Topic tố cáo vấn đề hack map trong melee!

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi Noob_T, 2/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Chào! :)
    Lâu rùi mình cung ít chơi melee nhưng vẫn thường xuyên chat chiếc với anh em trong cộng đồng . Hôm nay thấy có khá nhiều người phản ảnh 1 số member chơi trên garena hack map nên lập topic này để anh em có thể tránh xa , topic này để mọi người đưa ra bằng chứng , tốt nhất là up replay hack map lên đây và ghi ra những tình tiết nghi vấn hay thời gian hack map của các mem hack , sau đó sẽ update lên trang đầu để mọi người cùng xem và đánh giá tính trung thực . Vì 1 môi trường lành mạnh , an toàn ko sida nếu có a em lên đây để mua *** phòng chống . Cảm ơn các bạn đã đọc ! :P

2. sephiroth2522

sephiroth2522 T.E.T.Я.I.S

dm còn mấy đứa chơi nữa đâu, thằng nào tự kỷ hack thì ban nick hết, càng hack lại càng ít người chơi
    p/s: quit rồi nhá

3. bl4ck_vn

bl4ck_vn Youtube Master Race

mở hàng: clark vs fly

fly hack map
    fly check nhà và hero của clark liên tục mặc dù ko có sight....
    phút 3:30' và nhìu thời điểm khác.

Các file đính kèm:

4. viet_hoangquoc

viet_hoangquoc Donkey Kong

Bây giờ vẫn còn hack map nữa à =))

5. thienlac179

thienlac179 Mr & Ms Pac-Man

Đúng hack thật, ko có sight mà chọn đc hero đối thủ. Để bít người chơi đang select ulti nào, nhấn F11 vào quân người đó, vòng tròn hiện dưới chân unit nào là đang select unit đó
    Fly...

6. nghialatao

nghialatao Youtube Master Race

=)) trò này hay đấy :))))))))))))))))))))

7. LuCy.

LuCy. Mr & Ms Pac-Man

dis.. mấy giờ còn hack. nôb vãi :O)

8. mauthankinh

mauthankinh Dragon Quest GVN Veteran

Lâu rồi ko oánh war nên ko biết có hack ko, chỉ biết là nếu mọi người để chế độ View Fly đánh, ở ngay phút thứ 2 có 1 vòng tròn màu đỏ tại vị trí nhà UD, phải có sự click chuột thì mới có vòng tròn đó, phút thứ 3 cũng thế, DK bị click chuột nên mới có vòng màu đỏ đó =)) Chắc ko còn ai chơi melee nữa nên ku kậu chán đâm ra hack =))

9. bl4ck_vn

bl4ck_vn Youtube Master Race

thêm vài rep cho mọi người kiểm chứng.

Các file đính kèm:

10. CSA94

CSA94 Youtube Master Race

Topic này hay nè \m/ Mình ủng hộ

11. mauthankinh

mauthankinh Dragon Quest GVN Veteran

đề nghị ku Fly tuyên truyền cho anh em lên Kalim cày stats nào

12. QuanIsHere

QuanIsHere T.E.T.Я.I.S

Cái này cũng hay lắm, mấy hôm trước tự nhiên nó tự Hack Map luôn, không có cài đặt gì. :))

13. sephiroth2522

sephiroth2522 T.E.T.Я.I.S

sặc tưởng phải có sight mới click dc, mh mới ah, phải down về xài thử

14. ReyMysterio12

ReyMysterio12 Mr & Ms Pac-Man

Tình hình mấy chú dota trong net cũng cài HM và còn lưu trong máy nên thỉnh thoảng vẫn ngẫu nhiên HM mà ko cố ý . Mặc dù HM cũng vui

15. napi_nun

napi_nun Youtube Master Race

thật ra cái trương trình hm trong máy thằng fly la mình down =)), dụ dỗ nó chơi dota cùng, chắc dạo này ku kậu train dota để hm nên lúc vào melee cũng ko tắt :)), mình thấy buồn cười cái là cái cộng đồng melee này còn *** ai chơi mà bày đặt ra cái này =)), có mấy thằng chơi thắng thì ko sao thua thì save rep xem nó có hm ko rồi lên trên này khóc lóc =)) hài vãi

16. Inf.MoonLight

Inf.MoonLight Youtube Master Race

xin lỗi bạn éo còn thằng nào chơi vậy sao vẫn còn cái box này? hờ cả cái bài này nữa, đã có thằng nào khóc lóc chưa? Thật sự là nghe giọng của bạn mình cũng thấy hài vkl =]]]]]]]]]]

17. napi_nun

napi_nun Youtube Master Race

ban đếm xem còn dc tầm 10 thằng chơi melee ko??? cái cộng đồng còn dc vai người chơi còn bày đặt ra cái topic này, ko phải thùa hơi thì là j`? trò *** nào có hack mà chả có thằng chơi =)) tù dota dến melee...

18. Inf.MoonLight

Inf.MoonLight Youtube Master Race

lớp mình 3 thằng chơi bạn ạ =)) bạn rỗi rãi vào GG room 1 nhé, xem host melee để ref có bao nhiêu thằng vào nhé, nếu ko biết thì đừng nói, cẩn thận ăn gạch =;

19. † ChriSt †

† ChriSt † Donkey Kong

hack 100% rồi... hồi đó có 1 trận đánh với fly giải nhỏ nhỏ gì gì ấy trên vietsc còn lưu lại, giờ xem lại cũng thấy mình bị hack... tưởng lâu ngày ko đánh mình xuống tay nhìu vậy chứ...

---------- Post added at 21:37 ---------- Previous post was at 21:29 ----------

fly nó còn chưa comment.... cộng đồng ít thì chủ yếu chơi với người quen, mà chơi với người quen mà còn hack thì không thể chấp nhận dc.

20. flow

flow Legend of Zelda GVN Veteran

có gì đâu ... fly nó cũng khẳng định là éo hack thì éo chơi rồi :)) chú nào ko muốn chơi với nó nữa thì cạch là xong :-" kêu gào làm gì
    thời buổi bây giờ, melee dặt dẹo, ai còn muốn chơi thì phải tự tìm cách tăng thêm muối iốt vào mỗi trận đánh
    mỗi người 1 cách, mỗi người 1 triết lý melee khác nhau, thích thì nhích mà ko thích thì lượn, như mình thấy orc dâm đánh nhạt éo chịu dc thế nên cạch mặt rồi đấy thôi, triết lý của mình là đánh melee là phải hùng hục xông vào nhau đọ micro sài skill bấm item các kiểu mới sướng

dùng maphack, tập orc dâm, train 4 race, đánh đủ các loại chiến thuật khác nhau v..v.... chẳng qua cũng để tìm lại cái cảm giác khoái lạc khi đánh 1 trận war mà thôi \m/

nhưng nói gì thì nói, hack gì thì hack, chứ hack map thì bựa vl :)) thà hack item hack crit còn dc

Chỉnh sửa cuối: 3/6/10
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.