nha . thanks ::)

19. NPP_HunterVN

NPP_HunterVN Mega Man

không muốn nói với cậu cái này nhưng cái quest này đã có quá nhiều người hỏi trong topic này rồi... thử lật lại vài trang xem sao...

20. SieuCaiTrang

SieuCaiTrang Mr & Ms Pac-Man

các bạn ơi , sau khi làm xong Q lấy skill stone của Dhan và Dkan,mình phải trả Q ở thằng nào vậy.