Topic riêng cho anh em SV Ahkma!!!

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi IIIDanteIII, 31/5/08.

1. kimbonchen

kimbonchen Youtube Master Race

tối đang cài crone ở akma cave 1 thằng DE việt xin vào pt đang nói chuyện thì đâu ra 1 thằng akatsuki tới giết nó, còn hăm dọa đánh đến khi del char mới thôi tôi thiết nghĩ không biết chuyện gì nhưng với hành động hâm dọa như vậy thì mặt mũi G để đâu. Thằng DE nó cũng biết Akat là G việt nên mới nói tiếng việt với nó, nó còn sổ tiếng Anh trả lời mới ghê, tôi thấy vậy liền nói" akat làm gì ghê vậy" chỉ có thế thôi rồi bị dis, khi vô lại thì có tên thằng Akat trong hitlist? tui không biết AnhThu16 quản lí mem làm sau mà để đi đánh mem Việt vô lí như vậy. tình hình serve không tốt gì mấy cho G Việt mà member akat còn làm vậy thì hỏi lấy gì phục ????
    Quên chỉ đích danh ra luôn MiniWasabi

2. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

MiniWasabi không phải người Việt nhưng có chung chí hướng giết Paradigm.
    Lúc đó đang pt Mini nó xin đi giết 1 thằng ở Ahkma vì thằng đó pked thằng bạn 3x của nó nhiều lần zzzz
    Pked thì bị pked lại thôi, còn thì nó làm sao bít ai việt ai không :(, với lại cũng không phải vô cớ mà nó bỏ party đang train o rankon 3 (đi lên lại rất khó khăn) để đi pked 1 người khác tuốt ahkma cave
    Dù sao mình cũng thay mặt MiniWassabi xin lỗi 2 bạn.

3. kimbonchen

Chấp nhận lời xin lỗi, mình cũng nói ở đây việc lv cao pk lv thấp thì ok chấp nhận.Nhưng tình hình lúc đó có 2 3 pt , wasabi vào pk xong thốt lên 1 câu"if u pt him i'll kill all". Mình nghĩ nếu không vào G thì nói chẳng sao đằng này 1 dòng chữ Akat hiện ngay dưới tên... mem Việt trong đó farm tiền không ít vậy việc này ảnh hưởng ra sao? Mình bên FS sau đợt di town dkan va dhan town , rất buồn vì bot rất nhiều ,del char chơi lại và cũng muốn gia nhập akat nhưng sau sự việc lần này chắc mình không còn hứng thú nữa,không chỉ mình mà có lẽ nhiều mem Việt cũng có suy nghĩ như vậy.

4. Masterix

Masterix Youtube Master Race

Mur hâm. John nhí nay`::) đang nỗ lực up 70. sắp up 64 oi`. Vì một mục tiêu giết chó Para với SGX:D

5. sasha

sasha T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Bạn nghĩ sao nếu đó là một mem của Para hay SGX ?
    chuyện pk ở game này mạnh đc yếu thua , đông thắng ít và có khi ko cần lý do .Nhưng mình tin Wasabi không tự dưng town tư rahkon 3 về để kill noob , việc j cũng có nguyên nhân cả:cool:

6. bumberlele

bumberlele Youtube Master Race

Chắc đôi lúc ta chứng kiến một nửa câu chuyện, hoặc một phần nào đó của game :D. Nhưng chuyện pk trong game đúng là chuyện muôn thủa :|.

7. IamKEn

IamKEn Youtube Master Race

các pác cho em tham gia với đc ko?em mới lập nick chơi sau 1 thời gian nghiên cứu thui.hì!
    ym:[email protected]
    nick trong game:ooIamKENoo
    lv:low low.....!!

8. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

Ảnh hưởng ra sao? Nếu người kia là Para hay SGX thì chẳng ảnh hưởng gì cả !!!
    Không thuộc guild Akatsuki càng không liên quan gì.... với lại Mini không phải VN mà... bạn đừng làm to chuyện vậy chứ.

9. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

Mem việt trong đó không phải Akat thì có bị liên quan gì....

10. kimbonchen

G akat đã từng lên tiếng kêu gọi Mem Việt Chống para và SGX đúng không? mình nghĩ nguyên nhân chính là do chính sách khủng bố của Liên minh Para&SGX đố với những G có khả năng phản công họ. Mình đã từng nói việc pk là chấp nhận được nhưng lời nói của Mini rõ ràng là có tính khủng bố những char lv thấp chẳng khác gì Para và SGX , mình thiết nghĩ dù là mem nước ngoài vào akat cũng phải biết luật chứ.Những gì mình nói đây không phải muốn làm lớn chuyện mà chỉ xin góp ý với Leader về nội quy G .Hiện nay mem việt vào G nước ngoài là rất nhiều chỉ đơn giản là không có 1 G nào đáng để họ theo ,muốn liên kết mọi người lại thì phải làm sao cho họ cảm thấy phục, muốn vậy thì những member trong G phải ý thức lời nói và hành động của mình,tránh gây hiểu lầm làm ảnh hưởng xấu đến bộ mặt của G.

11. lonelyman45

lonelyman45 Mr & Ms Pac-Man

lắm mồm ! lượn cho nước nó trong. Người ta đánh cũng là có nguyên nhân chứ ko phải 7x rồi rãnh xuống pk 3x đâu nhá...... mà thật ra cái chuyện pk này cũng chẳng là cái gì, bộ mới chơi game bị người ta giết rồi khóc bù lu bù loa lên như trẻ con thế ah. Tôi mem akat đi train suốt ngày bị bọn nó đánh suốt này :-" có than gì ko nào.Đừng đòi hỏi một cái gì đó quá lý tưởng và ko bao giờ đạt đc bởi vì đây là game ko thể nào quản lý đc mỗi lời nói và hành động của mỗi mem. Nếu như bạn làm đc điều bạn nói thì hãy lập một guild và làm thử xem đừng nói có vẻ như hoàn hảo và tốt đẹp wa', bởi vì nếu wa' hoàn hảo thì chẳng có gì phải bàn nữa và cũng chẳng có cái mục đích gì để mà hướng tới, nghĩ và làm hoàn toàn khác nhau !

12. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

:hug: vào Akatsuki hay FriendShip vì tình bạn là đủ, phép vua thua lệ làng, ai xấu ai tốt 1 thời gian mọi người sẽ biết.
    Có tin này không biết là tin tốt hay xấu nữa, thằng Vaan chủ guild SGX hôm nay pm AnhThu16 xin hòa bình....
    Hic, nguyên 1 party top của Akat train lên top rồi, hơn pt top cùi mía của Paradigm chỉ được mỗi Behemoth và Judius. Tính train lên vô đối luôn thì có người xin hòa.... thật không biết làm sao.
    Chắc hòa bình để anh em dễ train vậy. Chứ pt top farm mobs 8x thì ai hitlist lên tự chết ^^ :'>
    Hôm nay guild online được 25-27 người, ngày càng đông vui. Anh em Việt Nam về lại Akatsuki tụ hợp nhé.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ah, vì xin hòa hay lí do sao đó, chủ guild SGX là Vaan nó nói đã kick HuuNguyenRock9900 khỏi guild SGX rồi. Kì này chắc 2 đứa này nghỉ chơi...
    Tin này vui ko!!

13. Yen[nam]Thien

Yen[nam]Thien Youtube Master Race

Ko biết nó xin hòa bình chứ hôm qua gặp henry80 ,MrAnderson ,..thêm mấy đứa SGX ở Akham Cave quá trời .Mình dẫn đứa bạn vô hang cho nó xin pt ,tụi nó gặp Akatsuki như mèo thấy mỡ bay vô đớp quá trời :devil::devil:

14. bumberlele

Hồi 5x đang pt train bị nó lên bem ông bạn cùng pt, 2 thằng không bem nổi mình thua thằng nn có full thuốc lắc. Mình đứng heal cho ông kia tức quá nó quay ra bem mình die, mà không tính ăn thua lắm bỏ qua lên train tiếp. Đọc tin không có cảm giác mà chúc mừng ae sắp tụ hợp =))

15. mr.Dream

mr.Dream Mr & Ms Pac-Man

Trưa nay mới Hòa Bình bạn à :D

16. CaoCao12

CaoCao12 Youtube Master Race

NÓi gì nói nguyên dó cũng 2 thằng mắm rock9900 với Hn cã. Mịa nó khoái gây sự, rồi kéo cã làng xóm nhà nó lên, deck bik nhục, kick là fãi

17. lonelyman45

lonelyman45 Mr & Ms Pac-Man

2 thằng lolz yếu đuối botter mà cứ vêu mồm chửi người ta botter :-"

18. Masterix

Masterix Youtube Master Race

hí hí. Lên island nguyên một pt atka mình dọn cả G SGX lúc đó. Bọn nó gọi cả Judius lẫn Most lên. Most sau 1 hồi loay hoay stun thấy kô lại, nói mấy câu peace peace rồi té khói. Còn anh Judius đứng như trời trồng trong bline ko dám ra. đến lúc sgx xin hòa , top atka té rồi, anh em dang test pk vui thì anh ý mới từ từ đi ra thịt 6x :D . đúng là paradog.
    ;;)
    thấy bảo leader KinghtoFRohan viết thư tuyệt mệnh trên forum rohan, rồi đi chết rồi hay sao ý. Lý do ai chưa biết tự tìm hiểu nhé. :D:D:D hehe

19. trader01

trader01 Youtube Master Race

Từ hồi bị khủng bố phải out guild liên tục để train. Ko quên biết ai cứ lủi thủi train 1 mình. Anh em FS còn ai ko, cho tui về GUild với
    nick:TOBIO1
    Class:DK

20. bumberlele

Có lẽ đây sắp là sự trở lại của cuộc đua tranh her her vui là chính, mà hình như ông everest gi đấy không thấy train 63 từ hồi add nich đến giờ :-/