Topic tố cáo vấn đề hack map trong melee!

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi Noob_T, 2/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. thienlac179

thienlac179 Mr & Ms Pac-Man

chơi melee mà hack, nhạt *** chịu được đâu. Chán vkl

2. N1ne11

N1ne11 Donkey Kong

Nhạt nhẽo /:) zZZzzzz.....................................

3. Zoop

Zoop Donkey Kong

Phải Hack chứ.Ngày xưa tao hack crit APM với item cho blade bị kêu suốt.Nhưng đánh melee mà hack thì chán thật rồi.Chán thật .Còn đâu timing thần thánh của các orc player nữa :(

4. flow

flow Legend of Zelda

từ hồi xuất hiện bản hack item và crit cho blade thì dân tình chuyển hết sang đánh orc :-< lên GG lúc nào cũng thấy blade chạy lon ton nhàm vãi ....

5. kim_long512

kim_long512 Bloodthirsty

có cả vụ crit cho BM nữa ah =.= sao đủ trò ...

6. ___FLY_

___FLY_ Youtube Master Race

ôi dm đông vui nhỉ, đúng rồi đấy các bạn nên hack, *** hack la lạc hậu đấy, dạo nay hack dota vói dday cũng khoái vl, tập choi dota nên nhò hack đõ an hành dday thi dc củ hành bọn nó lại đõ phải cám mát suóng vc ra O_O vào melee thì chán vkl chảng còn mấy thằng đánh, anh em pbc thân thiết ngày xua thì quit cm nó hết rồi chán vc giò lên gg thì pro thì ít mà nhũng thàng thùa com thiếu muối thì nhiều nhat. vl, còn mình thấy FLOW noob nói cũng đúng vl ra các bạn a. " thời buổi bây giờ, melee dặt dẹo, ai còn muốn chơi thì phải tự tìm cách tăng thêm muối iốt vào mỗi trận đánh
    mỗi người 1 cách, mỗi người 1 triết lý melee khác nhau, thích thì nhích mà ko thích thì lượn, như mình thấy orc dâm đánh nhạt éo chịu dc thế nên cạch mặt rồi đấy thôi, triết lý của mình là đánh melee là phải hùng hục xông vào nhau đọ micro sài skill bấm item các kiểu mới sướng "
    còn mình giò cũng quit melee rồi, có bạn nào thích thì pm mình ra mạng lan chiến ko cần phải ỏ đây làm trò, còn thích ỏ đây chém jo' cac' kiểu thì tùy các ban.

7. † ChriSt †

† ChriSt † Donkey Kong

... em đang giảm i ốt trong mỗi trận đánh thì đúng hơn =)

8. sephiroth2522

sephiroth2522 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

hack thì nói cm nó ra la` hack, cần mẹ gì phải vòng vo lan với ko lan các kiểu, replay cũng đã up lên rồi, quit thì cũng quit cm nó luôn đi, lượn lờ ở đây làm cm gì nữa
    đánh melee còn dc mấy đứa mà lại còn hack, ghét orc dâm thì thấy thằng nào đánh orc dâm thì lượn cm nó đi
    thừa cơm thiếu muối là sao, bọn newbie ? tự kỷ vcl ra rồi, melee bây h thik thì cứ chơi, ko thik thì lượn, ko cần tự kỷ làm ô nhiễm vcl ra, ta chả là cm gì trong cái cộng đồng này nhưng mỗi lần gặp tự kỷ thì lại thấy muốn chửi vào mặt bọn nó cho đã ghét

---------- Post added at 00:05 ---------- Previous post was at 00:04 ----------

giống như thằng leo thấy ko, thik thì lên lord làm giang hồ, ko thik thì lượn wa NFS cũng làm trùm vn

9. flow

flow Legend of Zelda

dis Fly éo biết ngụy biện cái gì thấy mấy câu ta phát biểu hay quá lại lôi ra lợi dụng àh =))
    nói thật thêm muối kiểu éo gì chứ hack là éo dc rồi, như mấy thằng đánh orc dâm mặc dù cũng bựa vkl ra nhưng chúng nó vẫn cãi dc bởi vì ko phạm luật :)) còn chú thì lượn đi thôi

10. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Đã xài tool hack ko biết xấu hổ , lại còn lý do? Nói thật , melee các bạn chơi là do đam mê hay do cộng đồng vậy ? Lý do , lý trấu suốt ngày ? Đéo ai chơi nên mình hack ? =) đúng là cái gì cũng biết , xấu hổ là *** biêt! Đánh melee vài năm , orc dâm chống mãi *** đc ? *** biết nhận là mình NGU lại còn "triết lý melee" , hài vc các bạn =) . Hồi trước Sky nó đánh rush tower ?Ví dụ như éo thằng gosu nào chống đc thì nó lôi cái triết lý melee của các bạn ra để lý do ? =))

Chỉnh sửa cuối: 9/6/10
  11. thienlac179

quăng mấy cái replay lên nặng thế mà nó đở cũng nỗi, tinh thần đở tạ vl, quăng mẹ gì nữa, hồi sever ESVN nhớ cũng có hack nhưng qua GG thì mới gặp lần này là lần đầu, mà chắc cũng là lần cuối hack lộ vkl ra

12. Zeratul...

Zeratul... Legend of Zelda

nhà quê vãi lều

mình chơi melee từ trước khi có cái box warcraft trong gamevn, nói chung chơi nếu có cộng đồng thì cũng hay, nhưng mà chán cái là chả có gì mới cả, chơi mãi cũng nhàm chán, người thì ít quanh đi quẩn lại được tầm 2 chục mạng đánh hoài quen riết rồi nhàm, chán, cho dù vào game chỉ với mục đích là rape nhưng do quá ít đổi mới nên cũng chuyển sang dota thôi

những người còn trụ lại trong cái forum này toàn là lão làng hoặc là mới bắt đầu chơi

còn về cái chuyện hách hiếc thì toàn người quen với nhau đánh hoài 1 kiểu, thừa biết vào lúc này nó đang làm gì và ở đâu, hách hiếc vô dụng zzz chắc thằng fly làm cho vui chứ giờ melee nhàm lắm rồi đ' được hách chắc nó đ' đánh đâu =))

13. westlifes

westlifes Youtube Master Race

hack hiếc vô dụng, làm cho vui ?

giọng điệu nghe thối ko thể ngửi nổi, càng ngày càng lắm thể loại đi hack các kiểu xong rồi vẫn ung dung như ko có j, thậm chí còn gân cổ lên nói là triết lý chơi mới, mỗi người mỗi kiểu ? Thật ra ko phải vì phong trào melee đi xuống nên mới xuất hiện các thành phần này mà là ngược lại mới đúng ?

14. LuCy.

LuCy. Mr & Ms Pac-Man

chán thì nghỉ thôi :O) hack là gà rồi

15. mauthankinh

mauthankinh Dragon Quest

hack thì cũng đừng nên hack 1 mình mà phải tuyên truyền hack cho cộng đồng cùng phát triển chứ =))
    nói vui thế thôi chứ hack vui, hack thật cũng chẳng có gì đáng tự hào cả, nếu tôn trọng đối thủ thì cũng nên báo 1 tiếng, đằng này để đối thủ ức chế phải post bài lên tố cáo thế này thì ko ổn rồi.
    còn về vụ Orc dâm thì bàn mãi rồi còn gì, Orc dâm là kiểu đánh xấu với nhiều người nhưng ko hề phạm luật, cũng như chơi bóng đá người ta phòng ngự đổ bê tông vậy. còn hack cheat thì gian lận rõ ràng, còn gì để bàn luận nữa, ko tôn trọng game, ko tôn trọng người chơi cũng chính là ko tôn trọng chính mình.
    mình ghét Orc dâm 1 lần thì ghét hack tỉ lần :))

16. ___FLY_

=)) 1 số thằng còn *** hiểu mình viết cái j, hai huóc vcc đoạn trên mình viết bảo câu thằng flow nói đúng rồi post lại cái câu đấy thì 1 số thằng lại tuỏng là mình viết??? cố tỏ ra mình ngu ah?? còn vói thằng sephiroth2522 mày có thấy tao nói là ko hack ko?? ngu vl vậy, chính mày đang tụ kỷ đấy?? mày tụ nói là mày chẳng là j trong cộng đồng này thì đúng cm ròi đấy, còn bạn noob_T clgv hả bạn, bạn thì biết cái *** j vè mình mà ban phát biểu vl thế, bạn có di train off vói mình ko, ban có choi vói mình ko mà ban nói cú nhu là biết hết ròi thế =))
    ban. còn nói là đánh melee do đam mê hay do cộng đồng?? nói thật tù hồi mình ỏ pbc dến lúc sang inf mình dam mê vkl ra bạn a. di off vói tát cả chúng nó hầu hết chúng nó choi các trò khác còn mình thì toàn train melee ban. a. chúng nó bắt vào choi máy trò khác thi mói vào ban. a, còn đùng lôi cái đam mê hay cộng dồng ra dọa mình, ban nên đọc lai. đoạn truóc mình viết anh em thân thiết train melee vói nhau giò quit cm no hét rồi chẳng còn ai, lên gg thì host mốc mồm *** có thằng nào đánh thì còn đam mê hay cộng đồng clgn mà nói vậy??? còn mình xin nói là choi dota trên gg 10 thằng thì 9 thằng hack ỏ cái xã hội này thì *** công bằng dc đâu ban a, còn melee hack cho vui thôi ăn thua l0n j vói các ban mà phải làm trò, con melee cũng chẳng thiéu thàng hack, ma mình thấy là cái hm này nhất là dùng cho noob biết cách dùng 1 thòi gian bỏ đi đánh lên tay hon đáy =)), còn vói lac. nói hồi esvn nói mình hack mói vl =)) nói thật vói anh hồi đấy còn noob chỉ biết train biết hm là clg mà nói thế, giò nó hết cái thòi cầy quốc rồi ban be quit hét rồi hack cho đõ buồn vậy thôi, còn vói flow choi vói nhau cũng lâu rồi, đi off vói nhau nhiều rồi mà nói khó nghe thế ah?? ra lan an hành của mình cũng nhiều nên cũng dùng nói thế, zeratul có vẻ hiểu mình chút ^^ còn mình đã nói rồi mình quit rồi các bạn còn cố tình quăng tạ làm j vậy??? =))

17. thienlac179

hồi esvn làm *** gì có mày mà hack, anh nói hồi ấy có hack cho tới giờ thì ko thấy nữa, giờ lại thấy mày ko hĩu à

---------- Post added at 13:24 ---------- Previous post was at 13:20 ----------

mà thôi nó quit rồi quăng làm gì anh em ơi, nó hack ai cũng bít rồi, chán vl

18. shindo_hikaru_7

shindo_hikaru_7 Youtube Master Race

thằng Fly làm anh thất vọng vl...
    anh cứ tưởng mày dạo này tiến bộ, hóa ra hack à -,-

19. ___FLY_

em bảo rồi hack dánh vui thoi, ăn thua j trong mấy trận đánh, hồi truóc em mirorr orc vói anh thé nào giò vẫn thế thôi, quan trọng j đâu, nói chung cũng chỉ là game thôi =))

20. flow

flow Legend of Zelda

éo ai chả biết :)) nhưng hack là nôb rồi, nhận và ỉm đi thôi ... ngụy biện wtf O_O
    anh tưởng trình chú lên, anh ko đánh talon thọt vãi, hóa ra cũng chỉ là nôb O_O buồn vl ra ...
    thế hóa ra mình đánh talon thần thánh đến mức chấp cả hack cơ àh :-?

mà cái triết lý gì gì đó ở trên là của mình, đừng có xoắn thằng Fly cái đó, nó chỉ biết quote lại ăn theo thôi :))
    còn hack trên GG thì có đầy các bạn ạ :)) mình chả có replay cũng chả cần nói ra ai hack vì chúng nó thỉnh thoảng mới hack 1 trận chắc vì dota xong ngại tắt

còn về cái việc melee nó nhàm nó nhạt nó thọt thế nào mình nghĩ là do tất cả các bạn thôi :"> riêng mình vẫn thấy hay vãi lòe ... vẫn đều đặn đăng nick Yahoo mới để fake thêm nhiều nick GG mới vào rape

nốt 1 việc cuối cùng, đấy là mình xin hỏi các bạn quăng tạ thằng Fly để làm cái gì ? rõ ràng hack là ko chấp nhận dc rồi, nhưng các bạn có đánh melee nữa đâu ? đánh với thằng Fly thì lại càng ko ... thế thì chả hiểu kêu gào để làm cái gì :-? chém mấy câu vui vui như Lucy còn dc
    đúng là chỉ dc cái chém gió quăng tạ võ mồm là giỏi =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.