Topic tố cáo vấn đề hack map trong melee!

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi Noob_T, 2/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ___FLY_

___FLY_ Youtube Master Race

sao cái thằng óc chó này ngu vkl thế nhỉ =)) nó cố tình nghĩ ra chuyện rồi tụ nó nói hài vkl :( tao có bảo ai tôn trọng tao ko vậy??? =)) dcm muốn nhịn mà *** nhịn nổi khi nhũng thằng chó nhu mày còn sủa, dcm cái ý kiến của mày mói phải mang lên phuòng ý thằng óc chó :(

---------- Post added at 09:35 ---------- Previous post was at 09:19 ----------

xin lỗi nhung nhũng j mày viết nó mói thối đấy :(
    thú nhất tao có nói tao là siêu sao ko vậy :( =)) sao lắm thằng tụ bịa ra chuyện để mà nói thế :(
    thú 2 tao thấy ngúa nhất nhũng thằng thích kể chuyện ngày xua ra dọa ( nào thì ngày xua tao pro vl, hồi tao còn choi imba vcc) nghe thối vkl =)) lại còn phần mềm apm bị remove mói phì cuòi chú =)) mày nghĩ cái thòi ngày xua của mày vô đối ah :( còn mày đọc lại hộ tao cái, tao dọa mày câu nào chua vậy, tao hỏ báo chõ nào vậy??? bịa chuyện ra để nói hai vkl, lai còn " Nhưng mà nói nhỏ ngày xưa tao mirror orc có lẽ vô đối nhất việt nam đấy =))" nghe thối vkl, thổi kèn khen lấy ah??, uh tao cũng tụ hào cái viêt nam này có thằng orc pro vậy :( còn bảo ko biết tao đạt đến đẳng cấp vũ trụ nào nũa chú :)) mình nói rồi mình chẳng là đẳng cấp j hết bạn ạ :( còn giò mình hack hay ko thì cũng đủ đẻ thắng bạn dc chua? và chính mày là thằng đang xoắn về trình độ của tao đấy còn nói ai nũa?? mà tao cố gắng thể hiện ỏ đâu thế :( nhạt vkl và tao cũng *** tỏ ra nguy hiểm dc chua hả ORC VÔ DỐI VIỆT NAM :(

2. chuongcth

chuongcth Youtube Master Race

vl, topic ăn chơi vãi hà mà h mình mới biết Y_Y, các bạn miền nam có tinh thần đấu tranh chống cái ác,cái xấu vl,mình thấy topic toàn là các đồng chí ros bay vào focus... ai chả biết tính thằng fly nó hiếu thắng ,thích hổ báo,các bạn cữ khích nó để chửi nhau làm gì :o).Để sức đi off có phải vui ko ..
    @flow,fly,clark,v..v: 15 này sn bé calvir, nhưng hôm qua nó vừa thọt trận anh vs mỹ rồi,có khi éo làm sn..., hay 15 này anh em tổ chức off phát nhỉ
    tối qua chỗ nào có điều hòa nắc uther party vui vl _ _".< trong trường hợp éo có quán điều hòa là đi dá pes đấy nhé,éo ngồi cái quán hôm trước đâu,thanh hóa vl ra ....>

3. sephiroth2522

sephiroth2522 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

cái trình của mày cái lúc tao còn train thì tuổi l`? mà nghỉ lâu rồi, đánh *** lại nên cũng *** dzam xò xè, mà xò xè với não phẳng thì dc con mẹ gì ?
    cái câu tao bình luận về infi với thằng lac. *** cần mày chui cái ml mày vào mà ném bom hội nghị, sao cái cục cức chó nào cũng có dấu răng của mày hết thế ?

---------- Post added at 09:50 ---------- Previous post was at 09:46 ----------

tao ko biết đứa nào đang tỏ ra nguy hiểm, dm óc chó vcl, tao nói với thằng lac. thằng la.c *** lên tiếng thì *** cần mày sủa ở đây, ở đây ai cũng biết tao, tao *** nói để thằng na~o phẳng như mày vào bình luận, ok ? *** biết mày là ai nhưng *** đủ tuổi để nói tao ok ?
    refer my pre-post 4 fly

---------- Post added at 09:57 ---------- Previous post was at 09:50 ----------

thật ra ros có mỗi mình+npz+leo thôi thằng la.c/zoop/flow v.v.. có phải ros *** đâu

4. chuongcth

"thật ra ros có mỗi mình+npz+leo thôi thằng la.c/zoop/flow v.v.. có phải ros *** đâu "
    Ý mình là tinh thần của các bạn miền nam hơi bị cao quá,những người như zoop,flow,MTK,lucy vào thì cũng chỉ nói đùa vài câu,hầu hết đều cho cái chuyện thằng fly hack chả có gì quan trọng lắm..,nhưng các bạn có vẻ quan trọng hóa vấn đề lên,công nhận là thằng fly post bài khá hổ báo+ngu,nhưng post của nó lúc đầu cũng chỉ là nói đùa adua theo thằng flow thôi,các cậu đi bắt bẻ câu chữ của thằng bé rồi làm um xùm lên thì thật chẳng đáng mặt đàn anh tí nào...

5. sephiroth2522

mỗi nơi có mỗi suy nghĩ khác nhau Zzzz bọn mình là éo chấp nhận hm, thế thôi

6. ___FLY_

=)) càng nói thì mày càng tỏ ra mày óc chó đấy :( lại thêm 1 thằng mắc bệnh kể chuyện NGÀY XUA =)) ngày xua mày pro vậy ah??? =)) lại 1 thể loại thổi kèn khen lấy nũa rồi :( nhạt vl, còn trình melee mày vl vậy thì có muốn thủ ko?? mày chua nghe câu phong đọ nhất thòi, đẳng cấp mãi mãi ah?? nen dùng có noi ngày xua mày siêu sao còn bây giò ko đánh nũa nên xạo ***, bố thằng bệnh, não lọn

7. thienlac179

thienlac179 Mr & Ms Pac-Man

mày đánh talon với tao hem, xl hả :))

8. sephiroth2522

thì tao nói *** dzam xò xè với mày còn gi` Zzzz trìn *** có nên chấp nhận, nhưng *** hm, ok ?

9. ___FLY_

dm quất thôi, suy nghĩ j nũa, nhung ma chỉ đi dc buổi tối thôi, chiều em đi làm 9h mói xong, mà dm *** choi pes đâu, nhat vl ra, choi dday voi uther party mói suóng O_O

---------- Post added at 10:28 ---------- Previous post was at 10:23 ----------

thế tao đã hm vói mày bao giò chua?? đã hm đánh vói mày hay thằng nào rồi tao xl chua :( có mấy thằng vẫn éo hiểu, dao nay minh hm dota chán thi vào melee nghịch tí *** buồn tăt hm, vì vào melee hót mốc mồm éo có thằng vào :)) nên lai quit ra choi dota tiếp, còn có gặp thì cũng gặp toàn noob, dánh 1 trận rồi cũng quit ra tập dota tiếp =))

10. chuongcth

Thật ra theo như mình thấy:
    Lúc trước thằng fly chơi với các cậu nó cũng chả hack map
    Gần đây nó hack map thì cũng chỉ play với clark hoặc flow,mà 2 thằng bị hại đã hát bài "i don't care" rồi.
    Sau này nó cũng chả hack map với các cậu (quit cm nó melee rồi còn đâu )
    Lại nói tiếp, nếu như thief dùng hack rape noob plz,thì chắc noop plz cũng ko đến nỗi lôi chó gà lợn mèo ra chửi??
    Thằng fly nó hm đánh với thằng clark là hm 1 cách công khai,bạn sephiroth hay bạn gì đấy ref và thấy rõ ràng nó hack là vì nó cố ý như thế, còn không thì chẳng thằng ngu nào hack mà lại để lộ như vậy.Nó hack với thằng clark để hành hạ thỏa mãn thú tính,clark không mếu thì thôi,bạn lại khóc hộ làm gì??? Bạn đã khi nào thấy fly hack map trong 1 trận có tính chất quan trọng ăn thua chưa(đánh độ,đánh del nick,đánh với đối thủ có tính chất cay cú ăn thua cao )??.Hay nó chỉ hm với bạn của nó để hôm sau đi off có cái mà xl??
    Chốt câu cuối là theo như mình nghĩ,phản ứng của cậu và một số người khác chỉ là vì cay cú thằng fly trước nay hổ báo nhiều,vênh vênh váo váo,h có dịp thì phải chửi cho bõ ghét,anh em ở hn không chửi là vì biết mặt,biết tính nó rồi,biết nó hm chỉ để chọc phá thằng clark mà thôi.Chứ không phải ở hn chấp nhận hm này nọ...
    Vài lời theo ý kiển chủ quan của mình, mong các bạn ủng hộ và bình chọn ;)) ;)) ;)) ;))

11. ___FLY_

ah dm anh kẹo oi thông báo luôn là *** có cái kèo chuồn về sóm đâu đấy, dcm nhu flow ai đòi đã đến quán ngồi rồi, 11h30 dắt xe đi về vói bó mẹ, nhạt vkl, vói cả uther party là thua trả tiền nuóc, lần này éo cho xù kèo O_O

12. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Sao biết nó hack map với Flow với clark ko???????? =) , nó hack với Flow với clark thì nói nó làm cái *** gì? Mình đánh với Orc dâm với nó mấy tuần trước đều thua, cả leo và 1 vài đứa nữa đánh với nó đều nói với mình ????, mặc dù là chỉ đánh đùa nhưng mà nói thật nó *** có trình l` gì mà đỡ ? Nó nói đỡ được mà *** hack map tôi sẵn sàng bỏ tiền ra ngoài đó đánh độ với nó mạng Lan đàng hoàng hoặc bỏ tiền cho nó vào đây ? Tiền nhiều thi *** có nhưng mà anh em tin tưởng gom góp chắc cũng đủ còn nó *** xài hack map thử xem nói đánh thắng ORC dâm của tôi thằng l` nào tin thì lên tiếng ?

Chỉnh sửa cuối: 14/6/10
  13. Ray4Illumi

Ray4Illumi Mr & Ms Pac-Man

thief não lợn im mẹ đi, càng nc càng thấy não

14. sephiroth2522

*** cần biết nó hm với ai, va`o người ta bảo hm thi` biết điều 1 chút, còn chửi lại thì *** còn là vấn đề hm nữa Zzzzz

---------- Post added at 11:11 ---------- Previous post was at 10:59 ----------

l` liu shut up, em lượn đi ;)) ;))

15. chuongcth

Cái này thì p hải có bằng chứng mới nói được,cậu và các bạn cậu tin nó hm thì vứt rep lên cho anh em mổ xẻ,còn nếu không có bằng chứng thì không thể nói theo kiểu nó ko hm thì ko thể đỡ được cậu.Như cậu đã nói,đã là đánh đùa thì không có gì là ko thể cả,với tâm lý thoải mái của nó+tâm lý chủ quan của cậu+một ít may mắn thì không gì là không thể.Còn nếu fly lúc đánh với các cậu mà hm thì tớ cũng chịu rồi,các cậu chửi là chuẩn vc :X.Về vấn đề đánh độ lại là hoàn toàn khác,có tiền bạc đè lên đầu,tâm lý nó hoàn toàn khác,khả năng của cậu lúc đánh vui và đánh độ cũng khác,Vậy làm sao nói theo kiểu nó đánh vui win được cậu thì đánh độ cũng ăn được,SB đánh vui vẫn có thể thua ,nhưng lôi độ ra thì kèo 1 ăn 3 có team nào dám nhận????
    @ fly : anh *** thanh hóa như thằng bon đâu mà em lo.... em rảnh thì pm bọn kia đê,dạo này anh đang ôn thi ,điện thoại thì hết cm tiền, mẹ già thì đang ở hn,muốn thông tin cho chúng nó cũng không được... b-( b-( b-( b-( b-( b-(

16. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Thật ra thì hôm bữa tao đánh bị thọt thọt , nhưng mà mình cũng *** tin là nó hack map , nên cũng chả để ý gì . Thằng leo mới kêu là nó hack map nên có đánh thì save replay lại , mây bữa sau đánh tiếp đánh thua ra check thì nó check nhà mình nhưng mà mình cũng chả thèm save làm clg , đó giờ ko quen save 3 cái replay vớ vẩn .
    chat log từ hôm 15/5 đấy

17. sephiroth2522

cái chat log *** nói lên dc gi` hết, ae ros ai cũng biết mày thu thập rep của nó từ lâu, nhưng post rep lên mới nói lên dc vấn đề

18. flow

flow Legend of Zelda

kẹo dừa gà vl ko hiểu gì cũng vào đây àh :)) Fly bật hack 24/24 đánh với ai nó chả bật ... đánh dota dday TD các kiểu cũng hm cơ mà :))
    cái chính là dạo gần đây nó mới chơi, thảo nào tự nhiên thấy creepjack vãi thế, chứ hồi xưa thường vl

thêm 1 cháu ^buianh^ hack map nữa nhé =)) lộ liễu vl xong lại còn la làng ....
    em Lạc đâu vào xác nhận quả double kill của mình coi ...

19. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Ko có save nhưng mà nó dám nói nó ko có thì chịu , vl thôi . Có replay nó đánh ko hack map mà mình chỉ xài có 2 hero thì nó đã dẹo mẹ rồi .

20. thienlac179

thienlac179 Mr & Ms Pac-Man

sác nhận double kill nhưng buianh có hack ko thì chưa check, nhưng thằng này có 1 bệnh cứ thua là nghĩ đối thủ hack map và sẽ chữi, nên đánh với nó thì đánh đàng hoàng, ko đc nhét hành nó hjhj, bệnh vl lắm

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.