Topic tố cáo vấn đề hack map trong melee!

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi Noob_T, 2/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ____FLY__

____FLY__ Youtube Master Race

oắt con??? =)) mày đến 30t chua mà sủa câu đấy, có vấn đề về não hả thằng ngu, nói nhu thế thì nhũng cái thằng hay xao lon nhu mày thì thằng *** nào cũng nói dc, vấn đề ỏ đây là mày đang xao lon, xỉa xói tao, đúng chua, và thậm chí đang dùng các tuyệt chiêu rất lọi hại nhu ném đá giấu tay, chọc gậy bánh xe, chó dại cắn càng..v..v.. còn tao xin thề là nếu có vào SG thì cũng *** ngại đến giao luu vói mày đâu.

---------- Post added at 10:39 ---------- Previous post was at 10:35 ----------

=))))))))))))) tao nói rồi còn *** biết thằng lòn nào đang sọ co mà??? =)) nói ngồi 1 mình ỏ quán nghe nó cũng anh hùng vl nhỉ =)) thế mày *** đọc tao viết j ah thằng óc chó, chủ nhật đến thì đến, ko thì tao hẹn mày ỏ kim giang gần cả 2 vl chua? =)) còn mày thích tao đến đúng ko? cũng dc thôi, nhung tao chỉ sọ đến hỏi thằng chung con lại gặp thằng chung bố thì nhạt lắm =)) vẫn tỏ cái độ ngu của mình ra ah? tao bảo nói đâu có tiểu nhân hay bỉ ổi nhu cái loại mày mà phải fake nick? =))))))))))

---------- Post added at 10:44 ---------- Previous post was at 10:39 ----------

ò đằng nào xong việc bọn mình cũng đi nhậu mà, có thằng nào thích đi bia bọt thì đến nhé, kẹo dùa có làm 1 chân ăn nhậu ko? =))))))

2. haha12345

haha12345 Youtube Master Race

Thấy nên bớt xl trên đây và có hành động cụ thể thì tốt hơn ấy nhỉ ??? Còn cái thằng mà bị cả đám nó ghét thì nên xem lại cái tư cách của mình đi =))

P/s : Àh quên mất để lại danh tính mất công lại kêu mình Fake......

Tao tên : Xiao

3. Zoop

Zoop Donkey Kong

4. ____FLY__

____FLY__ Youtube Master Race

5. Zoop

Zoop Donkey Kong

đồng ý.
    Trước ngày đánh 1 ngày chuyển tiền như đã định.
    GL
    HF

6. sephiroth2522

sephiroth2522 T.E.T.Я.I.S

da. thôi em ko dzam đụng vào xiao đâu, sáng nay anh hăm dọa em ghê quá =))))))))))

7. __FLY____

__FLY____ Youtube Master Race

ok, thế này nhé, em và anh cùng gủi tiền cho anh lucy cầm, xong lucy lên đây xác nhận là đã cầm tiền của cả 2 ok?

---------- Post added at 13:29 ---------- Previous post was at 13:24 ----------

Ah` còn thằng lon badromance vói thắng sm chủ nhật có đến ko nào để tao còn biết, ko đến thì tao nói ỏ trên rồi nhé, tháng 7 tao tập quân sụ về tổ chúc off vác mặt đến nhé, mình *** mất thòi gian trên cái 4rum này nũa đâu.

8. SleepingMoon

SleepingMoon Donkey Kong

ngõ 35/197 số nhà 30 khương hạ hả ? ok mai mình sẽ đến, bạn mời nước mình nhé. nhớ :ra 1 mình thôi.

9. mW.Pain

mW.Pain Youtube Master Race

mai à, mình ref có đc ko :( :( có gì còn save rep cho mọi người xem :(

10. QuanIsHere

QuanIsHere T.E.T.Я.I.S

Fly nhớ đánh Night Elf nhé. ;))

11. InfDracula

InfDracula Youtube Master Race

Mai có kèo hả cho địa chỉ và thời gian đi để gosu còn kéo ref đến =)

12. Calvir

Calvir Youtube Master Race

oh thế ko đánh nhau nữa ah @_@ nếu chú nào có nhã hứng mai đi theo ta có vài đứa muốn chém nhớ vác theo đồ nghề đi mai 26 . 6 @_@ xin thông báo

13. __FLY____

*** có kèo ra 1 mình đâu sao lại ngay tho thế =)) lành thế nhỉ đội mình đang đông đủ, chò bạn đến. o mà thế mình hẹn chủ nhật co mà trăng thanh gió mát mà sọ ah? =))

---------- Post added at 20:37 ---------- Previous post was at 20:35 ----------

ah dm quên mất, đến thì đến tầm 9h tối nhé.

14. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

vl thằng oắt con, *** dám tay bo với bố SM, người ta đã vào tận ổ mà vẫn nhùng thế ah =)) nhùng rồi anh em ạ. đúng là oắt con. cái thể loại này cứ canh me nó bước ra ngoài chụp đầu mà tán, tán xong nằm bẹp dí éo bít tại sao mình nằm, éo cần quân tử đâu =))

15. __FLY____

thấy buồn 1 cái là hẹn chủ nhật thì *** dám đến, lại định cắn trộm mình ah =)) có đến thì 9h - 9h30 tối nhé

---------- Post added at 22:25 ---------- Previous post was at 22:24 ----------

thủ hộ mình cái nhé :X còn cái loại mày vấn chỉ có nhũng trò đấy thôi ah =)) nhạt vl

16. Clarkkentxz

Clarkkentxz Donkey Kong

Vẫn chưa combat ah...?????? thế thôi cho chìm suồng đi nhỉ !!! :D

17. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Thể loại bám váy người khác thì vinh quang vãi k a c =)

18. __FLY____

bám váy clgv thằng ngu??? =))))))))))))))))))))))))))))))))))
    sao cái thể loại bị mình chủi cho là ném đá giấu tay, chọc gậy bánh xe, chó dại cắn càng mà nó vẫn gân cổ lên sủa thế nhỉ, *** biết nhục ah? =)))

19. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

Đang nói mày hả ? Hack map còn cãi bướng , chữi người khác thì *** dám nhận , solo thị *** dám đánh , bám váy như 1 con đàn bà ,nói đàn bà sợ sỉ nhục họ nữa , thua 1 con đàn bà mới đúng :| . còn hỏi tao *** biết nhục ! Tao *** biết mày hiễu chữ "nhục" ko nữa , nói mà *** biết ngượng mồm

20. __FLY____

=)) tao bảo rồi, tao chủi ai thì tao nhận ngay, việc lon j tao phải cò quay =)) bảo bao lần rồi có tiểu nhân nhu cái loại mày đâu =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.